Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chăm chỉ á? Chị biết là cả chủ nhật em chỉ học sử thôi ko? Em còn 2 đề ôn tập văn chiều nay phải nộp ko? Em chưa làm xong đấy. :(( Thi hk xong em còn cả núi bài kia kìa. Chị đốt sức lực em thế hả? :((
Bố, ko sư phụ sư đệ gì đâu nhé

Bài siêu tệ /:)

Lần này ko chết ko làm ng :((

Thầy ơi nào mình cùng die :((

Nào chúng ta cùng die, sao lại có 1 cái bài làm tệ hại thảm hại và tai hại đến nhường này nhỉ:((
Môn mình tự hào nhất lại là môn .....nhất, chỉ tại....mình:((
Chết cho xong:((

Chết chết, mình cũng sắp die. :(( Em sắp mất hsg rồi :((.

Không mất được đâu em ạ , muốn mất cũng khó ấy chứ , nghe bảo nhiều trường cấp 2 thường hay cho hs khổi 9 cái hoc bạ đẹp đẽ để được cộng điểm thi tốt nghiệp, có nghĩa là học kì 2 lớp 9 bao h cũng có nhiều học sinh giỏi , yên tâm đi !

Anh đừng nói thế chứ, đang lo chết khiếp đi được

Mọi người nói thế chứ chắc cũng ko tệ bằng em >.< chết rùi >.<:(( làm lý wa' tệ hại :(:)(( hôm wa bọn em còn rủ nhau tìm 1 con xe BMW để tự tử cơ >.<:(( làm sao có thể tồi tệ đc thế chứ :(:)(( hu hu :(:)(( vĩnh biệt mọi người :(:)((

Tìm xe BMW để tự tử thì cũng sang phết đấy nhỉ , không biết chủ xe xót xe thế nào .Hình như mọi người than vãn để câu bài nhiều hơn là thật thì phải , ai ra khỏi phòng thi cũng tười cười hạnh phúc thế còn gì ?????

còn toán mà, đừng vội từ bỏ hi vọng chứ em, chị đang đau đầu vì một loạt điểm dưới trung bình(hình như là 3 hay 4 điểm gì đó) mà bây giờ thì .............:))

Bây h thì sao hả chị , bọn em đang chờ đợi nghe phương án giải quyết vấn đề của chị đây ??????

Chẳng hiểu A Hiếu nói gì cả:(
Em cũng đang lo toán quá :((. Mất HSG vì toán mất :((

Đỗ Thu Hương đã viết:
Mọi người nói thế chứ chắc cũng ko tệ bằng em >.< chết rùi >.<:(( làm lý wa' tệ hại :(:)(( hôm wa bọn em còn rủ nhau tìm 1 con xe BMW để tự tử cơ >.<:(( làm sao có thể tồi tệ đc thế chứ :(:)(( hu hu :(:)(( vĩnh biệt mọi người :(:)((
Nhớ viết di chúc để lại cái BMW cho anh nhé ;;)

:)), chị Hương để lại cho con, bố ko nhận chị ý làm sư phụ nữa mà :)) ( Có gì bố con mình chia chát sau :p)

Nói thế thôi chứ có phải ai cũng đủ bản lình để nói tự tử là tự tử ngay được đâu em , à có mấy trang dạy tự tử hay lắm , vào goole mà search !

Cách đây 2 năm, tớ nói đời bất công chỉ muốn tự tử mỗi ngày 2 lần, và năm nay, tớ nói đời bất công chỉ muốn chúng mày tự tử hết cho bớt chật đất :)) vì thế đừng tự tử e ôi thầy náp ôi :)) mình chết ng ta đc lợi là ko tốt ;)

Đúng, phải làm những thằng làm chúng ta khổ đi tự tử :))

Mà chúng nó ko đi tự tử thì chúng ta giúp cho nó tử :))

Hay bàn chủ đề giúp tự tử thế nào đi :))

Theo e thì dụ nó ra cầu Chương Dương hoặc chả cần, ra hồ Giảng Võ :"E có chuyện quan trọng muốn nói" rồi sau đó cười cười rồi đẩy nó xuống hồ cứ bơi lại gần là cầm que tẩn :))

Giời [-x
Nó bơi sang bờ bên kia là đc, hồ GV bé tý [-x :p

Thế trc khi đẩy nó xuống thì buộc đá vào chân nó :D

Hoặc đập đầu nó vào tường rồi hãy đẩy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên