Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ ý hay :x đến Vincom bắt nó mua đồ cho mình rồi đẩynó xuống :))

Mai bạn Hoàng lên Vincom với tớ đi :x:x:x

Tớ thấy lên nóc cột cờ HN đẹp nhất, gió lộng lắm :))

Hay maibỏ hẹn đi với tớ đi :x:x:x

Nói như đúng rồi, dụ nhau đến thế là cùng
Nhưng mà em viết thế ít hiệu quả, phải nói cơ :))

Chết chửa! Có dụ j nhau đâu anh Tuấn! bọn em đang bàn bạc nghiêm túc :))
@My: Thế này nhé, chúng ta cùng hợp sức: rủ 1 đứa, tớ dụ nó lên nóc nhà còn cậu đẩy :))

Bài nào sau bài của bọn mình (mà ko phải bọn mình) thì ng đấy bọn mình sẽ dụ khị lên nóc Vincom :))

Nhớ dặn dò cẩn thận là nó mang theo tiền và thẻ tín dụng để có j` 2 chúng mình chia nhau :x

Cậu mới cẩn thận, trên đấy gió thì to mà tớ ko chịu trách nhiệm là dùng tiểu xảo j` đâu nhá :D

Mọi người rủ nhau đi chơi đâu thế , sao không rủ tớ đi cùng , ở nhà chán quá huhuhu

Ấy nặng lời thế bạn ý khóc bây giờ :D
muốn đi chơi quá mà không ai tổ chức gì cả:(

Tớ tưởng mọi người muốn đi chơi nên định lên Vin com shopping , lên Media ăn buffe đấy chứ ??????

Cảm thấ yêu đời trở lại vì làm toán tốt hơn các môn kia :D nhưng :(( bài 2 em ko bỏ đi trường hợp ko thỏa mãn TXD rùi :(( còn chưa làm 4d nữa :((

----------

Mọi người ơi, thông báo bao h đi tập kịch đi >.< nhà em lại bị hỏng máy tính nên ko ra đc đâu >.< có gì chị My gọi cho em nha , em gửi số dt trên YM :D

Chết rồi, tớ vào đây kéo theo cả 1 bọn lớp Hóa vào câu cùng :D
Cọn j là "Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người " nữa. :( Sao lại bàn sang cả chuyện giết người thế này?

Kiểu "mẫu sát nhân lý tưởng trong mắt mỗi người" :))
Mà nói 1 câu là tôi ghét cái bọn câu bài bằng cách vào chửi người khác câu bài lắm đấy, ăn nói có 1 tý liêm sỉ đi. [-x

Anh Đức mắng em nặng quá :(
Tóm lại, mẫu sát nhân lý tưởng là đi lên Vincom shopping, Melia ăn buffet, rồi lên Horison đẩy nó xuống :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra ý nói nhấn vào ng` khác cơ.... :|
nếu chỉ nói những câu kiểu "câu bài lắm nhỉ?" thì ko sao vì đôi khi có 1 số ng` ko biết bon chen kiểu gì đành nói thế, nhưng những đứa kiểu giọng đạo đức giả thật ko chấp nhận nổi >_<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên