Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thứ hai thi văn, sáng ôn:))
Thứ 3 thi anh, ko ôn nữa:))
Thứ 4 thi lý, đọc sách:))
Thứ 5 thi hóa, học CT:))
Thứ 6 thi toán: chả biết ôn gì hết:((

Thế có nghĩa là mỗi khối 9, 12 thi sáng? Kiểu này 1 phòng 3 giám thị thật rồi :((

Ko có 3 giám thị đâu , ko cần thiết . Chỉ có 1 thầy cô trông chính , 1 số khác đi lại nói chuyện hành lang . Thi lần này , cũng như mọi lần khác với tinh thần VLC ....

Tớ tưởng là 3 giám thị thật mà.Mọi người đều nói vậy.
Mà Hiếu ơi VLC là gì thế hổng hỉu.

Hoang Huong Thao đã viết:
Tớ tưởng là 3 giám thị thật mà.Mọi người đều nói vậy.
Mà Hiếu ơi VLC là gì thế hổng hỉu.
Ngốc vừa thôi chứ ... VLC nghĩa là vui là chính ......:)) :)) :)) :))

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Thế có nghĩa là mỗi khối 9, 12 thi sáng? Kiểu này 1 phòng 3 giám thị thật rồi :((

CÔ BÉ NÀY LẠ THẬT HỌC LỚ 9 SAO CỨ SANG BOX LỚP 11 POST BÀI LÀ SAO

Ko có chuyện 3 giám thị đâu mọi người ơi:))
Yên tâm đi:))
Mà nếu có thì hai giám thị sẽ ngồi nói chuyện với nhau:))==>dễ làm bài hơn:D

Thường thì mấy môn không chính chính lắm như lý , sử , anh , văn thì trông cũng không quá chặt , nhưng toán thì hầu như năm nào cũng an ninh nghiêm ngặt , rất khó so kết quả chứ đừng nói là hỏi bài...

Dạo này nhìu tin vịt về những khoản cái cách đâm lo :D
Thi HK ở Ams nói chung là ( theo tớ đánh giá ) là ko đến nỗi hắc :D

A Lân buồn cười nhỉ, em là mems hơi bị quan trọng của hội đấy. Mems mới mà kinh nhỉ
:(( Mai em thi Anh Sử :(( chết mất, cả sáng em mới học được 1/3 tổng số, die mất :((
@ A Trung: ko biết được đâu. Mai sẽ biết. Hi vọng là ko phải, mà 3 còn hơn 2
Mà sao tự nhiên hội mình xuất hiện vài nhân là hoắc thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh nhỉ :)) chắc học tập spam :))
Thông báo với mọi người là em đã nhận anh Đức làm đệ tử :D như vậy thì ;;) Thảo gọi chị là gì ý nhỉ ;;)
Với cả em nhận thầy Nếp làm ka rùi đấy ;;) như thế anh Đức phải gọi ka là :)) < là gì nhỉ :p , em ko nhớ :p > chắc là sư bác :)):)) còn Thảo thì sao nhỉ ;;) :))

Ôi , hôm nay thấy lạ thía...lại ...rùi ;;)

..... Hương: thế thôi ko có sư phụ sư phiếc gì nữa, lằng nhằng dây mơ rễ má [-( >:p

Thằng bệnh nào bảo 3 giám thị làm mình lo chết đc, cuối cùng vẫn chỉ 1 [-x tin đồn vớ vẩn [-x

Chị Hương đấy bố. Sao bố nhận chị ý làm sư phụ hả? Bố mà phải chịu thua cái tên mà dám bịa 3 giám thị để bố con mình học sốt vó lên hả?

Không bít đâu, anh Đức nhận em làm sư phụ rùi nhá >.< ko đc đổi, có Nếp ka làm chứng nhá ;;)
Cuối cùng hôm wa 1 giám thị , mà phòng em cô Tâm < lý> trông dễ lắm ;;)

Ko có phụ phiếc gì hết nữa á [-(
Giờ mới biết đây là đầu mối tin đồn 3 giám thị [-(

Ơ hay nhờ , em đâu có bịa , đấy là mọi người bảo thế chứ :)), ở trong topic chuẩn bị thi HK2 ý :))
mà Thảo , chị giúp em học hành chăm chỉ còn giề [-x phải thanx chứ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên