Manga -Anime , hehe , vô đê !!!

Nguyễn Minh Trang
(yasoap69)

Member
Tao đoán chắc phải có ít nhất là 95% mem box 04-07 là fan M-A .
Tao lập box này để chúng mày có chỗ bàn về M , A (tốt bụng có sẵn :) ) _ bàn gì cũng đc miễn là liên quan tới topic .
Để tao nói trước :
Manga tao thích nhất là Dragon Ball ( nét vẽ đầy sức sống và hết sức thông minh ,cốt truyện biến hóa ...)
Anime (cái này tao ít xem lắm ) : Sakura .
Còn mấy tao hay vào :
www.venovn.com
www.accvn.net
www.truyentranh.com.

lâu rồi tớ ko đọc truyện tranh, nhưng mà tớ thích nhất là Asari tinh nghịch (ngày trc là Tấm Cám hiện đại ) hìhì, ngoài ra còn có cái truyện rì mà có con ma bùn cười lắm :D
Manga của Nhật là #1, của VN thì có mỗi Thần đồng đất Việt là ổn nhất :))
Anime hử? bi h có cái "Ba nữ thám tử" trên TV cũng hay ho đấy chứ? Đoraemon cũng hay ( tớ thấy hoạt hình Đoraemon hay hơn là truyện :D, dù mỗi cái có cái hay riêng)

Manga hay nhất mọi thời đại theo tớ là Đoraemon.Bây giờ đọc còn thấy hay.Tiếp là Dragon Child và Hoàng Phi Hồng.Nét vẽ khá cẩn thận.
Còn Anime thì tớ chỉ biết vài bộ, nhưng best là Ninja Robot (ko biết có ai xem qua chưa, cái này chiếu ở Nhật từ năm 86, trước khi em chào đời).

manga bóng rổ hay nhất slam dunk :D
manga bóng đá hay nhất Jindo :D

Có ai xem Hikaru no Go ! ko ? Hay khủng khiếp , ko biết đến tập 33 (theo nxb kđ )thì đã thực sự hết chưa nhỉ ? Nếu thế kết dang dở quá !
Mà bạn Nga (khối 9 cũ , hình như 9c thì fai )năm nay vào 10 A1 dịch truyện trên accvn đấy !

ninja loạn thị...đang đọc lại và cuời mỏi hết hàm rồi :))
tiến sĩ slump :p ;;) thô bỉ học hợp với phong cách của @
kenshin is no1..:rolleyes: còn nhiều lắm...slamdunk,jindo...hồi trước thì chết lên chết xuống bộ Dragon ball và dấu ấn rồng thiêng...:D

To Trang: bộ Hikaru đủ đấy, vì trước khi NXB kd xuất bản thì tớ đọc hết rồi nên biết mà :D .
Bây h phải nghiền lại bộ anime Hunter của mình mới được B-)

Bùi Mai Ngân đã viết:
To Trang: bộ Hikaru đủ đấy, vì trước khi NXB kd xuất bản thì tớ đọc hết rồi nên biết mà :D .
Bây h phải nghiền lại bộ anime Hunter của mình mới được B-)

chào bé ngân :D

hunter đến 30 tháng 8 mới phát hành tiếp tập 19 :D

[-X , bé biếc lào ở đây, hay nhể
Hunter phát hành ở NXB là manga cơ mà, mà đây là anime B-)
Mà tập 19 ở VN = tập 16 ở Nhật, em đọc xong tập 20 ở Nhật roai` B-)

Bùi Mai Ngân đã viết:
[-X , bé biếc lào ở đây, hay nhể
Hunter phát hành ở NXB là manga cơ mà, mà đây là anime B-)
Mà tập 19 ở VN = tập 16 ở Nhật, em đọc xong tập 20 ở Nhật roai` B-)

Oài :-? , học 04-07 thì bé là đúng o`i còn gì ;) .
Mà sao em đọc được tiếng nhật cơ à, anh cũng có mua cả bộ Hunter zia` ( chỉ tính đến phần ở đảo thui :D ) thì nó chỉ có tiếng nhật, xem chả hỉu gì cả, thế là lại phải mua thêm 1 bộ nữa có phụ đề tiếng anh mà nghiền :)>-

bé ngân ko thích gọi là bé thì gọi bé là rì bi rờ B-)

là to hả:-? sao thích kì cục thế B-) to ơi to :p

Lạc đề quá mấy bà chị ui !
Hay là bạn / anh chị nào có khả năng sáng tác ,vẽ manga (1 ng vẽ ,1 ng sáng tác )thì sáng tác 1 bộ manga hẳn hoi viết về 04-07, Ams - nhân vật là thành viên box , rồi post lên cho mọi ng xem .

:)) , nghe như chuyện hài =)) ,ờ ờ tớ đùa đấy, chứ chuyện này khó lắm :D .
@Đức: đó đó, em mua bản có phụ đề tiếng Anh mà, lần trước mượn được của thằng bạn xem hết tập 11 là bị đòi :((
@bà chị Hiền + Vân: to tiếc là cái giè, đơn giản là em ko thích bị gọi = bé B-)
Xem anime cũng có cái hay, Anime Hunter thì có cảnh Killua đi mua hết kẹo ở 1 cửa hàng (mấy chục thùng lận )rồi 2 ngày sau way lại mua típ :D nhưng cửa hàng đó bán hết cho Killua roai :D

ông + nói chí phải. manga bóng rổ hay nhất là Slamdunk
còn manga võ thuật hay nhất là Hoàng Phi Hồng. ai phản đối nào?

manga võ + chiến thuật : vương tử taketu :D

to ngân :chào em ( chào lại :D )

To Ngân: Liệu bây giờ nó đã ra hết cả bộ chưa nhỉ, em có biết không, nói cho anh bít cái còn đi mua :D

Em chịu, anime Hunter hình như có 21 đĩa. Bây h manga cũng chưa ra hết -->anime cũng ko theo hết truyện, mấy ngày nữa em có đĩa rồi , em xem xong rồi em bảo =D>
To Dương : chào anh b-)

Back
Bên trên