Mọi người thẩm định có [S] hay kô cái:D

Quách Trung Dũng
(StJudas)

Số là,trong tu viện,các bà sơ định mở rộng kiến thức cho các nữ tu sĩ nên quyết định cho các nữ tu nghe nhạc ...trẻ. Các bà sơ bèn mua băng cát sét sang lậu ngoài chợ Giời về:biggrin:,nghe thử trước.Nghe đến đoạn:"Cao cao bên cửa sổ có hai người hôn nhau...",thì các bà sơ cho rằng từ "hôn" kô đc...trong sáng,bèn lôi băng ra hì hụi...cạo:biggrin:
Đến khi các nữ tu sĩ đc nghe thì ra thế này:
"Cao cao bên cửa sổ có hai người...cà rục cà rịch cà rục cà rịch":biggrin:
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Quá trong sáng còn gì nữa :)) ;) heheh lâu ko gặp bạn Quách, tớ thấy bạn dạo này ngoan ngoãn gương mẫu cứ gọi là :D

Hé hé,tớ lúc nào chả thế.À bi h thì nhớ ra Phương là ai rùi:p

ôi bây giờ mới nhớ ra à? :)) hehehe uh tớ biết ấy ngoan mà, hồi xưa mỗi lần đi họp phụ huynh về là mẹ tớ lại khen bạn Dũng ngoan thế (câu này trong sang 100% nhé)! :))

2 anh chi dinh lam gi o day ma kha nghi the .. b-) .. :)) ..:nono: ..

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
ôi bây giờ mới nhớ ra à? :)) hehehe uh tớ biết ấy ngoan mà, hồi xưa mỗi lần đi họp phụ huynh về là mẹ tớ lại khen bạn Dũng ngoan thế (câu này trong sang 100% nhé)! :))

:eek: ... ngat !!! :|.. :eek: .. :eek: ..:| ..ngo ngang .. :| ....

Có làm gì đâu em! .....sshhh... nói nhỏ thôi em, ko cả làng nó đến dây thì lộ hết em ạ! ;)

Lộ rồi con j`?? :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Bích Thủy đã viết:

Cái hồi xưa ấy là hồi lớp 1 lớp 2 cơ:))

Chỉnh sửa lần cuối:
.. chi oi .. Phap 2 voi L2 hop phu huynh chung 1 ngay a .. :)) ... :)) .. tai tinh ..:))

Quách Trung Dũng đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:

Cái hồi xưa ấy là hồi lớp 1 lớp 2 cơ:))
.. :eek: ... oi gioi ..:nono: .. lop1 -2 ma da hon nhau .. [-( .. [-( .. anh Zung bi anh Quach vuot mat .. :)) ... :nono: .. tre con hu qua .:nono: . :D:D:p

.. ma chi Phuong oi .. post anh? cua anh Quach hoi cap 1 de ..:D:D

Ai bảo thế,đứa nào bảo thế?Vặt răng h:p
Em Thủy cứ xí xớn linh ta linh tinh:nono:

Ơ ai bảo chúng mình hôn nhau đâu nhỉ bạn Dũng nhir?
Em Thủy thích xem anh ảnh Quách hồi cấp 1 à? Thích anh gì chị cũng chiều ;) Nhưng mà chị gửi cho em thì chị được gì nhỉ? :p

Chúc mừng em Phương vào tập đoàn ta. Mà sao chưa vào mà đã hôn nhau rồi à, ku Dũng bảo kê là lưu manh lắm đấy nhé, dám vượt mặt anh

Quách Trung Dũng đã viết:
Ai bảo thế,đứa nào bảo thế?Vặt răng h:p
Em Thủy cứ xí xớn linh ta linh tinh:nono:

.. :)) .. anh Quach bi em oanh trung tim den ... :)) .. chet thoi .. moi lop 1 ma da hon nhau ..[-( ... :nono: .. tre con .. :nono: .. that la hong ca 1 the he tuong lai .. :nono: ...

chi Phuong : .. yeahhh ..:D:D .. cho em xem cai ..:D:D .. em se khong tiet lo chi hon anh Quach hoi cap 1 dau :-$

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chúc mừng em Phương vào tập đoàn ta. Mà sao chưa vào mà đã hôn nhau rồi à, ku Dũng bảo kê là lưu manh lắm đấy nhé, dám vượt mặt anh
Anh cứ nghe nhóc con nói bậy,em nào giám vượt mặt anh:D

Em bị đuổi khỏi quê hương 01-04 nên vào đây chú tạm vậy, mong rằng sẽ ko bị chú ĐV soi hehehe!
Anh Dung có em Vân dê rồi còn giè?

Em Phương yên tâm đê, vào đây mặc dù cũng không thoát khỏi ánh mắt soi mói của anh bạn ĐV yêu quý của em đâu, nhưng mà có anh bảo kê rồi, ko ai dám làm gì em cả. Mà em Vân dê dạo này có người yêu mới nên bỏ anh đi mất rồi, bây giờ anh đang chuyển hướng sang em NF, ai dám động đến NF là chết với anh :))

:eek: ... :| ... DŨng nào thế ạ .:| ... lại còn Vân dê ... :| ... :| .. ôi giời .. :| ....

.. chị Phương không biết trong này là địa bàn anh DV không bao h hoạt động được à .. :)) .. :| ...

Back
Bên trên