Mr.Hải fan club^^

last post : 4/3/06 06:25pm :|
hix
ko nói nhìu
chỉ bít là đang xì trét lắm.
hum wa ko nghe đt, ko trả lời tin nhắn của mọi ng...
have to say sorry to everyone..

Cô nhắn cho tôi một cái rồi lăn luôn
Hôm nay NT cũng tâm trạng :|
Hội minh lại tâm trạng rồi :-<

này này...
hội STVCM là phải wên đi những phiền muộn để sống vui vẻ
chứ ko phải là sống thật với tâm trạng u ám nhá 8-|
hix
mình cũng đang u ám :-s

Híc,.. mấy ngày ko lên HAO post bài đc cũng tâm trạng wa'!!!! Mai là 8/3 nghĩ đến mà buồn buồn con chuồn chuồn!!! Thấy mọi ng buồn mình cũng kovui đc

8 tháng 3 năm nay hội mình STVCM ghê cơ! Sói và Chung Trang đúng là cặp xạ thủ có một ko hai đó:p:)).
Cũng ko đến nỗi tệ, một buổi sáng cũng vui vui!:)

Hic! Tại mình là ban tổ chức nên không được tham gia chơi thui
hichic
Phan Anh mà bắn thì hay phải biết
Xạ thủ mà!!! Bắn bách phát bách trúng :))

Ặc.. người yêu mình đúng là... ngốc...:))Phan Anh xạ thủ à.. để hôm nào thử xem...;;)

Úc cế j??? hỏi mà ko nói thì giải tỏa bằng các nào???? NHẠT. bố nó nó còn ko nói, hít le luôn:(:)((

Hiz... người yêu nó.. nó cũng không nói...:| chúng mình bị cho ra rìa rồi Bầu ơi... :(

mấy cái súng của em T__T
8/3/06 = wonderful day :x
iu mọi người...^^

Vào bảo mọi người giải tỏa lại nói cái gì gì. Nhất là hội trưởng /:)
Em ức chế ở nhà. Muốn dạt :((

Dạt thì dạt luôn đi, điên thì biến thẳng vào trại ý!!! Hôm qua cười phớ lớ vui thế, hôm nay đã tâm trạng...mày có phải con của bố ko đấy??? Hôm qua về nhà nghe ông anh bị mắng mình cũng ức chế thay, tâm trạng nhưng ko dám mang đến lớp, ai dè đến lớp đã thấy 1 con dở hơi đang tâm trạng rùi!!! Nói thế thui chứ bố yêu con lắm!!! Đời sống là mấy nên cái j ko đến nỗi quá thì đừng tâm trạng con ơi!! thích thì bố khóc cùng:D:D:(:)(( Giống hôm thứ 4 nào đó chúng ta khóc cùng nhau rùi mà:D:D

Uh. Con cũng ko thích khóc đâu. N` người bảo con khóc xấu lắm :p
Con chỉ bộc phát lúc đấy thôi. Như kiểu quả bóng nổ bùm 1 phát. Nổ làm mọi người giật mình nhưng ma rồi lại quên ngay ý mà ^^
Chán nhỉ ko mắc mớ mấy chuyện tình cảm thì lại đến gia đình >_< Ko hỉu còn cái gì nữa đây :-<

ko nhớ đến j hết, nhớ đến hội tứ quái siêu quậy của bọn mình thui:)):))

Uh. Ngày nào chẳng gặp ko nhớ mới là lạ :))
Hôm nào ko đến lớp nhớ mọi người khủng khiếp :D

Back
Bên trên