Mỗi năm hoa đào nở...(Lớp Văn ơi!)

Điệp! Mày học Báo chí ra mà bây giờ lại kêu là ngại viết à???
Thông báo cả nhà là tớ còn rất nhiều ảnh cưới của Ngân và Nam. Để tớ sẽ post tiếp!!! Nhưng bây giờ post mãi mới thấy ảnh xuất hiện trong album!!!
Tò mò muốn xem ảnh cưới của Việt Linh nữa!! Cả của Vân Linh nữa!

Ngô Thị Nam Phương đã viết:
Điệp! Mày học Báo chí ra mà bây giờ lại kêu là ngại viết à???
Thông báo cả nhà là tớ còn rất nhiều ảnh cưới của Ngân và Nam. Để tớ sẽ post tiếp!!! Nhưng bây giờ post mãi mới thấy ảnh xuất hiện trong album!!!
Tò mò muốn xem ảnh cưới của Việt Linh nữa!! Cả của Vân Linh nữa!
Nam Phuong, chỉ cho tớ làm thế nào để post ảnh đi, tớ không upload được như trước đây vẫn làm :( :(

Điệp, Ngân,Vân Linh, Việt Linh, lấy chồng rồi thế nào? Hê hê, hôm sau , phải hỏi cảm giác của mấy bạn mới được. Hic, thế là -lắm" kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi " ....
Các anh em nào còn tự do, hãy tranh thủ tận hưởng nốt"những ngày tháng đẹp " đê :D......
NP chỉ VL gửi ảnh đê, hic, phải khiển trách Admin. của Ams thôi, sao lại ko upload được:(
NP cũng gửi ảnh Nam Ngân đi, VL thì gửi nhiều vào nhé . :X

Nghe Đào khen ảnh bọn mình tình cảm, thích quá cười khanh khách một mình, cơ quan nó tưởng mình bị hâm. Mà lại thêm chuyện Đào kêu ca lớp mình lười quá, thành ra chịu không nổi thành ra phải đăng ký thành viên để nhảy vào giao lưu với anh em cái. :)). Thực ra thì thế này, tớ cũng rất hay vào trang lớp mình để đọc, nhưng chưa đăng ký thành viên, cộng thêm ngại viết (bây giờ toàn luật trong đầu thôi, chẳng thấy văn chương đâu hết, lên lại không cập nhật được, xấu hổ lắm, ;) ), thôi thì bây giờ sẽ chăm chỉ hơn. Kể ra nói thật thì cũng thấy kém miếng khó chịu, thấy mọi người hoạt động sôi nổi quá, nhất là Nam Phương, Đào, Châu, thành ra phải bon chen vào, cho mình cũng có được cái mặt trên này, hihi. Cho gửi lời hỏi thăm sức khỏe mọi người nhé.

A, chào Ngân,
Chẳng là ko ai lên Post bài , nên tớ tranh thủ câu bài đây.
Cho gửi lời chào Nam nhá.
Việt Linh vẫn chưa gửi ảnh à? NP ơi, có ảnh Nam Ngân thì gửi đi nhé, chắc Ngân ko phản đối chứ ?
Nhìn ảnh mọi người cưới chụp, tự nhiên mình xem cũng thấy "hơi" hạnh phúc lây, hi hi.Ai cũng đẹp thật. Nhớ gửi ảnh cho tớ, và những bạn còn alone xem , để rút kinh nghiệm và vui cùng mọi người nha. :X

Thấy Nam Phương có nói là đã post ảnh của bọn tớ lên rồi, nhưng qua khâu kiểm duyệt lâu hay sao ấy, mà vẫn chưa thấy có ở trên trang ảnh nhà mình. Thế tình hình Đào dạo này thế nào rồi? tình trạng alone là như thế nào? chỉ là chưa married thôi, hay là cả người yêu cũng thế? Có hay liên lạc với Huy không? Huy cũng chăm chỉ chụp ảnh và gửi về lắm. Tớ cũng có một vài cái của Huy đấy, để tớ gửi lên xem có được không nhé.

Hẹp pì bớt đầy tú ziu

Chúc mừng sinh nhật bạn Đào nha - dù hơi muộn.

Thấy bạn Đào học hành vất vả quá , tớ chỉ chúc những gì thiết thực thôi , chúc bạn Đào sớm tốt nghiệp trường "xây dựng" khoa "chống lầy" nhá

Mà sắp tới là sinh nhật bạn Linh gì gì cao cao trắng trắng xinh xinh, nhà ở Kim Mã à ( hình như Việt Linh thì phải ) ,
Tớ thấy thằng ku MẠnh Linh lớp tớ cứ háo hức suốt cả tuần nay chuẩn bị quần lành áo tốt đến dự sinh nhật đấy

:x Cám ơn bạn Khoa nhiều nhé.... :x
Tin buồn chia xẻ cùng bạn Minh Linh lớp Khoa, lần này SN Việt Linh chắc là ko tổ chức như mọi khi rồi. Việt Linh ơi, anh giai mày có cho phép tổ chức mời các bạn đến ko thế? Chắc là chỉ SN 2 người thôi :X
Tớ dạo này chuyên chạy vào mục ảnh xem lớp mình có ảnh mới ko , mà chả thấy gì cả. NP ơi, nếu rảnh thì gửi ảnh lại nhé. Chắc đang bận chuẩn bị tiệc à?

