Manga -Anime , hehe , vô đê !!!

Uh, cậu đọc rồi đấy, tớ là rachelr, Tâm là fascio (anh ơi sao dạo này anh không lên), Ngọc là hanayori (mod cơ đấy, Ngọc ơi chỉ tớ). ACC hết lên lại xuống hết xuống lại lên, hình như toàn hết tiền. Hôm SN ACC không đi phần cũng vì phải đi SN con bạn, phần vì sợ ông hit bắt đóng tiền.

Hôm NHTT còn có một thằng khoác cái khăn trùm (thấy giống cái khăn tắm, đùa tí chứ đâu bôi bác thía) làm mãi không nhận ra là ai. Hình như là Kamui thì phải, có mỗi Kamui khoác trùm đen thôi muh. Trời ơi, em suýt ngất luôn ở đấy. Còn tổ chức thì hình như cũng vội nên toàn rơi, hỏng rồi bật nhầm nhạc. Rồi toàn mấy đứa chít chít hứng lên trả lên 8, 9 chục rồi trăm. Em ơi sao em lắm tiền thế?

Manga Holyland, chán chả buồn nói. Cái hội 17/10 đâu roài? Rồi còn cái tạp chí truyện tranh đặt hàng 2 tháng chả thấy mặt.

Mấy cái này góp phần đáng kể vào cái stress của tớ. Em sắp đi viện rồi các bạn ạ.

Anh yêu, Mizu no Yakata của anh đây (ôhô, manga này ngắn nhể, anh yêu, anh em hợp tác dịch không, em đang bị đòi nợ ghê nhắm nhưng vẫn còn hứng!):
Dewdrop Garden: http://www.dewdrop-garden.com/
Endless Dimension: http://endlessdimension.org/ (channel IRC: #[email protected])
Tìm xong có được trả công không anh?

Mấy trang accvn với veno toàn chỉ vào để đọc fanfic nên cũng chẳng biết họ đang làm gì nữa.

Cái đại hội MA&Fans của Manga Hollyland màu mè quá *.* Mất bao nhiêu thời gian mới bắt được 1 đứa chịu đại diện hát 1 bài anime song vào hôm ấy. Nhưng mà đúng nghĩa lễ hội hoá trang lắm (chi tiết nội dung mời qua thanhdiamanga.com, 1 số thông tin khác chưa chắc chắn nên chưa tiết lộ được). Ai không đi cũng hơi uổng.

Các bác :D Bắt đầu từ ngày mai Veno sẽ thay đổi giao diện hoàn toàn mới :D Các bác lên góp vui đê :D Iem ko phải là Mod chính hiệu nhưng có dung chung user với một bạn làm Mod :D

He,không ngờ trước đây có topic này,giờ thì chuyển qua thư viện link nha,trong TTTG ý
topic của tớ-mục 2 trong phần chữ kí :D

he, đã có tạp chí 4A.M. của ACC ra đời ;) 1 tạp chí đẹp và bổ ích cho tất cả các fan của manga & anime.... số 1 đã phát hành ngày 1/6/2005
http://4am.accvn.net
Đọc chi tiết tại đây nghen :p

Cho tớ hỏi Tsubasa Reservoir Chronicle ra đến đâu rồi?

Chỉnh sửa lần cuối:
he, trong 4AM nói đầy đủ lắm, sẽ là 1 bước đột phá mới của CLAMP, tớ mới đọc wa, nên ko nhớ chính xác Tsubasa RC đang tiến hành đến đâu:(

Tớ chưa về nên chưa mua được báo, tại nhà sách chỗ tớ đến ở bên này thì mới đến tập 5, trên mạng tớ down đến tập 8, nhưng lại có Anime mất rồi nên không rõ Tsubasa RC đã ra hết chưa.
Ai thích thì tớ gửi cho, tớ có đến chapter 57, còn ai có nhiều hơn thì gửi tớ với :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Thế Phong đã viết:
Tớ chưa về nên chưa mua được báo, tại nhà sách chỗ tớ đến ở bên này thì mới đến tập 5, trên mạng tớ down đến tập 8, nhưng lại có Anime mất rồi nên không rõ Tsubasa RC đã ra hết chưa.
Ai thích thì tớ gửi cho, tớ có đến chapter 57, còn ai có nhiều hơn thì gửi tớ với :D.
gửi tớ được ko??? vào mail luôn á

hentai à , hentei là cứ phải gọi anh Nam sờ líp 10 Tin :))

Ai có link đọc HXH (tiếng Anh hoặc tiếng Việt cũng được) không, cho tớ xin ?

TRC hả? Ai cần link đọc Jap luôn thì để Nga gửi cho. Đồng thời với cái link này có luôn bản translation để giúp mọi người "hiểu" mấy cái link Jap kia luôn. Hời đấy chứ! TRC đã ra đến chap 79 bên Nhật trên Shounen Magazine và đây cũng chính là chap có trên net.

Oái, mẹ gọi, để lần sau đưa lên mấy link. BB

WC: ơ, sao chú biết, ngại quá cơ, bây giờ anh thích yuri (lesbian) với eichi (nhẹ hơn hentai) hơn :d
Mà có ai biết chỗ download volume 5 bộ Hiyoko Brand không? share cho tớ với
hunter x hunter thì ấy vào nexgear.com, trong đấy tìm mấy cái link là thấy. Nhưng mà HXH bây giờ đọc thấy kém hấp dẫn hơn hồi xưa, Naruto bây giờ mới gọi là khủng

To Hiếu: HXH vào http://nexgear.com mà xem, tớ đã viết rồi mà không đọc hả? :D

To Nga: Cái Hiyoko Brand ở Nhật đến Vol 5 rồi, nghe nói là làm đám cưới rồi, còn trong máy nhà tớ cũng có đến hết vol 4 rồi :D, xem ecchi (ở trên viết nhầm) thì phải update thường xuyên, để lâu thấy khó chịu lắm :D

To WC: Ở đây sợ toàn người trong sáng quá khôgn xem mấy cái hay, hoặc là đen tối quá tao chịu không nổi nhiệt thôi :D

Mà có ai đọc bộ Elfenlied chưa? Giống Chobits cực kì luôn, nhưng mà vẽ xấu hơn, ít chất ecchi hơn :D , có link down thì share cho tớ với :D

Back
Bên trên