Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là hôm nay bàn bạc thấy có vẻ như thứ tư có rất ít người đi được HVD:(, chả biết ra sao nữa:(

Ít hay nhiều thì ít nhất cũng có 4 mems của HCD

1 bạn dễ thương , cao to , nam tính , học hành + thể thao+ nghệ thuật giỏi , tâm lí , bit chiều ...hình như đòi hỏi quá lố rùi :p

Hội mình có nhiều hơn nhưng chạy đứt dép hết rồi :(
Bố Đức, nếu thứ 4 con ko đi đc thì bố đi DOTA, còn con mà đi được thì bố phải đi với con đấy nhé

Ơ , HVD ít người đi thế cơ ah`, hay chuyển thành đi chơi đi, ko họp ở trên lớp nữa, cho vui, đi kara hay đi VKO cũng đc ;;) :p

híc hội vịt và mẫu người lí tưởng là một àh ?????bài ở hội vịt nó cứ na ná ở mẫu người lí tưởng....em đọc mà cứ tưởng mình vào nhầm trang

Thì những trang kiểu này nó cứ vô số mà , khóa nào mà chả có :D

Nhưng cái này đang là Mẫu người lí tưởng cơ mà, đúng là suốt ngày spam, về chủ đề cũ đi :D hay đổi tên cũng đc..........^^'

Con: thứ 4 này bố đi thi đấu ăn tiền rồi, ko đi với con đc... :((
Hay để thứ 5 tiết 5 đi? ;;) Bố khao ăn trưa luôn :x

Hihi hôm nay chợt nhận ra , thik 1 thằng con trai có tất cả những cái của nó trừ tính cách của nó:))

Tức là thik 1 thằng mà giống thằng tôi đang thik nhưng thằng đấy ko có tính cách như nó :D. Dễ hiểu mà

Tôn Hồng Đức đã viết:
Con: thứ 4 này bố đi thi đấu ăn tiền rồi, ko đi với con đc... :((
Hay để thứ 5 tiết 5 đi? ;;) Bố khao ăn trưa luôn :x
Con lên lớp con xé xác bố đấy.Con có được ở lại trường bao h đâu. :((. Ghét bố lắm. Bố cứ nhớ đấy

----------

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Tức là thik 1 thằng mà giống thằng tôi đang thik nhưng thằng đấy ko có tính cách như nó :D. Dễ hiểu mà
Đúng, dễ hiểu mà :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên