Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
5k á \:d/ \:d/
mah bảo anh Hưng đá nik ra đêy cơ mah :-w :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
gemini_vn_hung (ko bít là đổi nick chưa)
có j thì bảo anh Phong đưa clip khối mình đây (bản gốc :-w)

đến hôm qua ngó lại cái link, cười lăn ra vì bạn Trung Anh nhảy :)):)) đúng là 1 vị thần..

vẫn thik rap khối toan và bài 5 ngón tay :x

Trung ANh hôm đấy shaking được l;ắm
Rap của Toán cũng ngộ ghê
Nói chung làm MWC nho nhỏ thế này mà vui phết

hiz to chứ nhỏ gì :(( khối tin ko bán hàng lỗ chổng vó :(( sáng nay phải bán đấu giá bóng đèn, phi tiêu, ba lăng nhăng :-ss

Làm thế này là nhỏ chứ có to lắm đâu
Qui mô so với các giao lưu khác nhỏ hơn mà

anh Duy ơi, quả giao lưu này ngốn xiền nhiều hơn bao h hết.
Phức tạp hơn bao h hết, vì nội dung ko chỉ do BTC làm ra, mà là công sức, tâm huyết của tất cả các khối. Vấn đề to nhất của BCH là kết nối tất cả lại, nói thì dễ nhưng làm ko dễ đâu. :D
Cũng bị các thày cô quát cho sợ xanh mặt đấy, cũng lo sốt vó lên khi chg trình đang đến gần đấy.
Đừng nói kiểu "nho nhỏ" ở đây. :)) coi thg công sức của tất cả đấy.

Tại Ams mình om lâu quá, mãi mới có 1 cái giao lưu. Ăn chơi thế này ko tốn thì còn gì là vui chứ.:D
Từ đầu đến cuối vẫn phải khâm phục BTC điều hành rất pro.:)>-
Sau kể đến các khối, khối nào cũng nỗ lực cả.=D>
Đúng là sau hôm ấy, tự nhiên thấy thoải mái hơn hẳn.:D

Cho anh một suất đĩa VIP nhé :)) :)) ( các đĩa các khối + hậu trường )

@ anh Phong: sao để cái ava lừa tình thế hả anh :-? mà bao h anh mới định vứt đĩa khối mình (bản gốc) cho ae xem nhờ :(

@ Trần: hình như thằng Lộc nó chơi trò đấy của gian hàng lớp nào đó làm gian đấy suýt lỗ :)) nhà nó có cả 1 bảng phi tiêu lớn :)):)) suốt ngày tập ném phi tiêu 8-}

@ Hưng gà: bao h thì có đĩa :D
mà hôm đấy cô Oanh lên bảo ko kéo dài chương trình nữa ah :( đang xem nhảy nhót :( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
uh bị cắt chg trình giữa chừng
Big toe với Mỹ Dung cáu, mặt hầm hầm đấy
khó mời lại lắm, ng ta có ấn tg ko tốt.

ko sao ko sao :"> lần sau mời Anh Khoa ý ;)) ko lo bị cáu đâu \:d/ =))

ờ đúng đấy, tự nhiên cắt:(, làm ng ta chán hẳn
Nhưng chương trình thế là thành công rùi:D, wa' tuyệt

Sao cứ suốt ngày nhảy nhót nhỉ, BTC thật là kì lạ :-? cả chương trình đã nhảy suốt rùi đến khách mời cũng ngảy nốt :-? không nên không nên [-x

Cuối năm NHAT có cho bán hàng và hoạt động theo tập thể lớp thế này nữa không nhỉ?

^^ Big toe nhẩy đẹp thế .. đang gay cấn thì cắt hic :-s

Lỗ chổng vó ấy :)) nhưng mà vui..

hơ mà Mỹ Dung hát đc 1 bài rồi còn j :-j mình chỉ nghe và ko kịp nhìn :-j:-j .... hí hí thik Phương Link vs HAT hơn ;));))

Mà nhảy nhót đúng là hay mà :-j:-j Big toe nhảy khác hẳn nghiệp dư của Ams, xem hứng thú khác hẳn chứ... :p:p

Khối chiều nghỉ nhưng mà khối sáng ko nghỉ /:)
chiều khối sáng ko học nhưng khối sáng bận :))
ăn chơi cái niềm tin ý :)):)) bảo anh Phong chia cho mỗi hs khối lý 2k :)):)) cho chúng nó tự mua 2 cái nem ăn nhá :)):))..

- rắc rối nhỉ, vậy khối sáng xem lại lịch hôm nào đi được đi, còn lập kế hoạch chứ

Mà nhảy nhót đúng là hay mà Big toe nhảy khác hẳn nghiệp dư của Ams, xem hứng thú khác hẳn chứ...
Ờ .. tại mấy lão BTC mời big toe mà lúc khối tớ nhẩy break chả thấy mọi người hò hét như hôm tập gì cả T_T

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên