Most Wanted Class!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế thì nhạt lắm :)) mà làm buổi tối nó mới ảo :)):))
mà Nhat thường tổ chức tháng mấy ý nhỉ :-/

NHAT thik nhất là nó tổ chức cuối năm, lúc mà tâm lý hết sức thoải mái. Chứ bây h thì.....@-)

Thùy Vân (10 Lý 2, Ams) tay thì vẽ bảng trại, mồ hôi đầm đìa mà vẫn cười tươi rói: “vui quá, vui quá!”.

Đọc bài của HHT có thể chốt lại :"Điêu quá, điêu quá!" Cả tuần nhân này đi tập kịch với LAnh chứ có vẽ bảng gì đâu mà "mồ hôi đầm đìa", đầm đìa vì vẽ bảng thiệt chít liền hà!! (Hình như có đầm đìa thiệt nhưng mà vì màn múa quá đỉnh của khối Lý :x)
@ ae khối Lý: Tuy HHT có nói sai về giải thưởng của chúng ta nhưng tiền thưởng thì vẫn nằm trong tay chúng ta :)) cho nên Tết này chúng ta phải liên hoan :x! Physic no 1 (cố ý cho nó giống cái cổng trại :x chứ không phải tớ viết sai chính tả đâu nhé ^^ nghĩ lại vẫn bùn cười :D mà vẫn đạt giải mới hay :x)

Nghĩ đến NHAT lại nhớ xiền thưởng kéo co năm ngoái :)) năm nay không phải đâu với mấy em 9E nữa nhưng mí bạn sức khỏe phi phàm lớp mình đi mất mấy bạn roài :( (Mà sắp Tết rùi hay seo mà mình bị xiền ám ảnh $_$??)

Hình như năm ngoái NHAT tổ chức cả ngày mà? sáng kéo co và đua xe đạp, chiều origami và trả lời câu hỏi nhanh, tối hát hò Mr&Miss hay seo ý, không nhớ lắm! (NHAT lần này nhất định tui sẽ chơi, không tổ chức, tham gia gì nữa, hic hic MWC chẳng đi được đâu cả :(()

Mà NHAT có thông báo quy định gì thì Đoàn trường nhớ hỏi mấy thầy cô kỹ kỹ tí rùi thông báo sớm sớm từ đầu nhé chứ như vụ clip cấm vừa rùi, tí nữa khối Lý khỏi thi gì luôn!

Lanh đc cái lần nào vào bài cũng dài phát sợ :)):))
liên hoan cái khỉ j 8-}8-} còn lại có 500k thôi đấy 8-}8-}

báo HHT thì chim điêu lắm rồi :)):)) ko chấp đc 8-} .. bùn cười cái đoạn em vân, j chứ cái câu Vui quá, Vui quá thì 8-}8-}8-}

:)) đừng lạy... 6 lớp đấy :-<:-<:-< mấy trăm con ng... đáng ra là 1 tr nhưng bù tiền ứng trc 500k nên còn có 500k thôi..:(:)(:)(( h mới thấy lớp Pháp sướng :(:(

=)) vui wa' nào thế =)) =)) em lau bảng bao h` =)) may ra lau trại =))

lớp Tin liên hoan mỗi bạn 15K, quả là sung sướng

@chị Phương: Chính xác là còn có 420K thôi, lấy đâu ra 500K chứ:))
Chị LAnh ơi, em là dân 9E năm ngoái đây này:))
NHAT ko biết năm nay thế nào nữa???
Kể ra thì....................

@ em Hằng: thảm thế :)) thế mỗi đứa đc khoảng bao nhiu.. có đc 2k 1 ng ko em :)):))

có nhìu ảnh MWC ko up đê :x:x

mà bao h có clip :-<

Mua kẹo về chia mỗi bạn một cái :)) mà kẹo trên vòi phun nước tao chưa được ăn :((

@ Thanh Hằng: 9E.......đô dã man!! Giải nhất năm ngoái được bao nhiu?? Giải nhì có 100k thui ($_$)!

Chỉnh sửa lần cuối:
kẹo đấy cuối cùng làm phần thưởng hết rồi :)) ko ngon lắm đâu...
mà tao để ý là khách nào đi qua đài phun nc cũng ngắm 1 lúc và nhón 1 cái kẹo :)) vui nhờ...:)):)) iu cái đài phun nc :x:x
2k 1 ng thì mua đc 2 cái nem đấy :-?

mày ơi tao kiến nghị là mua bỏng,tha hồ mà ăn,no luôn thì thoai,hay là 2 gói bim bim,tao là tao thik món đấy nhất

Chỉnh sửa lần cuối:
con Tâm đc :)) 2k là đc ối bỏng ấy chứ :)):))
khối mình công nhận ng đông mà tiền ít 8-}8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên