Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thắt lưng da cam đồng bóng hip hop ... hehe .. tớ vốn đứng đắn nhưng lại vào cái hôm phải đọc rap .. k0 đi mượn thì đi cướp à =))

@ :)):)) uh màu cam là màu tớ thik nhất, nhưng mà sao ko dưng lại lòi ra 1 dải ở giữa làm cả lũ ở dưới cười ngặt nghẽo... mà con Thảo lớp tớ phát hiện ra đấy :)) (ấy có bít Phương Thảo lớp tớ ko nhỉ :-? :p)

Bây h thì bạn Vân là cứ câu đi :x:x mà hum đấy tớ có gặp bạn Vân ko nhỉ :x

@ Hưng gà :-w:-w rẻ thôi nhá... 5k 1 đĩa \:d/\:d/bao h có thì PM nhá ;))
hờ tớ là cái con đứng như con beggar cạnh ông Phong đứng dẫn truyện đó rõ ràng Lanh bảo chỉ đứng sau cánh gà thoai thía mà ông Phong chết tiệt lôi tuồn tuột lên mép sân khấu kko thèm để ý rằng bạn đg ăn mặc như 1 con beggar :(( thía có tức ko chứ X(

tớ ko đeo kính lúc xem tài năng nên chả nhìn ra ai với ai, nhòe nhòe ảo ảo lắm... thế ấy có ra lều trại lúc nào ko ... có phải là đứng buộc bóng ko nhỉ :-?

Không biết cuối năm, NHAT thì làm cái gì nhỉ :-? tớ thấy có vẻ chả có cái gì hay bằng cái này rồi :D vì hoạt động tập thể cả lớp vẫn hay hơn 1,2 mống ng` là cái chắc

NHAT thì là MIss với Mr, thú thực là tớ vẫn ko hiểu cơ chế chọn Miss với Mr thế nào... có khi năm nay đổi mới thi mỗi lớp 1 đôi hoặc 1 khối chuyên 1 đôi ấy chứ :)):)) (nghe ngu 8-} )
đúng là hoạt động tập thể cả khối vẫn hay hơn :x nhưng lích kích hơn :-s:-s
:x:x:x nói chung là có hoạt động j là cứ tham gia :-j

Nhat sẽ vui hơn chứ
Tài trợ càng nhiều thì sáng tạo càng khỏe

nhưng có mấy ng` thi :| thì sáng tạo để đem về nhóm bếp hả ấy???

NHAT có thêm mấy trò chơi Âm nhạc, trò đoán chữ, trò kéo co ... :-j
Còn thi Mr & Ms Amz năm ngoai' => tớ thấy bt, có khi nên trở lại thi miss amz là hay nhất :|

uh, chương trình buổi tối dù cũng đổi mới cái này rồi cái khác nhưng ko mang tính tập thể cao nên cũng ko có thu hút đông lắm

đựng lều trại là cơ hội để mọi người gặp nhau, giao lưu, nói thế nào nhỉ :)) , nói chúng là gắn bó hơn với nhau :| :-?

giải thưởng là phụ, vui là chính :)) ^^

ơ cuối năm còn NHAT à :| , quên mất :|

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ ko đeo kính lúc xem tài năng nên chả nhìn ra ai với ai, nhòe nhòe ảo ảo lắm... thế ấy có ra lều trại lúc nào ko ... có phải là đứng buộc bóng ko nhỉ :-?

có từ lúc có chuông đc nghỉ tiết thì toàn loanh wanh ngoài lều trại trừ lúc bị Lanh lôi đi với cả lúc đi học và đi bán bóng ;)) Lúc đó mún júp mọi người nhưng hỏi ai cũng bảo ko cần tránh ra :( Năm ngoái NHAT cũng đc mà ko đến nỗi . Ko nhắc suýt wên ko hỉu năm nay NHAT thía nào nhỉ
À mà m có đi prom ko Phương

tớ muốn phụ trách phần trò chơi như năm ngoái \:D/

nhưng ko đc rồi :(

Nó post thế cũng chung chung mà :| như 1 ng` đứng ngoài cuộc thôi, giọng văn vẫn non, việc gì phải tức

ủa có sao đâu nhỉ

mỗi tội cái trại lớp mình 8-} đứa nào đưa tin mà ngu thế 8-} chả biết cái gì cả /:)
buồn cười em Milan với bạn Việt =))

Lướt qua trường HN-Ams mỗi buổi chiều, teen nhà mình hì hụi sơn, kẻ, vẽ, rồi tập hát, tập nhảy rổn rảng. Thùy Vân (10 Lý 2, Ams) tay thì vẽ bảng trại, mồ hôi đầm đìa mà vẫn cười tươi rói: “vui quá, vui quá!”. Còn bí thư Quang Hưng thì đảo qua đảo lại như bắp rang bơ, tay cầm máy quay, động viên từng người một. Tổng đạo diễn của lớp mà!
Giọng Văn chả có tính báo chí gì cả.:)| Đọc lên thấy như viết cho trẻ con.:)|
Mà sao lại lấy ảnh Quân, Ml với Việt lên nhỉ.:)) =))

@ bạn Vân: có đi bạn Vân ah :-j:-j bạn Vân có đi ko :-j:-j... hơ mà sao lúc đấy tớ ko thấy nhỉ, con gái lớp tớ thì mệt bơ phờ ra mà vẫn có khối việc để làm 8-|8-|

Ôi đọc cái tin ở báo HHT 8-} trại khối mình mới là trại phong cách cơ mà nhỉ 8-}8-} khối tin là đc giải clip cơ mà :(:)((
lời văn viết như cho con nít 8-} ngộ nghĩnh ngây thơ tuổi teen 8-}8-} ^:)^^:)^

Cuối năm thi NHAT :)) :x:x chỉ thik phần chơi bời, ngắm gái đẹp trai hot thôi 8-} chứ thi thố thì mình nhoi j đc 8-}

Thế thì NHAT làm ban ngày đi 8-> Tại trời tối khó nhìn với chụp ảnh lắm =((

Chả hiểu mấy lần đi hội trường mình làm gì nhỉ, chả soi đc ai cả, tiếc nuối

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên