Mr.Hải fan club^^

Thế anh nói hội sống thật với chính mình là hội sống ác có gì sai à?
ở trong hội hay ngoài hội mà chả thế [-x :)

đấy là tùy quan điểm cá nhân anh ạ.. nhiều khi sống thật với chính mình thì cũng ác thật.. nhưng mà không phải lúc nào cũng thế mà...:D

Nhưng anh thật ra cũng thích sống ác một chút :x Ngày xưa cũng có 1 thời gian anh "vì mình và chỉ vì mình" :))

Rứa hả.. thế bây h thì thế nào.. Hay là tìm ra động lực để hết sống ác roài...:p mà ác một chút cũng chưa chắc đã chết ai...:| nhưng nhiều khi cũng chết mình...:)

À..... thực ra bây giờ thì đã vì 1 người... :( :x

Anh ạ!! nếu sống ác với mình thì nghĩa là để nhiều niềm vui cho ng khác, ko ác với ng khác!!! Nhưng nếu sống mà chỉ vì ng khác là ác với bản thân:)):)) Cứ theo con tim mà sống:D:D:D

Í a>> hôm nay vui wa'!!! Đúng là mỗing có 1 cách sống và 1 cách suy nghĩ về tình yêu:D:D:D Đặt mấy câu hỏi mà tự nhiên tâm trạng:(:)(( Cô đâu biết là toàn đặt vào tình huống thật:)):)):)) Gà quá:)):))
MAi 14/3 đi ăn mì đen đê!!! Ko thì mua bánh mì đen đến lớp:D:D:D

Thôi chết mai 14/3 rồi :((
Đek có chocolate.... chả nhẽ đem của nhà đi cho à? :((
btw... nhưng mà ý anh bảo là nếu con tim anh toàn bảo anh làm việc ác thì sao? :(

Con tim e cũng thế nhưng ma e ko cho nó làm ;)
Mình làm việc ác thì cũng làm cho bản thân phải thấy day dứt thôi ^^

hiz... mai 14/3 roài à... thế mà mình không nhớ.. chỉ nhớ mai phải kt địa với hóa 1 tiết thoai... :| đi ăn mì đen đi.. ^^

Nhưng thế thì còn gì là sống thật với chính mình nữa? [-x :-?

----------

Sao phải ăn Mì đen? :|

..... Nhưng không phải là điều mình muốn làm :-?

Những đứa ko được nhận chocolate vào hôm 14/2 sẽ đi ăn mì đen...
nhưng mà ở các nước thì... 14/2 gái tặng giai.. 14/3 giai tặng lại gái.. nếu 14/3 không được tặng lại thì gái mới đi ăn với nhau chứ... :|

Ờ.... và mai anh sẽ phải tặng để ít nhất có 1 người ko phải đi ăn mỳ đen ^^

Ui trời, sao cả nhà để ông anh Đức kia vào hội rùi sao mà VIP thế? Thấy bài nào cũng toàn là để reply ông anh hết á:(.
Mai có cho anh đi ko đấy cả nhà?:) Đừng có bỏ rơi anh nữa đấy:D. Trang hâm, hôm nay công khai chuyện bạn yêu hả? Ko sợ cô ah? May mà cũng ít ng bít nghen.
Ôi trời ơi, nhớ thầy Hải wa:D. Ah nhầm, nhớ văn thầy Hải wa:)

Back
Bên trên