Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tôn Hồng Đức đã viết:
Hình như tớ hơi thừa cái cuối chứ ko phải thiếu ;;)
... mà...

Bệnh :-&

Bệnh rì nhỉ/:) ...Con người phải đi đến những cái đẹp đẽ chứ...Chỉ ko hiểu là có những mặt về 1 đứa mình+ nhóm mình thấy mà ko hiểu cái lũ khác cũng chơi có nhìn thấy ko, nếu thấy mà vẫn coi là toàn diện thì cũng giỏi :D. Sợ nhất là thiên hạ cứ khen trong khi đang muốn cho xong.Cứ định xong thì nghe được ồ ạt:D

Bạn Đức thừa cơ ah..Thế sao lần đầu thấy tớ slap con Hà lại cười đến đỏ cả mặt thía. Tớ có pẹt 1 cái cũng ko thấy pẹt lại...đây gọi là thừa hả?? Khi nào được dâm như 1 đứa thì tớ sẽ công nhận là thừa.. Bạn Đức còn ngoan ngoãn chán trong chuyện này :))

.... à...... tại lúc đấy tớ phải giữ thể diện trước mặt vài người :"> Nếu bạn Thảo thích thì lần sau có thể thử lại :))
Sợ lúc đấy lại không dám thôi.

Thấy rồi lại thấy còn hoàn hảo hơn này :x

Đúng là khối 12 được nghỉ thứ 4 có khác :D

Ừ :x
Hôm nay cầm sổ con trông giống hệt sổ bạn bố, nó lại vừa mất sổ nữa chứ =))

Đừng nói hoàn hảo nữa , chả hoàn hảo rì đâu , nếu hoàn hảo được thì cái chuyện quan trọng nhất thì phải có được chứ , Tiếc cho 1 con người đang đứng ở ranh giới của sự hoàn hảo mà ko thể nhích lên được đến hoàn hảo :D
Có phải là tôi đang tìm mọi cách để đè nó xuống ko nhỉ?? Nhưng qua 3 năm thì thấy thế thật , có nhiều cái ko thể ... :D

@Hiếu: hôm trc tớ hơi nóng, bi h chúng ta cùng hợp tác cùng câu nhờ :x
Vụ bình loạn ava tớ đc + 2 đcl thôi, bài viết của tớ, ấy có thể đọc, tớ có thể tự tin nói là tớ hoàn toàn xứng đáng với 2đ đấy, bài viết đấy tớ đã viết rất thật tâm, các mod đâu phải mù mà ko biết điều ấy /:) ấy nghĩ thế nào tớ ko rõ lắm nhưng những thành viên trên 50đcl đều là những ng hoàn toàn có thể biết đc đâu là bài viết xứng đáng đc + điểm ;)

A ko nhớ hồi trc a có sáng tác cái AVAVT àh :)) để e tìm rồi quote lại cho a :))

Tớ e là phải khước từ lời mời hợp tác ngọt ngào này của bạn My . tớ đang bị warning 20% rồi đây này , thỉnh thoảng cũng nghĩ đến mấy vụ cộng ĐCL rồi nhưng chẳng biết cố gắng của mình có được đền đáp gì không ??? Còn tớ biết ấy được cộng là vì vào xem cái đấy rồi , bài ấy viết hay phết ...

Oài, sao lại được cộng 2 lần? Chị My sướng thế nhỉ. À, em cũng có 1 bài đc + 2 điểm mà chỉ có 1,5 dòng, nghĩ lại chết cười. Tối hôm đấy tự nhiên bố mẹ ngủ say quá, em ngồi câu, hứng lên, vào TSVB viết linh tinh, cuối cùng sáng hôm sau nhận ra mình đc cộng 2 điểm CL, sướng vãi:))
@ A Hiếu: Em bị warning 20% rùi, nhưng được xóa hết rồi :D. Nói nhỏ nhé: câu cũng phải có nghệ thuật đấy :)). Em vào HAO sau A Hiếu gần 1 năm mà số bài của em gần bằng anh rồi đấy :D