Đào ơi, tớ post ảnh rồi đấy chứ nhưng mãi nó có xuất hiện đâu. Lần đầu post 2 cái ảnh của Nam và Ngân nhưng cuối cùng mãi mới thấy 1 cái trong album, cái kia thì không thấy. Chắc phải kiên nhẫn rồi!!! Chẳng hiểu cái gì hết!!! :-(
Ngân tham gia vào topic của lớp mà sao không thông báo là ăn hỏi vào hôm nào??? Yêu cầu gửi ảnh ngay nhé!

Chài , hóa ra bạn Việt Linh "chống cò" rồi hả bạn Anh Đào
.

Adi đà phật , thiện tai thiện tai

Kỉu này thằng ku Linh bạn tớ bùn lém đây

Mà bạn Anh Đào mang tiếng chiên Văn mà viết sai chính tả kìa

Chỉnh sửa lần cuối:
To Khoa: Hôm sinh nhật tớ bạn Linh gọi điện chúc mừng rồi. Sao ấy lại bảo là bạn ấy buồn được, hồi trước bạn ấy còn xung phong đi bê tráp cho tớ cơ đấy, nhưng tớ ngại phiền bạn ấy nên thôi. Bọn tớ là bạn hơi bị tốt đấy nhé!

To Đào: Sinh nhật tao vẫn tổ chức trọng thể, mỗi tội tao về muộn quá và hôm đấy trời lạnh thấu xương nên bạn bè được một phen run lập cập. Nếu không vì muốn đến mục sở thị "tệ xá" của tao thì chắc bọn nó cũng chẳng khổ sở thế

Mình cố gắng post ảnh mà không được, chắc tại dạo này nhiều tranh ảnh quá nên admin tạm ngừng cho up load rồi.

Hallo moi nguoi ,
Vit Linh oi , tao moi thay gui duoc anh roi day, post len de. Mong thay may qua di mat :d
Moi co anh cua Ngan roi , Ngan trong yeu phet, Nam thi van the, chang beo len duoc ti nao nhi. Cho gui loi chao ong xa Ngan nha.
Ah, chuc mung SN Viet Linh cai nhi, nam nay nhieu niem vui qua, chuc may nam sau co tin vui to hon , hhi :d may man , khoe manh , hanh phuc nha :x
Co ranh , chup cai "te xa" cua VL luon de, cho anh em chiem nguong.
Kho than ban Manh Linh nhi , cham chan , chiu thoi , ai bao , "Hoa thom, ai nhanh tay , nguoi day hai " roi .
Ban Khoa nha, cam on cho loi nhac nho , qua that la dao nay von tieng Viet cua to bi mai mot , hic, neu viet sai thi moi nguoi thong cam, nghi sao noi vay thoi ma. Voi ca doi khi viet sai mot cai, co chet ai dau, hihi , Lay to bo nho ha?
Bao gio Khoa cuoi the, hay la 1 vo 2 con roi ? Dinh giau anh em qua lop Van cua cam a?
Con ai co tin vui gi nua ko ? Mai Linh , VHa voi Binh ... co ai co tin vui chua, hehe, sau nay hop lop nhi , chung no dan con den chao cac co, hihi , buon cuoi phet :X

khổ quá , bạn Anh Đào cứ chạm vào nỗi đau của lòng tớ thế
, đã bảo là tớ vẫn "24 mùa râu ngô chưa cầm cổ tay ai, 24 mùa râu khoai chưa làm ai đau khổ" mà , hix , người zà cô đơn không nơi nương tựa nên mới lọ mọ vào đây tìm gặp "cố nhân"

Én...lâu lâu quên mất không vào forum lớp mình không ngờ lại đông vui tấp nập như thế...HEHE...Cả Điệp, Ngân cũng vào rồi kìa...Việt Linh thì cũng đã quay trở lại.:*

Hôm nay, Nam-Ngân đến nhà đưa thiếp cưới mới giật cả mình, nhanh ghê nhỉ, chưa gì đã sắp hết năm rồi đấy. Mỗi năm hoa đào nở, lại thêm người đi lấy chồng...hehe.

