Moi nguoi da duoc accepted vao truong nao roi?

Đàm Minh Hiếu đã viết:
Sorry chú DŨng nhá, tại lúc đấy anh đang trong tâm trạng bất an. Nghe chú phát biểu làm anh càng thêm lo lắng. À quên thông tin tùe Laf là năm nay có 4 VN được nhận (choáng chưa) ko biết là ai, chỉ thấy bảo thế. Đợi vậy.

Bác Hiếu đã hết giận thì em cũng thú thật là em chỉ lòe các bác vậy thôi, để thử phản ứng các bác tí, chứ em cũng có biết gì đâu, chỉ đoán mò vậy vì thấy tình hình căng thẳng quá. Thôi, chúc cho cả nhà mình được ít nhất 4 người nhận được phong bì khổ lớn của MIT!!!!!! :))

Nhưng nói vậy chứ không biết nếu được 4 người như Laf thì có đến lượt anh em trong forum này không? Ai trong số chúng mình là đối thủ nặng cân nhất nhẩy? chắc là bác Hiếu rồi? Hẹn 18/3 các bác thông báo nhé, nếu được waitlist thì cũng thông báo để anh em điều đình!!!!!!!

good luck to all

Đối thủ nặng cân nhất thì chắc là mình rồi (nặng cân theo nghĩa đen nhá :)) :)) ). Chắc mấy hôm nữa là có decision roài, cố ăn chơi nhảy múa đi rồi đau khổ cũng ko muộn :D

Mọi người có vẻ không muốn chia sẻ thông tin nhỉ? nếu ai cũng chỉ vào để xem người khác được nhận vào trường nào mà không đưa thông tin mình được nhận vào trường nào thì sẽ ra sao nhỉ ? hi hi hi hi hi hi :-?

CHú này buồn cười đã làm đếk gì có decision mấy đâu. Chú DŨng hỏi ít thôi, mấy ngày nữa là có rồi...lúc đây các chú thích khoe cũng ko muộn. CHư chia sẻ đếk gì cái này

Chào tạm biệt các chú nộp Laf nhá (trong đó có mình)

Thì Laf nhận 4 người rồi. 1 AMs (em nê ngọc ny (vô cùng xin lỗi em Ny) )
1 em gái LHP.
1 chú VN đang học ở NUS
1 chú học trường Anglo gì gì đấy cũng ở Spore.
THế là chia tay Laf bà con nhá.

À quên Conncoll cũng vừa được nhận 1, chú Toàn (Thế là các chú chia tay Conncoll đi nhá)
NGoài ra có 1 Berea nữa.

đính chính, ko fai ở NUS mà là national school gì đấy ở Sing :D
sorry ....
dunno who from LHP

Thì thằng Toàn học 12A1 chứ ai nữa hả chị. Học cùng lớp em Nê Ngọc Ny ý ạ :D :D

Oài, thông tin cứ gọi là nhanh :d
MÀ không thấy Lafay gửi thư nhỉ, chẳng biết mình có được waitlist không nữa. Tình hình là năm nay quá nhiều mống apply Lafay

Em Toàn vào Concoll rồi ko được tham lam :)) Đây là thông tin mật từ admission office, chắc cuối tuần họ email cho accepted students.

chị Lan đã viết:
Em Toàn vào Concoll rồi ko được tham lam Đây là thông tin mật từ admission office, chắc cuối tuần họ email cho accepted students.
À, hóa ra chị Lan đang học Lafay, tuồn tin về nước nhé :D
Nếu ở trong waitlist thì có biêt mình rank mấy ở list không nhỉ :D

Waitlist no có xếp theo rank nào đâu nhỉ. Mà nếu waitlistee chị Lan nhớ thông báo nhá :D

chúc mừng các cô các chú. đã ai vào Williams chưa? năm nay chắc ngoài đồng chí Anh Thư không ai vào Amherst rồi.

Đấy là chị Thư đang học ở CTC em Bẩu thư ạ :))

heheh, nhầm, tên là Minh Thư chứ không phải Anh Thư :lol: em này có cái rất ngộ là khi nào có việc thì viết thư hỏi, mình viết thư trả lời cho xong cái là mất tích luôn không thấy tăm hơi đâu... until next question :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên