"Maple_Story" đê bà con !!!

mk thằng chó Hoàng dùng nik tao để ss ảnh :|
ko xóa ngay đi tao change pass với pin :|

trò này là kiểu chơi như thế nào, ai kể qua qua đi xem :D
mà máy lởm nhưng adsl thì có chơi được ko nhờ 8-}

nhưng cái trò này có vẻ ko cần trình độ, kỹ thuật hay tính toán gì như GB nhờ :D
từ đầu topic chưa thấy 1 câu nhận xét nào là ai chơi hay hay chơi dở :D

trò này chơi cũng được
thể loại là chăn lev
nhưng được cái 2D với hình ngộ nghĩ
được
nhưng gb tao thấy vẫn hơn

Hi hi hi
Đ.A vừa lên level 25 Magician nì
=> nhanh vãi :)) :)) :))

Lâu lắm mới lên đây, poz cái ảnh mừng Valentine cái :D:D:D

Happy Mapling !!!

cần trình độ kỹ thuật tính toán thì sang chơi PTV --> ko có trình độ kỹ thuật tính toán thì die ... trò này chơi giống mario :))

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
cần trình độ kỹ thuật tính toán thì sang chơi PTV --> ko có trình độ kỹ thuật tính toán thì die ... trò này chơi giống mario :))
tao không hiểu

ptv ... cần rất nhiều trình độ, kỹ thuật, tính toán + cày nhiều ...
RYL ko cần trình độ, kỹ thuật, tính toán nhiều --> chỉ cần cày nhiều ( đồ họa kém )
võ lâm cũng cần cày nhiều .... ( đồ họa vờ lờ kém )
GB hợp với người it chơi game ... hop với mọi lứa tuổi :))

WOW ( world of warcraft ) : perfect

MSTory giống mario ....

Cứu em với các pác ơi!!!!! Em nghe nói fai? nap tiền wa thẻ cash thì mới mua đc đồ trong shop chứ nhỉ???????:-/ :-/ :-/ Vậy sao bác ĐA vẫn co' đồ trong shop thia'? Em chẳng bit' mua thẻ cash ở đâu cả???????

Tui chơi cả 2 trò thấy trò j cũng hay như nhau mà?? cần j mấy người phải cãi nhau loạn xà ngầu, maple thi relax con GB thi phân biệt thắng thua, nhiều lúc thua bực muốn đập bàn phím luôn hehehe. nói chung hồi trc tui chơi GB nhưng từ khi GB mới bắn khác wa' nên bỏ sang maple cũng thấy ok đấy chứ, mặc dù nhiêu lúc cày muốn oải hehe. Con maple tui cũng lên 1 con lvl 37 1 con lvl 53 rùi sao wa mấy server mấy người được, fi' chết. Tiền thi mười mấy triệu rùi oaoaoa...
Mà tui bảo mấy người nhầm to rùi, con cày lvl dễ nhất và mạnh nhất là wizard từ lvl 1 đến 40, con khó nhất là warrior, nhưng từ lvl 40 trở lên thi nó là con mạnh cực kì vì mú trâu, đánh nhanh, mân ít tốn. con wizard về sau gặp mấy con như croco hay golem nó đụng cho mấy nhát là tiêu. Dĩ nhên dùng mana thay máu nhưng thế thì tốn mana>>> tốn tiền. Con wizard muốn cày nhanh từ đầu phải mua 500 binh mana, sau lvl 26 vào kenning đánh dơi rất lợi băng fep' claw, con thief cũng mạnh hồi đầu yếu hồi sau, con cung cày mệt nhất vì đanh yếu nhưng đánh xa, con bơm máu và lửa cũng kieu wizard vậy, nói chung, tui khoài chơi warrior nhất vì về sau mạnh. Đang định cày con wizard lên 70 va con bơm máu lên 50 nữa thui la tui chuyển sang warior. Con warior của tui mới có lvl 20 ah`...

TO TQM: em ơi chị là Trang ý mà, xài tạm nick cái P ý kiến chút thui. Bộ em cũng chơi maple hả, nếu cùng trong Bootes thì add nick chị nhé, 2 nick là MrMat & xTrangAvrilx okie em??

Chỉnh sửa lần cuối:
chị nói 1 lèo có mệt ko ah :D
mà chị chơi MS sea như thế :-s bọn em MS global cơ chị à :-s

Em cũng có con warrior, rảnh qua đây chơi hộ em :D

Ặc ặc
Tình hình là sau 2 tháng khôi phục lại MS thì máy lại lăn quay ra hỏng :((
Lại bắt đầu những chuỗi ngày dài dằng dặc chờ đến ngày tái xuất giang hồ :((
Cứu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :((
Đến chết :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic mày cày nhanh thía hả DA, tao cày con Warrior nì mãi chả có tiến triển j` cả ~> chán we' ko chơi nữa.

Back
Bên trên