Pix cưới của Ngân xinh ghê nhỉ..hihi...Hôm tới cho tớ xem cả album với nhé, xem để sau này còn học tập chớ;)

Hẹn lớp mình 18/12 ở đám cưới Nam-Ngân nhá. Chủ nhật nên hi vọng là mọi người đến đúng giờ để chúng ta cùng nhau ngồi 1 mâm, ăn và ...buôn chuyện chứ nhỉ.:))

Ah, vừa mới đọc tin về ngày hội trường. Có ai lớp mình muốn về không vậy. Nghe chừng phải nộp 150 000/người cho ngày hội trường có vẻ không được hay lắm nhỉ. Đang chờ đợi xem BTC có quyết định thế nào. Lớp con em tớ bảo là nếu bắt đóng tiền thế thì cả lớp hẹn nhau đến trước cổng trường, ngó nghiêng một lúc rồi dùng 150 000 đó đi đập phá với nhau còn sướng hơn...:)) :)) :)) Cũng là một ý kiến hay đấy chứ nhỉ...Hihi...Nhưng dù sao tớ cũng mong được về dự hội trường, kỉ niệm 20 năm cơ mà, mấy khi. Ý kiến lớp mình sao nhỉ?:)

Ối, sao chả thấy ai lớp mình thế?
Chắc mọi người bận làm ăn hả ?
Post tin mới đê ! Nhớ mọi người quá đi mất. :x

Chào mọi người!
Híc, nghe thông báo của Mai xong ý định về hội trường xẹp lép luôn, ai đời lại bắt đóng tiền thế bao giờ, đáng nhẽ ban tổ chức phải tìm cách khác hợp lý hơn để có kinh phí, như là xin tài trợ từ các công ty có cựu học sinh của Ams làm xếp chẳng hạn, thiếu gì, nhỉ. Sau đó thì tổ chức bán vé với giá cả phải chăng cho anh em về hội trường, kiểu này chắc hôm đấy trong sân trường thì lèo tèo thầy cô và những bạn nhiều tiền, còn lại ngoài cổng trường đông nghịt những cựu học sinh ít tiền giàu tình cảm như chúng ta đây, hihi!

To Khoa: Chẳng biết ấy có vào đây đọc không nhưng cứ viết đại. Nè, hôm qua tớ xem tivi chương trình "Cuộc sống số" thấy có hẳn phóng sự về bạn Khoa và w/s anh2.net nhé, oai thật đấy, =D> Cố lên Khoa ơi!

Ui, đọc tin của Việt Linh , tò mò vào trang Web của bạn Khoa, ngưỡng mộ bạn Khoa quá đi mất :(( :x
Kiểu này là VN mất đi một bác sĩ tài năng, và có thêm một nhà thiết kế đồ họa rồi :p ( ko biết gọi đúng là gì nhỉ ? ) Đúng là đa tài quá .....
Vịt Linh, lại lờ ảnh đi rồi. Gửi ảnh nhé .
Mà nghe bảo BCA hay hãng nào của nước ngoài định mua lại trang web của Khoa à? hay mua bản quyền , hic, quả này gọi là, sẽ ko biết tiêu sao cho hết tiền đây , chúc mừng bạn Khoa cái nhỉ :)
Mọi người nhớ chăm chỉ viết tin nhé.

Tớ đây, tớ đây!!
Tin của tớ lần này là vào lúc 9h30' sáng nay (theo giờ VN :) ), 18/12/2005 dương lịch, chú rể Phạm Ngọc Nam đã sang nhà cô dâu Đinh Hồng Ngân để rước cô ý về nhà mình... Sáng sớm nay (cũng theo giờ VN) tớ gọi điện về định để hỏi thăm thì đã thấy Bố của Ngân nói là đi trang điểm rồi... Giọng Bác ý nghe tưng bừng lắm, làm mình cũng thấy phấn chấn mặc dù không có mặt ở đó... Các bạn lớp mình hôm nay đi dự đám cưới 2 đồng chí đó, khi về thì nhớ vào viết vài dòng "tả thực" để bạn bè ở xa biết rõ hơn nhé!!! (Có ảnh thì càng tốt).
Chúc mọi người vui vẻ!!!!
NP

Thế là lại có người đi lấy chồng ! ( buồn 1 giây)
Chúc mừng Ngân Nam nhá, lớp mình thế là cuối cùng cũng có một đôi đấy , hí hí.
Noel rồi, nhanh nhỉ, năm nay , đã có bạn nào có "tin vui " chưa ?
Năm mới mà cái Forum văng heo vắng hút thế này, chán thế.

Ê Đào tẩu, tao không cố tình lờ lớ lơ vụ ảnh ót của tao đi đâu nhưng quả thật là tao không làm sao để post được. E-mail của mày là gì, tao sẽ gửi cho.
Công nhận dạo này forum vắng vẻ quá nhỉ, chán thật, chắc mọi người bận rộn chuyện lập gia thất nên chẳng ai còn bén mảng đến nữa, mấy ai chăm chỉ như mình đâu, hí hí!
Hôm trước đi đám cưới Nam Ngân hơi vội vì hôm đấy tớ phải đi làm nên không có gì nhiều để tường thuật cho bà con ở xa nghe. Tuy nhiên, một điều cần phải khẳng định là cô dâu rất xinh (Nam sướng nhé!) Hai vợ chồng nhà Nam đang vi vu honey moon ở Nha Trang và Đà Lạt, chắc lúc về sẽ post ảnh lên cho chúng ta chiêm ngưỡng.
À, Mai mèo đi đâu mà hôm đấy không thấy, gọi điện thì tắt máy :-/ Thật là khó hiểu, chưa có đám cưới nào mà lại không thấy nó.

Back
Bên trên