"Maple_Story" đê bà con !!!

Mày vất xừ con Warrior đểu ấy đi, cày job đểu này lên đc lvl thì có đến tết *** Hơi sang năm :D:D:D
Lập con mới làm job Phù thủy mà chơi, lvl lên cho nhanh, với cả vào Bera mà lập ha. Cả trường bọn nó vào hết đấy mà :>

Anh cũng chơi trò này, con Cleric lvl 45, nhưng mà lại ở Scania :)
Cày mãi chưa lên 46, suốt ngày bị rủ đi PQ :( cứu nhân độ thể mệt thật :|
Mới mua được cây kẹo mút hết 60k Mesos, ko biết là mua đắt hay rẻ:(

Duy Minh đã viết:
Mapler tại Hà Nội đi chơi ngày 16-4

Nhân dịp sinh nhật của DM, và cũng là dịp một người bạn cùng Guild về Việt Nam, DM quyết định tổ chức một buổi gặp mặt Offline để những Mapler tại Hà Nội có dịp gặp gỡ, làm quen, trao đổi kinh nghiệm.

Thời Gian:

7:00 PM Chủ nhật ngày 16-04-2006

Địa Điểm:

Quán chè Số 8 đường Hai Bà Trưng (gần trường PTTH Trần Phú) được đánh dấu màu vàng ở bản đồ phía trên.

Lịch trình:
7:00 PM Mọi người tập hợp lực lượng tại số 8 Hai bà trưng. Nếu bạn vẫn sợ sẽ không tìm được nhóm Mapler thì có thể mang theo một chiếc bánh sinh nhật thật lớn, có ghi dòng chữ Chúc mừng sinh nhật DM :D.

7:30 PM Mapler sẽ đi ăn nhẹ để lót dạ (bún, phở, xôi, miến gì đó, DM sẽ thông báo sau)

8:30PM Cả nhóm sẽ kéo nhau đi ăn chè, kem, nem chua rán, hoặc một vài món lạ lạ mà các bạn biết (xin gửi tin nhắn báo trước cho DM để DM tiện sắp xếp lịch đi chơi :;) )

9:30 PM Ca 1 giải tán, Ca 2 bắt đầu :D(những ai đi Ca 2 xin ghi rõ để DM tiện tính toán)
Lịch trình ca 2 sẽ do mọi người bàn luận, nếu không có gì thay đổi, chúng ta sẽ đi hát Karaoke.

10:30 PM ~ 11:00 PM Dự kiến ca 2 sẽ kết thúc vào lúc
Nếu ai muốn đi ca 3 với DM thì gửi tin nhắn, nói trên này lộ hết =))

Những ai muốn đăng ký thì Post bài vào topic này, nói rõ đi chơi Ca1 hay cả 2 ca, nhân tiện cũng nói rõ bạn đi xe máy, xe đạp, xe bus, hay đi bộ để DM tiện sắp xếp.
Khi đã đăng ký, các bạn phải có mặt đúng giờ, lịch trình là cố định, không có chuyện giờ cao su, co giãn để chờ nhau. Người Hà Thành trọng chữ tín, không nói 2 lời, OK.

Chú ý: DM sẽ cập nhật một số thông tin cụ thể để mọi ngừoi dễ nhận ra nhau và nắm rõ hơn về buổi đi chơi, các bạn nhớ xem bài đầu tiên để nắm được tình hình.

Ngay bây h, các bạn nào là 1 Mapler, có thể đăng ký thành viên tại GameVn.com , roài vào http://www.gamevn.com/forum2/showthread.php?t=182224 đăng ký 1 suất tham ja. Tôi tin rèng đây sẽ là 1 cơ hội tốt cho các Maplers thủ đô jao lưu học hỏi kinh nghiệm. :D Mọi chi tiết vướng mắc, contact my Y!M: protect_u_with_love , mình sẽ jải đáp tận tình.

Tớ đăng kí trên Gamevn lâu lắm rùi mà kô hiểu sao k đc kích hoạt.Chẳng thấy cái gì gửi vào mail cả,chán chưa.

Tốt nhứt là bạn hãy cố đăng ký lại thử lần nữa, để dễ nhận email từ diễn đàn GameVn, tớ khuyên nên lấy luôn cái YM chat thêm @yahoo.com là chắc nhất. Chứ email 1 cái, chat 1 cái, nó ko thống nhất, khó quản lý lắm ấy ah :D

Phạm Đức Anh đã viết:
Tốt nhứt là bạn hãy cố đăng ký lại thử lần nữa, để dễ nhận email từ diễn đàn GameVn, tớ khuyên nên lấy luôn cái YM chat thêm @yahoo.com là chắc nhất. Chứ email 1 cái, chat 1 cái, nó ko thống nhất, khó quản lý lắm ấy ah :D
Thì tớ lấy luôn mà,tớ có bao giờ email 1 cái chat 1 cái đâu,khó chịu lắm.
Tớ đăng kí đến mấy lần rùi đấy thế mà chờ mòn mỏi.

Thế thì có cần tớ đăng ký hộ cho ấy 1 cái acc. Roài ấy poz Reply đăng ký 1 suất cũng đc vậy :D:D:D

từ trái qua phải:
MilkieWay - lv 5x - Ngân Hà Anh 1 :)
ryouki91 - lv 4x - Thủy Anh 1 ^^
hoangbeta - lv 3x - Hữu Hoàng Hóa 2
danhlan0210 - lv 2x - Danh Lân Hóa 2
beos0814 - lv 2x - ko rõ
CrashFM - lv 1x - Đức Linh Hóa 2

:D còn thiếu 1 số Ams Mapler khác :D

lần sau mọi người đi đầy đủ
địa điểm lần sau là ở kerning ^^
tại cái cần cẩu trên cùng

Thiếu tao....vì ko bít đường ra đó...T___T

----------

kerning thì bít dường đi taxis là đến...:)):D

đang định post lên cho chúng mày thì con hà nhanh tay mất rồi, thôi post thêm để câu bài :x :x :* :*

hơi giống con hà nhưng có 1 số cái khác :* :* :* :*

----------

thêm cái này còn thiếu

Hi các bạn,
Có ảnh này ngộ lắm, các bạn xem thử coi( ghi chú: no photoshop whatsoever):

----------

Nhìn không rõ lắm, post lại vậy:

Thằng này của mình bây giờ 30 rồi, thx bạn ryou nhìu.

xin phân tích bức ảnh của bạn Đức Anh 1 tí
thứ nhất, nếu ai để ý kĩ, thấy ở cái góc của lv 55 một khoảng chưa xóa xong. Trình Photoshop còn non lắm :))
thứ 2, lv 55 thì không thể có số máu, mana, và exp như hình vẽ :)>-
thứ 3, với lv 55 thì maple tip sẽ không ngớ ngẩn thế kia :))
tip như thế chỉ dành cho beginner thôi
và với 3 điều như thế thì tại sao chúng ta phải tin cái inventory là thật nhỉ :-?

@Newton: Quên không sửa phía dưới kìa :)) vẫn 29!

Back
Bên trên