Mr.Hải fan club^^

Cũng được, nhưng anh vẫn thích cái đầu tiên hơn :x

Thế ah? Ít ra cũng nên khen 1 câu cho em mát lòng mát dạ với chứ?
Anh nên học tập bạn Trung ý.

Đây cái này thì anh khen, đẹp miễn chê :*
Trông thật là băng giá, cute mà vẫn cold :x :x :x :*

Nhạt quá.... ! :| mệt mỏi.. muốn nghỉ ngơi nhưng không thể... muốn tin tưởng nhưng đã quá mệt mỏi.. muốn cười nhưng mắt lại ướt lệ... bó tay w bản thân.. chán nản

cô ơi :-S.. thui ko nói nữa...tại nói j bi h cô cũng cho là vớ vẩn nhạt nhẽo...hix
ko ai trogn chúng ta mong sự thương hại, cũng ko cần phải nói những lời an ủi giả dối. tuy nhiên cô cũng đừng như thế...
có thể cô buồn, tức tối, căm ghét tất cả mọi thứ.
tôi hy vọgn ý nghĩ đó chỉ trong phút chốc thôi .
nhé.!
iu HP ^^

nhân danh HT yêu cầu mấy người kia ko spam ở đây, <gọi bảo vệ ngay>
còn về họat động của hội.
hội vẫn luôn tồn tại và hoạt động 24/7 bất cứ lúc nào, bất cứ ở đâu.
khác với những hội khác.
hội STVCM ko phô trương, ko quảng cáo rầm rộ..
nhưng sống thật là mục đích của mỗi thành viên. mỗi người tự hoàn thiện mục đích đó.
mặc dù cuộc sống còn nhiều khó khăn nhưng vẫn luôn tự tin và cố gắng :x

..... anh vốn là người sống thật với chính mình theo định nghĩa của các em rồi (định nghĩa kiểu đấy thì 100 thằng may ra đc 5 thằng sống giả dối [-x)
Chi: thế đổi sang tán em nhé? ;;)

bảo vệ của hội là ai thế? có đẹp trai như security của hội tớ không?

Hic, nhạt lắm rùi đấy anh Đức ạ:(. Quản lí mem là ng đầu tiên đề xuất ko chấp nhận đồng chí ở trên:p.
Mà hôm nay sao thế HP, có chuyện gì ấm ức mà anh hỏi lại giận anh thế?:(, làm anh sợ quá hà:((, ko dám nói gì nữa đành lủi thủi đi về trong khi cái chân thì ê văn ẩm. hic hic:((

Thôi đc rồi, mấy em đuổi thì đi vậy ko em lại ngứa tay nghịch cái dấu cộng :p

Tôi biết thế... nhưng mà lúc đấy quả thật ko muốn nghe những lời thanh minh.. không muốn nghe những câu hỏi như kiểu "bị làm sao đấy...?" ... không muốn nghe các cô nói là bình tĩnh, không phải khóc làm j... những lúc đấy tôi muốn một mình để không phải cáu gắt với ai cả.. onl để gặp bạn yêu... tuôn một tràng để rồi nhận được lời khuyên: đi ngủ đi, khóc làm j... nhạt nhỉ... nhưng mà vẫn làm theo... thấy lòng nhẹ bớt vì nói ra được, vui một chút vì bạn yêu đủ kiên nhẫn để đọc ( mặc dù chắc là với ai thì nó cũng thế cả.. :) )
Vẫn thấy yêu bạn yêu.., vẫn có bên cạnh những người bạn tốt ( mặc dù hôm nay tôi khó chịu w chữ bạn bè) cảm thấy như thế là đủ rồi...
@ Anh: xin lỗi anh...ko có tâm trạng lúc đấy... hiz.. :((

Định ko muốn post nữa nhưng mà anh chỉ muốn nói 1 câu là em Trang thử topic "điều tồi tệ nhất trong ngày" bên 03-06 bọn anh xem? Cũng là 1 cách trút nỗi buồn đấy, và khá là hiệu quả (ko chỉ với anh mà với nhiều người)

Anh định tán nhầm ng rồi đấy:)):))
@Trang: nếu biết cô cần 1 mình thì tôi sẽ ko ra an ủi nữa:(( chỉ khóc cùng vậy :(( :D Tôi cũng như thế nhìulần rùi, muốn đc ở 1 mình, nên khi mọi ng ra quan tâm thì tôi lại cau có...tôi hiểu cảm giác đó.. ko biết nói j..chỉ biết là cố lên...mắt tôi cũng ướt nhưng biết làm sao..ko ai lau khô hco thì đành tự lau khô mà thôi...cô hiểu chứ??:D:D:D YÊU...

Chỉnh sửa lần cuối:
.... Anh có định tán ai đâu? :(
Lâu lâu mới nghiêm túc 1 chút thì em lại.... :( :( :((

Hoan hô anh....ko bít mặt...hôm nào gặp chút:D:D:D
Híc...hôm nay bị thầy soi như đúng rùi ý!!! Chắc đọc sổ vụ hôm qua :)):)):(:)(( Mất hình tượng quá:(:)(( MAi lại còn gặp chủ nhiệm, ko bít có làm sao ko??:(:)(( Lần trc Hoàng Hà cũng thế, nhưng hình như ko sao, hình như hôm đấy cô Hồng dạy thay, nên HH mới ko bị..... Lạy trời mai chúng em thoát...Em yêu cô Hồng nhất trên đời nếu mai cô dạy thay:D:D

sống thật nhưng ko nên đụng chạm đến người khác=>rút kinh nghiệm đi

@ HA: Ht cảnh báo một lần nữa, nếu típ tục spam sẽ có một số lượng bài ko nhỏ biến mất đấy :|
sống chết có số jồi với lại mất cái j sẽ đc cái khác thui :)
hope so.
@anh Đức: nghe thì đơn giản nhưng có chắc 95/100 dám nghĩ dám làm ko?
câu trả lời là ko :))

Back
Bên trên