Manga -Anime , hehe , vô đê !!!

Tuan Linh, shut up! You kindda slut, f*ck*r!!
Mày không đủ tư cách để nói ở đây bằng cái giọng đó đâu, s*ck, ngu ngốc, khốn nạn, bất lịch sự, vô văn hóa. Tại sao mà tao lại có thể là classmate của mày tới 1 tháng nhỉ >_<

Chết, quên không xóa bài này của thằng Tuấn Linh, đừng chửi nó tội nghiệp :)) Tí nữa tao xóa cho !!!

Ko cần xóa đâu,tiện thể hỏi xem bạn Rugby có khoẻ ko?

Thằng Hưng nó nói đúng đấy, tớ yêu Kamui Shirou chứ có phải là chị Ly đâu (hì hì, bà ấy là thần tượng thôi).

Khiếp thằng Tuấn Linh mày bị làm sao đấy? Héo mày xóa bài nó nhanh lên cho khuất mắt.

Uh, tình trạng dịch truyện của GDT hình như là vì không có người kiểm tra đôn đốc nên đọc rất khó chịu. Lần trước down đọc thử Shin Shunkaden bên đấy dịch chán lắm, edit cũng xấu (xin lỗi, tớ không có ý gì đâu). Nói chung ACC với TS là có truyện dịch được nhất, nhưng TS thì lại đang sửa. Mà ACC dạo này tớ up lên mấy chap tiếp chả thấy bà crys báo lại gì hết. Chán đời!

hình như bạn Nga là Rachlr bên ACC đúng ko nhỉ ( nhìn cái avatar giống giống :D , chả biết viết nick có đúng ko, sai thì đừng bảo gì TT_TT )
ACC thì truyện dịch xong rồi thì nhiều mà up lên TV ko hiểu sao chậm chậm TT_TT, đang cố gắng dịch hết bộ Max Lovely :D

Vu Ngoc Duong đã viết:
Hunter lại tạm dừng...
Bọn NXB mất dạy vật, lên mạng có đầy ra mà kêu Togashi đang ngoáy tiếp, bịp bợm vật, câu là chính.
Em đọc đoạn sau rồi, đẻ ra King, mạnh vãi xoài, trông như kiểu Fide trong Songoku, nhưng trông ngu hơn, đầu trông như dội cái mũ, đuôi có cái kim tiêm !!!
2 thằng cha lão hội trưởng gọi đến yếu xìuuuuuuuuuuuu, gặp con báo King of speed mất điện. Nói chung về sau dấm dớ lắm :D

Nhưng cái chính là mấy chap ấy không đủ ra thành một tập tiếp. Thế nó mới cắt chờ ra thêm. Đằng nào tao cũng đọc hết rồi. Chán chả buồn nói.

Uh, tớ là rachelr (nhìn nick cho rõ vào, sao ai cũng viết sai tên mình thế này). Có gì cứ nhớ là Rachel là được. Công nhận ACC up chậm bỏ xừ. TS up nhanh nhưng lại đang sửa. Có mấy chap xong hết rồi đã thấy bà crys với mhd up lên đâu.

Cái này gọi là câu bài cũng đc but để tớ giải thích cái nick của vợ tớ:1 là gọi nó là rachelr,còn ko thì phải gọi là Rachel (chú ý cái in đậm) :D .
ACC dạo này làm ăn chán bỏ xừ,nhạt nhẽo hơn hồi trc, lại còn cả cái vụ TFC nữa.

Này link của Veno đổi lâu rồi mà :)) Từ hồi tháng 4 cơ :))
http://www.venonet.com/forums <--- link mới đấy :D welcome! Sắp tới Veno sẽ thay lại giao diện hấp dẫn hơn các bác có nhã ý thì vào cho vui :D

Sắp có ngày Hội hóa Trang của Manga Holy Land vào 31/10!

Đứa nào bít phần tiếp Hunter như thế nào kể nghe cái coi?

Thằng đần này, kể ngay trên kia kìa, King xuất hiện, mạnh như voi, Hunter thua nát bét, mấy cha có vẻ mạnh nhưng cũng ngu....

Manga Holy land à :D Nghe được đấy nhở :)) Nhưng tổ chức ở chỗ nào? HN hay HCM?

Hà Nội, 2h chiều ở NVH quận HBT, nhg sợ mấy ngày đấy lớp mình đi thăm quan Dz ạ! 20k 1 vé đơn, 35k 1 vé đôi!

Hôm wa đi ngày hội manga NXB trẻ tổ chức, ko có vé cũng vào được, chả sao cả :D
Wen với mấy sis với mấy bé bên ACC :D
Nhưng hôm wa sỉ nhục Sakura, Kurapika với cả Inu quá :((
Sắp có tạp chí manga do ACC làm ( ko phải do KĐ hay trẻ làm đâu ) ( hình như thế, tin nội bộ thì phải :-$ )

Đấy là việc khác, còn hôm đấy việc khác, ko phải Ngày Hội Truyện Tranh nữa mà là tiệc đứng roai`!

Nghe Nga kể cái NHTT ấy phát tởm, 1 cái poster xấu tệ vác từ bên TQ về mất có 1k mà lại có thằng điên chịu mua tới 100k!

ủa ,đây là dân ACC à ;;) ,thứ nhất bắt tay làm quen cái :D.thứ hai :p cho hỏi thăm cái nick :-"

Back
Bên trên