Mọi người năm nay apply vào đâu thế ^_^?

Cho em hỏi một câu ngu ngốc: Các anh chị tìm hiểu các trường mà apply từ nguồn nào thế

Trinh Kieu Hong Anh đã viết:
Mọi người ơi, ai có kết quả gì thì lên chia sẻ cho những người đang chờ đợi đi!!!

Năm nay có ai app : NYU, UPENN khong? MIT da ai được nhận chưa? còn Dartmout và Williams thì sao? Wesleyan và Bucknell có đụng hàng nhiều không nhỉ, tớ còn Boston college và Richmond? Mọi người biết thông tin gì về những trường này thì nói cho tớ biết với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tớ điếc không sợ súng, mọi người thông cảm!!!!!!!!!!!!!! Với lại được thì đi, không được thì đành chịu, cũng hổng sao
Wow @-) ấy đụng hàng với bạn tớ rùi ;;) Tưởng 1 người điếc không sợ súng nào ngờ có người thứ 2 [-x
Bạn ý chưa nhận được kết quả gì đâu :)>-

Bạn Hồng Anh nộp thế này thì ôm bụng mà lo với cả làng nhá, ai chẳng nộp 1 trong những trường này. Mà MIT EA....:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế còn mother's, father's employer thì điền kiểu gì? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Thế còn mather's, father's empoyer thì điền kiểu gì? :-/
Em ơi "mather" và "empoyer" là gì thế hả em ? 8-|

:D, năm nay chắc chắn mình đụng hàng tất cả mọi người.

Cho em hỏi 1 câu hơi thiểu năng là mình mở cái application down về thì dùng cái gì cho dễ đọc?
Có phải là cái appli nó nhiều ô vuông vuông thế ko hay là do em dùng nhầm tool để đọc?

Bình thường các file application đều ở dạng .pdf thỉnh thoảng có ở file .doc ( như cái application form của HAO :)) ). Em download Acrobat Reader 7.0 về mà dùng. Search trên mạng hoặc ra mua cái đĩa 8k là xong

He!
Thẩn nào đọc chẳng hiểu gì cả!
Thanx a lot

Back
Bên trên