2 ng khác nhau + thì thế chứ sao :)) :)) bài này chị viết cũng hay :))

Trời nóng quá :(

Ah mẫu ng lí tưởng, lý 2 có 1 a rất dễ thương bị a xxx quấy rối trong đoạn cuối của đĩa giao lưu VL :)):)) đẹp trai nhé :x:x:x cute nhé :x:x:x mai lập CLB cho a ý :x

Chị My có đĩa giao lưu lớp chị hả? Mai mang cho em mượn nhé ;)
Tại sao mình có rất nhiều tình cảm muốn viết và nói ra mà ko thể viết và nói ra được nhỉ. Làm thế nào để cho ng` đó hiểu được tấm lòng của mình bi h nhỉ?
Đây, chính nó, 2 ĐCL của em đấy :)) :))

éc :x công nhận hay :x

chị có 1 bài đc + về làm sao biết đó là tyêu :)) nhưng lười post lại ghê :(

Đêy:
Mọi ng mún nghe về tyêu đến dự h GDCD ở lớp văn, 1 số ý kiến:

- Tình cảm của con người là thứ ko thể kiểm soát, 1 ng nói yêu hay ko nên yêu, nhưng lý trí là 1 chuyện mà hành động lại là chuyện khác.
- Nếu như không có thái độ đúng đắn, cái nhìn nghiêm túc, tôn trọng thì cho dù 16, 17 hay 70, 90 tuổi thì cũng ko xứng để yêu.

Đã có lời bài hát "Love is only a feeling" nhưng tình yêu là 1 thứ tình cảm, nó phức tạp vô cùng. Nếu gặp đc 1 nửa thiêng liêng thì trái tim sẽ mách bảo, và chúng ta sẽ gần với tình yêu đó, dĩ nhiên, đó là dấu hiệu để nhận biết. Đừng tin vào con mắt mà hãy tin vào trái tim :x

đếy

Chị post cái này ở đâu? Chỉ cho em nhanh. Thứ 7 em rảnh còn kiếm chác chứ(Out Y!M rồi mà vẫn cố post nốt bài này :p)

Làm sao biết đó là tình yêu :)):)):)) gãi đúng chỗ ngứa của mình :D

Đây là lời giải thích của tớ , vì sao lại có sự khác biết lớn đến thế , đấy là do hồi đầu tớ chăm lên mạng post bài lắm , mỗi ngày cũng chỉ 10 bài/ngày thôi. Sau đó thì từ khi vào lớp 11 cho đến đầu tháng 4 vừa rồi , tớ nghỉ tay không post 1 bài nào , tức là chỉ mới có đúng 14 ngày mà số bài của tớ tăng lên gấp đôi (nói nhỏ hôm nhiều nhất ngồi 7 tiếng câu hơn trăm bài , tội lỗi quá ) . Bị warning là phải thôi.
Hình như là cứ viết mấy bài dài + cảm xúc dạt dào là được + ĐCL hay sao ý nhấy ?

Đúng là viết dài thì được điểm cl vấn đề là hồi đầu cũng thích dcl nhưng lại thấy thích số lượng hơn:))

Anh từ năm lớp 10 lên mà đầu tháng 11 năm nây mới có 250 thôi :))
A ko nhớ hồi trc a có sáng tác cái AVAVT àh :)) để e tìm rồi quote lại cho a :))
Cái đấy là truyện bên 4rum của anh bạn anh viết, còn cái hay nhất phải là... hm.... của YK viết.... tên ko nói đc vì em sẽ search ra :))
nói chung nó kiểu "Legend of AVAVT" :))
Với cả.... sao em biết nghĩa của AVAVT nhỉ? :-?
]btw... bài +4 đcl đỉnh cao quá :((
tớ đang bị warning 20% rồi đây này
<------------- 40% :) :))
My quote cái GDCD từ topic lớp em ra đúng ko? trông quen quen :-?

trình độ spam của anh Trung đáng nể thật,ko vào HAO một tgian mà số bài tăng đến 2421 rồi,mà hình như ở tAO anh cũng đứng đầu danh sách viết bài nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên