Mọi người thẩm định có [S] hay kô cái:D

.. :eek: .. :eek: .. mình cứ tưởng anh ZUng chung thủy lắm .. :nono: .. ai dè sau khi bị mình ruồng rẫy không chấp nhận tình cảm ..( :)) ) .. thì lại chạy sang ngay với người khác .. :nono: .. :)) .. :smoking: ... sau này không nên đặt tên con là Dũng .. :)) ..

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Phương yên tâm đê, vào đây mặc dù cũng không thoát khỏi ánh mắt soi mói của anh bạn ĐV yêu quý của em đâu, nhưng mà có anh bảo kê rồi, ko ai dám làm gì em cả. Mà em Vân dê dạo này có người yêu mới nên bỏ anh đi mất rồi, bây giờ anh đang chuyển hướng sang em NF, ai dám động đến NF là chết với anh :))
Anh Dzung ơi,em bảo kê mới đúng chứ,hay anh đổi chức cho em đê,anh làm bảo kê,em lên PCT:)):))

Trần Bích Thủy đã viết:
:eek: ... :| ... DŨng nào thế ạ .:| ... lại còn Vân dê ... :| ... :| .. ôi giời .. :| ....

.. chị Phương không biết trong này là địa bàn anh DV không bao h hoạt động được à .. :)) .. :| ...
Dũng này đấy, Vân dê là người yêu cũ của anh, là bạn em NF, thỏa mãn chí tò mò chưa :))

Quách Trung Dũng đã viết:
Anh Dzung ơi,em bảo kê mới đúng chứ,hay anh đổi chức cho em đê,anh làm bảo kê,em lên PCT
Thôi, yên phận đê, nhường cho chú đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ ! Sao mình đang 0 điểm chất lượng lại được lên 10 thế nhỉ? Hình như đúng là vào đây thì tránh nạn được quả hạn ĐV thì phải! :D
NÓ bỏ anh bao giờ đâu, để mai em gọi nó vào đây đàn đúm mới được, 1 mình thiếu đồng đội bơ vơ quá :((

nhóc Thủy đã viết:
.. :eek: .. :eek: .. mình cứ tưởng anh ZUng chung thủy lắm .. :nono: .. ai dè sau khi bị mình ruồng rẫy không chấp nhận tình cảm ..( :)) ) .. thì lại chạy sang ngay với người khác .. :nono: .. :)) .. :smoking: ... sau này không nên đặt tên con là Dũng .. :)) ..
Xỏ xiên j` đấy em Thủy?Có tin anh cho lũ sâu răng của em vô ja cư hết 1 loạt kô? b-) :biggrin:

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Ơ ! Sao mình đang 0 điểm chất lượng lại được lên 10 thế nhỉ? Hình như đúng là vào đây thì tránh nạn được quả hạn ĐV thì phải! :D
NÓ bỏ anh bao giờ đâu, để mai em gọi nó vào đây đàn đúm mới được, 1 mình thiếu đồng đội bơ vơ quá :((
Post ảnh lên cho anh em xem mặt ng yêu PCT cái nèo,xem hơn người ở chỗ nèo nèo

heheh thích xem ảnh người yêu PCT cứ vào album F2 01-04, có chữ nào là chữ Vân dê thì đó là người yêu PCT!

Trần Bích Thủy đã viết:
Mới đầu anh cũng theo đuổi em nhưng sau khi phát hiện ra em chân cong thì anh té luôn rồi :)) , bây giờ xin em hai chữ bình yên, để cho anh vui vẻ với người yêu mới nhé

Quách Trung Dũng đã viết:
Post ảnh lên cho anh em xem mặt ng yêu PCT cái nèo,xem hơn người ở chỗ nèo nèo
Em thấy biệt danh người yêu anh là Vân dê thì phải biết người yêu anh hơn người ở điểm nào rồi chứ :))

Ơ ! Sao mình đang 0 điểm chất lượng lại được lên 10 thế nhỉ? Hình như đúng là vào đây thì tránh nạn được quả hạn ĐV thì phải!
Em chửi loạn lên trong board điều hành thì chắc là có người sợ nên phải trả lại điểm cho em rồi :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em chửi loạn lên trong board điều hành thì chắc là có người sợ nên phải trả lại điểm cho em rồi :))
Kinh nhỉ ?Vụ xì căng đan j` đây?

Em chửi gì đâu, tại nó đá đểu em trước :)) May được các bác các cô thông báo kịp thời nên cung lon ton vào nói chuyện phải trái với anh ĐV tí chơi! Chẳng hiểu sao vừa 1h trước còn 0 điểm nay đã lên 10 :D Kiểu này chắc suốt ngày em vào Ban Quàn Lý cãi nhau mất :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Mới đầu anh cũng theo đuổi em nhưng sau khi phát hiện ra em chân cong thì anh té luôn rồi :)) , bây giờ xin em hai chữ bình yên, để cho anh vui vẻ với người yêu mới nhé
..

.. :)) .. vô tư .. mai đánh què hết răng rồi thì em thoải mái lắm .. :)) .. :x .. >:D< ..

. .. anh Quách và anh PCT đang trong trận chiến tranh giành người đẹp NF .. :)) ..

. Vân dê .. đúng là hơn người ,. .:)) .. :| ..

Anh Dũng em chưa biết mặt anh, để hôm nào em hỏi con Vân dê xem anh trông như thế nào cai nhể? Người yêu của Vân dê có đẹp zai ko thế nhờ?

Anh Dũng em chưa biết mặt anh, để hôm nào em hỏi con Vân dê xem anh trông như thế nào cai nhể? Người yêu của Vân dê có đẹp zai ko thế nhờ?
Hẹ hẹ,đây,có đây,vào đây mà xem nì:biggrin:

Cái j`,xỏ xiên cái j` đấy em Thư :smoking:Trẻ con thế là kô tốt đấy nghe chưa:nono::))

Lại thèng ku Linh nàyB-) chưa tởn à:smoking::biggrin:

Em không hiểu "tởn" là cái khỉ gió gì cả? :O

Back
Bên trên