Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khối sáng chẳng lúc nào đi đc cả đâu 8-|8-|
nick của ông là j
add nè : nhocthuphuong2303

ra YM nói ko lại bị mắng là câu bây h :))

- ừ, thế thì cũng khó thật đấy, nick easyparttohell, nếu thế chắc để gần tết off cho tiện

Khối Lý nhiều tiền thích thật đấy :"> xem nào khối Tin mỗi bạn được 3K ăn nem chua :-?

Nhưng mà khối Tin vẫn đi chơi như bt :)) sáng thứ 5 đẹp trời :>

các bạn P2 có mỗi 4 buổi tập nhảy thui à,tình hình là có vẻ giống tớ với Linh nhỉ-->t6 bọn tớ bắt đầu biên đạo bài nhảy 1'-->sáng t7 nhận được tin là có thêm 30 giây nữa để nhảy, hì hục biên đạo thêm 30 giây nhảy nữa, bây giờ nghĩ lại phục mình thật
đang nhảy hăng thì tự nhiên bị mất nguồn mất nhạc:(,cay thế ko bít, may mà vẫn fix thành công

Lớp Pháp đúng là phải công nhận làm nhanh gọn như du kích.
Tài năng thì đến giờ diễn vẫn chưa ghép xong.8-}
Clip thì mới chỉ quay xong có tối hôm trước.:-ss
Còn trại thì đến chiều vẫn còn ngổn ngang.@-)

sao bằng Trung. Một mình 10 Ce lo trại từ đầu chí cuối. KHổ không thể tả. Đến giờ vẫn còn ức. :(( Clip đến hôm 1/2 mới bắt đầu quay. Tài năng thì đang tập lại mất đĩa, quay sang tập vở khác trong 1 tuần. Nản. Thế mà vẫn hoành tráng chẳng kém ai. Iu lớp mình thế chư:X:X:X

Công nhận MWC tuyệt thật đấy. Mình ấn tượng nhất là màn cãi cọ giữa Tin vs Nga vs đoàn trường về vị trí trại. Điều này làm cho các lớp trong cùng khối chuyên đoàn kết hơn. Hi vọng sẽ có nhiều dịp như này hơn

:-?? Ối jời ơi, cãi cọ tóe khói vs nhau... mà ấy bảo là đoàn kết ah o_O
Dù sao cũng chúc mừng lớp IT đoạt giải clip hay nhất \:d/

hôm cãi nhau đấy là lỗi của BTC chưa hỏi các bác b vệ về vị trí trại khối nga thôi
ỳ xèo tí là hết
:D no prop
công nhận các lớp trong cùng khối chuyên đã kết hợp lại là đoàn kết lắm, bênh nhau chằm chặp, quát BTC như đúng rồi :))

Cãi nhau cũng chỉ vì khối của mình thôi
Có yêu khối thì mới làm thế chứ
Lúc đấy nóng tính thì cãi 1 tí, ai chẳng thế, sau này thôi hết mà

thì đương nhiên phải cãi BTC chứ :-w cãi ai đc nữa, chả lẽ ức chế quay ra cãi nhau 8-|

@ hiếu: ý mày là có thêm n` vụ cãi nhau nữa à?

thôi nào
ko nói đến vụ cãi nhau nữa
Chuyện cũ bỏ qua đi

@ gà: ko cãi BTC thì cãi ai :-w:-w mấy lần làm khối lý xanh mặt, :-w cắt clip :-w:-w lung tung cả :-w:-w còn ko đc dùng phông tài năng :-w:-w:-w
chưa úp sọt là may, ngồi đấy mà quẩy ah 8-}8-}:-w

@ bạn Phương: tớ thì chịu 2 bạn rồi :-j:-j nhảy chuẩn ko tả đc, lúc mất nhạc cả lũ con gái khối lý ngồi dưới xanh mặt, thế mà cuối cùng 2 bạn vẫn cứ nhảy :x bốc hơn cả có nhạc :)):x hay thế :x

Clip lớp tớ là tâm lý tình cảm nên k0 bị cut >:)

ac. cãi nhau mà kêu là đoàn kết. pó tay. hum đấy cáu dã man. Mọi người đúng là iu lớp mình quá đến nỗi chả nghĩ gì cho BTC cả. BTC thì cũng là hs chứ có hơn j. Cũng bị thầy cô mắng, Cũng phải chịu mấy bác bảo vệ. Thậm chí là có vụ j cũng lội BTC vào chịu. Thế mà các lớp chả chịu nhường nhau một tí. BTC cũng cãi nhau nhìu lắm chứ, lại còn đi cãi nhau với các khối khác thì đúng làc chết khổ. Mà toàn những người to mồm cả:D. Thôi, lần sau mọi người cố gắng hiểu cho BTC nha. Thanx. Iu AMS

clip lớp toán là cái j quên mất rồi đây :-j
bạn Phúc có phải cái bạn hát bài 5 ngón tay sạch đều ko... buồn cười nhớ mỗi cái thắt lưng da cam lòng thòng ra ngoài rất quẩy của bạn :)):)):))

h hết MWC mới nói, cái hôm thứ 7 chiều ko đc vào, có em Thanh Hằng đứng cửa làm nội gián, thế là: học lớp nào đây (nháy mắt),
- 10 T1 (8-})
- uh (cười, mở cổng)
đi vào đến sân còn cười vỡ bụng, hình như cái Khánh Phượng với Q Hưng nó nhìn mấy con lớp tớ với ánh mắt kinh ngạc đến mấy giây 8-}

@ em Hằng: hiểu chứ :x:x

bạn Phúc có phải cái bạn hát bài 5 ngón tay sạch đều ko... buồn cười nhớ mỗi cái thắt lưng da cam lòng thòng ra ngoài rất quẩy của bạn
Mượn mãi mới được cái thắt lưng của thằng ku 10T2 đấy =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên