Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
..... ko có gì.... chỉ là ko thích thôi.... nói bt đã ghét rồi nhưng nói những câu như thế mà ko biết ngượng thì đúng là vô liêm sỉ quá.

Hehe hôm trước đọc mấy cái bạn Đức viết , thấy bạn Đức là người mẫu lí tưởng trong suy nghĩ mấy chuyện cảm thụ :D

Cảm thụ cái gì vậy? :|
Khổ tớ biết bạn Thảo coi tớ là mẫu ngươi lý tưởng từ lâu rồi bạn ko phải nói ý thế đâu :"> :))

Ý chị ấy là anh biết cảm thụ mấy chuyện câu bài ghê cơ ( cái này là em nói thật chứ không khích bác gì anh đâu nhá )
Thế cho em hỏi sao anh lại chỉ còn 9 điểm chất lượng thế kia ?

Ừ đấy :((
Anh đang mong xuống 1 mà mấy đứa MOD khôn quá chúng nó chỉ warn chứ nhất quyết ko trừ điểm chất lượng :((
À con chuyện cảm thụ câu bài.... chuyện! AVAVT mà b-)

Bi h mấy mod không cộng điểm cũng không trừ điểm
Nếu anh bị trừ xuống 1 thì nổi ngang bằng đứa có điểm chất lượng 70. 80 còn gì , hèn nào .Hồi trước em cũng 1 lần bị trừ xuống 9 ,2 ngày sau lại lên 10????
Em hỏi tiếp : AVAVT là gì ???

Đùa,câu kinh quá, lộ quá. Dạo này bố câu có năng suất như hồi trước đâu? Thi xong DH, bố làm quả 1 điểm CL cho hoành tráng :))
Chị My, sao chị 22 điểm CL hồi nào thế? Hôm nọ vẫn bằng em cơ mà :eek:

Chờ thằng Bình với My lên MOD lúc đấy đc 1 nhanh thôi :x
AVAVT...hm.... là nick của anh..... hết :)
Ko có mấy ng` đc vinh dự biết đc ý nghĩa của nó :))

Ôi Tônnie của tôi ;;) sao hôm nay a lại tỏa sáng thế này ;;) chói quá :)) ối ối chói quá ;;)

Hỏi ý ko phải nhân phẩm a phục hồi lúc nào vậy ;;) :))

Chị lên 22 từ hôm nảo hôm nào rồi cơ :D ;)

1 hôm đc + liền 6 đcl mới sướng :D

E biết ý nghĩa AVAVT :)) thậm chí đã được đọc cái thứ củ chuối AVAVT chàng hoàng tử nào đó :)) :)):)):)) dễ nên quote lại lắm Tônnie ạh :*

hết chuyện hả Trung
bó tay
ko thể tin sự thay đổi của mày từ lớp 9 lên lớp 11

A Trung thay đổi gì hả A Nam?
Chị My, sao đc cộng 6 điểm? Chỉ cho em ;;)
Bố ơi, AVAVT là gì? Nói cho con. Hôm nọ con thấy chữ này ở 1 cái bàn lớp 12Trung

Chị MY được cộng điểm hình như là nhờ tham gia (hình như thôi nhớ ) vụ bình luận về avatar .
Đọc mấy cái tiêu chí để cộng điểm chất lượng (viết bài chân thực với cảm xúc , bài viết thể hiện sự tìm tòi sáng tạo của mỗi cá nhân ...) mình thử suy nghĩ liệu các mod có bao h để ý được đến mấy cái đấy không ...

À tại vì năm ngoài bố học cái phòng đấy, ngồi bàn nào thì viết 1 cái AVAVT lên bàn đấy mà :))
Hôm thi hk cũng ngồi đúng cái phòng đấy ngồi đâu cũng thấy AVAVT :))
My: em biết à? :-? Sao biết nhỉ? :-?
Đợi tẹo... AVAVT hoàng tử nào mà anh ko nhớ vậy? :-?
quote thoải mái mặt dày rồi :D
.... btw... anh lúc nào chẳng tỏa sáng b-), mà .... ý em là lúc nào trong số những lúc đó vậy? :D

Hô hô bạn ĐỨc lí tưởng chết được ... Đối với tớ thì tớ cứ lí tưởng hóa mấy bạn hoàn hảo: đẹp trai, học giỏi , biết đàn hát ,...( đang tả ai thía này :-s)
và hơn hết là dâm tà , chí ít ko hơn tớ thì cũng phải chịu đựng được tớ ==> chắc là Đức thiếu tiêu chuẩn cuối cùng nên ko chơi được :D. Dù gì bạn ĐỨc cũng bit ai là chơi được rùi còn rì??:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên