"Maple_Story" đê bà con !!!

ờ đến nhanh không ngất luôn vào
hết máu với mp mà nó ko cho mua
bây h lên cấp rồi
xin đồ bọn nó ko cho

Ừm lâu rồi không chơi nên không nhớ lắm nhưng mà vào dugeon rồi thì phải dùng cái giấy gì mà màu nâu :D có tên là Returns to Henesys ( hoặc là Kerning City hoặc là bất cứ nơi nào khác cái chỗ Dungeon khỉ gió ấy :)) ) nếu không có thì bắt buộc phải đi tìm đứa nào trong chỗ đấy mà hỏi xin, chỉ biết thế thui :D .Căn bản có lần cũng lạc vào đấy không biết mô tê thế nào nhưng tự nhiên có 1 bạn tốt bụng cho mình luôn cái đấy :D thế là thoát.

bây h bọn nó láo lắm
lừa tao + fame và 1k để party
party xong nó đá luôn
bọn khốn nạn

đến party với tao bao h cũng là nhanh nhất <lên meso>
tao lên lv 37 rồi :D
chỉ tiêu hết tháng 1 lên 4x :D

thèng Hoàng ngu...trc khi vào dun thì fa?i mua scroll chứ!
Hic mọi người toàn chơi bera thế...ai sg broa với tớ đi!!! lv 20 archer ^^

:))
oài mày về đc rồi ah
tao đang định đến dắt mày về
lv 20 archer ah, del đi, sang bên Bera, bạn bè đầy đủ hết bên này :D

ê đừng bỏ tao
đến cứu tao đi
rừng sâu nước độc
đơn thương độc mã
có mà ăn cám
ssống đi chết lại 5 lần rồi

Hyhy. Ngày xửa ngày xưa mình cũng vào dungeon nhưng với tự cách là "nhà thám hiểm" chứ không phải là "kẻ lạc đường" :)) Trong tay không một tấch scroll...
Kết cục chả khác gì thằng Hoàng hôm nay :))

không phải là tao bị lạc
bởi thằng đlink nó thách tao vào
nó kể bảo vui lắm

cứu tao bọn mày ơi
mk đi 2 đường về đúng chỗ cũ chẳng biết thếo nào cả
nhanh nào đi

Có ai chơi ở cái serve Windira ko, pt tớ với :(:)(:)((
Mie, mãi mà chỉ kiếm đc cóa vài ngàn Menos, mà đồ đạc nhặt đc có mỗi đôi dép Biti's :(

ặc del bên broa sag bera ah'...cả 1 kỳ công khổ luyện mãi mới đc kon lv 20 này...tiền cũng nhìu...mà đồ cũng đẹp...thui cứ dính bên này chờ các bạn sang vậy kaka

----------

mình vào dungeon lần duy nhất để làm John's Quest...còn đấu chả bén mảng làm j`...toàn ở pig beach với henessy huntin ground...
mai pozz lên cái screenshot cho mọi ngu` xem :D

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Cao Phương Hà đã viết:
ặc del bên broa sag bera ah'...cả 1 kỳ công khổ luyện mãi mới đc kon lv 20 này...tiền cũng nhìu...mà đồ cũng đẹp...thui cứ dính bên này chờ các bạn sang vậy kaka

----------

mình vào dungeon lần duy nhất để làm John's Quest...còn đấu chả bén mảng làm j`...toàn ở pig beach với henessy huntin ground...
mai pozz lên cái screenshot cho mọi ngu` xem :D

----------
tiền nhiều có đến 50k không
mới 20 thì chơi nhanh mà
bên này đông người lắm
phải đến >10ddwas

Kon Hà đao sang đây đi rồi tao kéo đền cho lên lv 20, thiếu bao nhiêu tao bù cho :)>-
Bên này đông hơn...
Keke :D

Trần Quang Minh đã viết:
Kon Hà đao sang đây đi rồi tao kéo đền cho lên lv 20, thiếu bao nhiêu tao bù cho :)>-
Bên này đông hơn...
Keke :D

anh thì em ko kéo mà lại kéo Phương Hà :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

tiền thì anh ko cho lại cho Phương Hà :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

anh với chả em :(( :(( :(( :(( :(( :((

có gì tớ kéo lv cho cùng cho, tớ 16 rồi :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

anh ơi :(( :(( :(( :((

Ai qua serve Windira vs Đ.A đê :(( :((
Sáng chơi đến h, gặp đc có mỗi 1 thèng người Việt, tiếc là nó ngu quá, chả biết gì học nghề, nó level 13 mà vẫn cầm cái kiếm nhựa khuyến mãi chém ốc :((

tao với thằng Hoàng gà Hóa 2 :D

kaka tuy mới lv 20 nhưng mà đc 250 k mesos òi,ko chuyển đâu mọi ng` vui vẻ bên đấy nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
COn này mày đi ăn cướp ở đâu thế. Cả nhà tao bán đồ bán đạc đi cũng chỉ được 1 nữa của mày 8-} :-s
Thế thôi, chịu...

Back
Bên trên