"Maple_Story" đê bà con !!!

Cớ chọn con Hiệp sĩ, đánh cho nó dễ Hà linh ạ :D
Chơi con phép thuật lên level hơi mệt đấy ...

ừ, X_X ko cãi nữa nhưng yêu cầu ĐA đừng nói linh tinh về các game khác hay về các thứ khác, đừng bày đặt phán xét này nọ ..... bb cái topiz này ...

@ Linh: Bowman cũng mạnh lắm nếu lên lvl cao thì chẹp chẹp ;;) Nhưng mà lvl thấp thì hình như lúc nào cũng sợ hết arrow thì phải, ko chọn job đấy nên cũng không biết rõ lắm :D Nhưng mà tớ thấy có những đứa lên Wizard rất mạnh, nhìn bọn nó đánh sướng lém :))

Phạm Đức Anh đã viết:
Cớ chọn con Hiệp sĩ, đánh cho nó dễ Hà linh ạ :D
Oe oe đã bảo ko vào được nữa ko hiểu nỗi khổ của tớ sao :(( Giờ làm thế nào nhỉ chẳng hiểu biết j` chán thế. Helppppppppppppppp :( Tớ chọn Magician vì thấy mấy đứa Wizard đánh đẹp không chịu được, hì hì mơ ước được một ngày như thế. Nhưng mà đúng là lên lvl mệt lắm, tớ dậm chân tại chỗ mãi máy lại bị đơ nữa nên chịu luôn

thực ra thì...
con warrior dc mỗi cái trâu chó...lao điên cuồng vô...sau gặp mấy con gây trạng thái như poison là đi...
còn Bowman thì cũng chẳng ngại lắm...vì một bộ arrow của nó thế cũng là nhiều rùi...với lại...nhìn tech nó đẹp rã man...
oh...
bác ĐA nè...tên nhân vật của bác trong MS là gì...tui add...

@ Đức Anh: Hix tớ ko muốn down lại tí nào hết phần vì mất thời gian ( dù có 30' thôi nhưng cũng là thời gian cả đấy :D ) phần vì vài lí do tài chính, ui giời nói chung có cách nào ko phải down lại ko :(

K0 down đc hả Linh :( :( :(
Hay ấy cài đè thêm phần Patch vào thư mục MS trên máy đi :D
Nếu k0 download đc thì cho tớ YM của ấy, tớ sent file cho cũng đc :)
Chúc giải trí vui vẻ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
cái trò này cũng thuộc dạng cày trâu kiểu vltk
hình ngộ nghĩnh thì chơi chắc vui
nhưng nếu động đến tiền thì chắc là thôi

gb đừng bảo chỉ có đồ trâu
vào 11 hay 12 bắn không cẩn thận thì ...

cứ chơi 1 trò là đề cao trò ấy [-x

có ai chơi nhiều trò, mà hầu hết đều pro như chick ;)

có ai tin được chick bắn GZ 1 ngày lên 21 lv ;;)

Bố chick bảo bai bai topic này mà vẫn thấy vào câu bài là sao [-s

Cớ chọn con Hiệp sĩ, đánh cho nó dễ Hà linh ạ

Warrior mà dễ á. Thật là núp. Đây chơi warrior ngay từ đầu lên lv lâu bỏ xừ. Magician lên nhanh hơn (đang chơi). Bowman chưa thử chưa biết...

Chơi ở server Bera, có ai ở đó không ???

Mỗi trò hay 1 kiểu, fải chơi lên level cao cao 1 chut moi thấy hay :D:D:D

Mình chơi Channel Bera :) các bạn ah.

Mỗi trò hay 1 kiểu, fải chơi lên level cao cao 1 chut moi thấy hay
Trò gì lên lv cao mà chả thấy hay...
Mình chơi Channel Bera
Làm gì có channel Bera 8-} Mà trong cái ảnh kia bạn ĐA là ku nào thế...

Tự hỏi không biết ĐA biết chơi MS thật hay mới vào nghề :-?

D shot kìa mod ơi :X, hm ... có những người gà nhưng tự nhận pro` lắm mod ạ ... ;) ( ko phải tao :D )

Tui là con Lv 47, Wa4ever ấy :|:|:|
Cái ảnh này vừa upload lên xong mà.

Ảnh thì biết là ảnh, chứ ai đang dùng nik thì biết được. Trừ khi nói 1 câu "Tôi là Đức Anh hót boi prồ" rồi print screen poz lên đây mới tin.
Còn không thì... >:) biết đâu đấy !!!

YM của tớ là girlsatthu90, nếu tớ sửa được thì hôm nào hẹn nhau lên chiến nhá, cho ấy vào party của tớ hay là làm buddy cũng được :D. Chỉ tội bỏ lâu quá nên lvl hơi bị thấp hì hì. Tớ cũng toàn chơi Bera channel 1, hẹn gặp trên MS :)
@ Minh: Khiếp chơi giè mà lắm thế, chuyên tâm vào một đối tượng đi chứ :D. Nói thế thôi chứ chơi nhiều cũng biết được từng job nó ra làm sao nhỉ? Tớ cũng đang lăm le create con thứ 2 đang không biết chọn job j` đây, cho xin ít kinh nghiệm với :D. Mà nói magician lên lvl dễ là ko chính xác lắm đâu.

:))
ĐA lvl 47 á :))
dễ tao làm GM :))

@ các bạn: bạn nào bảo warrior lên lvl dễ nhỉ :| chỉ 16 lvl đầu thôi, còn về sau cày trâu như chó mà chả làm ăn đc j` =; Mage thì lúc đầu hơi tốn tiền mana tí, về sau max đc cái skill recovery mp thì sướng lắm :D Bản thân tớ chơi chưa gặp con warrior nào quá lvl 60 :D
tớ lvl 35 này :) ser Bera, char ice/lit mage, nik là MilkieWay ;)

ah thế bạn ĐA lvl 47 có mua crossbow ko :-/ tớ bán cho :-/

Thế hả. Tớ thấy magician lên nhanh hơn warrior. Với cả magician ks sướng hơn :D
Tớ chưa thử thief và bowman nên k bít. Chơi lại thử thief xem sao :-?

Tớ mới lv 20 thôi, hay chơi ở bera khác channel 1 ( vì đông qá). Nik là ******13

:D

Back
Bên trên