Mọi người năm nay apply vào đâu thế ^_^?

:)) Thôi thì cứ ôm bom nhảy bừa vào vậy, tội quái gì 8-} Nhưng mà...chẳng biết có kịp cái deadline của nó không nữa,dến bi giờ mà tớ vẫn chưa làm được gì cả :(( . Hix, khổ quá, đến chết cũng không chừa được cái tội nước đến chân mới nhảy :((

Mình định ... Carleton 8-} Hix, xấu hổ quá đi mất, mọi người đừng cười nhá, chỉ là dream school thui, cũng biết là chance vào ít lém, nhưng mà lỡ kết nó rùi, không apply thì lại thấy tội lỗi với bản thân :((

Dao nay nhieu hoc sinh TH apply cac truong o My nhi. Tot tot.
Mac du so luong truong chung ta chua nhieu nhung chat luong hoc sinh cao. hehehe Rat tu hao. Em Lan nham Carleton la qua on roi. Truong day top 3 cua LACs va noi tieng. Nam ngoai VN no nhan duoc ban Khanh cua A1 Ams ma ban y ko vao. The nen chuc em Lan may man.

have fun in Minnesota :p
mà sao các em này apply thiếu tự tin thế nhỉ (hay là tỏ ra thế :p), cứ phải mấu vào em ạ. Được thì tốt mà ko thì chả chết ai. Có những ai apply Ivy thế?

Mình gửi suppt. materials cho coll, vì apply online cho Regular. Nhưng giờ làm sao biết được là cái mớ đấy đã đến nơi chưa thế? Có nên viết mail gào thét bắt bọn nó check không?
Cái mớ đấy rất quan trọng, vì cái optional essay tốt hơn cái mandatory lại nằm trong đấy chứ :(

Ai cũng apply Ivi hết hay sao ý Diệu Hương ạ..vui phết.. :D :D :D

Có tớ chơi toàn Ivy đây -> cái này gọi là điếc không sợ súng đấy :D
Thế rốt cuộc bạn Hiếu định apply vào đâu thế nhỉ (có ED không?)? Bạn Hiếu có vẻ tự tin nhất -> chậc chậc -> đối thủ nặng ký :p

các cô các chú đã ai bị reject chưa :lol: báo cái để chia buồn cùng :mrgreen:

hỏi **** thế bác, đã nói là không được chat chit muh :-$
thế thôi không apply vào dream school nữa thì có tính là rejected không huh bác? :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui, các anh chị cổ vũ nhiệt tình thía này, em có ko mấu cũng chẳng được nữa rùi :))
Nhân tiện hỏi tí ạ: Mọi người mấy năm trước có ai bắt bọn ETS report điểm TOEFL không ạ? Hay là nhờ counselor viết vào transcript là xong ạ? Và counselor có nhât thiết phải là giáo viên chủ nhiệm của mình không ạ?
Ai trả lời cho em với 8-} Ghê quá, cái đống app form này... :((

Anh Long nói nghe kinh thế ạ -> apply vào Ivy thì cũng có phải hay ho dzì đâu -> chỉ tại máu liều -> toàn dream schools thui :(

EM Lan, ETS sẽ gửi điểm toefl cho em, thế mới là official. Nếu em apply hơn 4 trường thì fee la $12/trường. Hehe nhiều tiền fet.
Ngoài ra thì counselor ko nhất thiết fai la giáo viên chủ nhiệm. Nói chung người nào em thấy đáng tin cậy là được :)

Fee là 15 $ cơ chị ạ, hix, tình hình là càng ngày càng đắt đỏ :((
Btw, em vừa mới mail cho chị hỏi xin cái explanation của VN grading system đấy. Chị Lan tốt bụng :x , chi gửi cho em với nhá :D

@bình: Tớ thì tự tin cái nỗi gì...cái này gọi là lạc quan điếc ko sợ súng thì đúng hơn....:D :D

Hoàng Long đã viết:
các cô các chú đã ai bị reject chưa :lol: báo cái để chia buồn cùng :mrgreen:
Có cần trù các em ý thế ko hả anh? ;)

Em Lan siêu wa :)

Cho hỏi nhỏ tí, có em nào năm nay apply Smith ko? :x 4 năm nay năm nào nó cũng nhận 1 amser muh ... Ko có em gái nào vào thì năm sau chị buồn chết mất :))

Năm nay nhiều người apply Smith lắm chị Hương ơi, lớp em 3 đứa rồi, hichic Smith có bao giờ nhận 2 hs VN/ năm ko chị?

Pham Anh Khoa đã viết:
Có đứa bạn ở Smith mới gửi cái link của 'Lễ khai giảng năm học 2004' ở Smith...profs, khách mời, ba mẹ ở dưới mà ở trên sân khấu cứ gọi là :)) :x . Choáng! Mấy bác ở UMass-Amherst và Amherst (có bác Long nhà mình thì phải :D) sướng nhỉ :))

http://smith.dailyjolt.com/pictures/album.html?album_id=696

Ặc, all girl school có khác. 8-} Choáng váng vật.

Back
Bên trên