Mọi người thẩm định có [S] hay kô cái:D

Oài, cũng tội anh Zung thật, phải chọn giữa chân cong và dê, sao số anh khổ thía, iu phải mấy em hơn người :D Mà thôi, nếu phải chọn lựa giữa chân cong và dê thì em cũng chọn dê, chân cong nhìn giống thiểu năng lắm ạ mặc dù chân cong đôi khi cũng có lợi trong 1 số việc ;;) B-)

@ em Phương: em cũng có nick là dê đúng ko? B-) tranh thủ đi nói xấu bạn ah :))

hhhhmmm ở box francais vửa nịnh nọt mình xong thế mà ra đây đã cho ngay quả "em Phương cũng có nick là dê có đúng ko?" Anh Chương nhớ mặt em đấy!

Có thấy bao giờ đâu mà nhớ, hic, khổ thế cơ đấy :(

thêm chú Linh có bệnh nói đúng :D anh đã bao giờ bít mặt em Phương dê đâu chứ :p nghe bảo em Phương dê ác lắm, ai dám gặp, tàn 1 đời zai chứ chẳng chơi :))

Em tưởng anh Chương tàn đời zai từ trong tay con nào rồi í chứ, hóa ra vẫn đợi em à?

ặc ặc, anh vẫn con zin nhe ;;) tàn hồi nào, nóI bậy, suýt tàn trong tay con bé Oshin nhà anh đang ở Paris thôi, cũng may anh tỉnh táo :D Anh làm gì có cửa đợi em, bên cạnh trái tim là chữ J chữ có phải C đâu ;;)
à mà thôi, nói be bé, con bé oshin nhà anh vào đây đọc được thì lại bảo anh đong đưa vớ vẩn :))

Làm sao em biết được anh còn zin hay ko? Em thấy anh nói thế em lại cứ tưởng anh đợi em! :D Hóa ra anh đợi con ôsin nhà anh à? Thế cũng tốt, nó ở ngay cạnh anh mà!

đâu oshin nhà anh nó ở tận Paris :D khi nào em chia tay người iu, cơ hội sẽ chia đều cho em và con bé oshin nhà anh (đề nghị thêm chữ bé cho trìu mến nhe em, oshin nhà anh khó tính lắm, ko thích con này con nọ :D)

Em chẳng dùng đồ second-hand :)) Em nhường lại anh cho bé ôsin nhà anh đấy! Em cứ phải hàng hiệu, hàng zin em dùng cơ! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, em nhường mà nó ko nhận thì tội anh lắm :)) Mà em ơi, zin thì anh zin rồi nhưng hiệu anh ko đảm bảo, nghe kể ngày xưa hồi bé sinh ra, trên ngực anh được đóng dấu DIESEL, giờ bị phai còn mỗi chữ D :)) (thế nào con bé oshin cũng nói D là dê b-)))

Chữ J là tên của người đến trước, chữ C là tên của người đến sau :D

Thôi, đừng cãi nhau nữa, không lại như em với cả anh Quách. :(

Anh với mày dính dáng j` ở đây.
Chú cứ sách động bạo lực:nono::))

:D thấy anh em mình mấy lần có tí cãi lộn đùa trên box, em kể để mọi người rút KN :biggrin:

hẹ hẹ,cãi lộn để câu bài chính đáng:biggrin::))

Anh Chương với em có cãi nhau bao giờ đâu anh Chương nhỉ? Thế hóa ra anh là người đến sau chữ J à? Còn em lại phải làm người đến sau chữ Ôsin à? Còn lâu nhé! :p

Back
Bên trên