Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chắc ra quái thai :))
Tôi có thi Kiến Trúc đâu mà vẽ? :))
Thi XD để sau này rút ruột công trình :))
Sau này cần xây nhà nhớ bảo tôi nhé! Ngày xưa cha ông ta bắn máy bay địch vì ko có giàn phóng xịn nên phải dùng giàn phóng tre, tương lai tớ sẽ "phát huy truyền thống dân tộc" :))

Ah nếu thế thì sẽ nhờ ông thiết kế kiêm chính tay xây dựng nhá...nhờ đứa khác xây là ko có đáng tin==> hứa rùi đấy , làm cả công nhân xây nhà cho tôi :))

yên tâm... bê tông cốt tre đảm bảo vững chắc 2 tuần mới sập :)) (vừa đủ bàn giao công trình rồi chuồn :)))

Hơ hơ, 1 ngày ko lên. Vẫn thế!!! Nghề nghiệp tương ai? Nghề nào em cũng thích. Theo bố em (ở nhà:p) nói thì em sẽ thay đổi nghề xoành xoạch :)
@ Bố: Dù có hứng hay ko vẫn phải khao con đấy. Hôm nào xuống lớp con h ra chơi 20' ý. Con ko đi ngoài được, hoặc là..........(bố có hiểu ko?)

Ui giời dù ko phải mẫu lí tưởng từ trước đến h nhưng nhìn hôm nay thì ngạc nhiên + ngất ngây , dễ thương thế chứ lại :x

Nghê nghiệp tương lai thì mình thích nghề gì đó đi đây đi đó, năng động 1 chút, ko thích ngồi bàn giấy:D, nhưng mà ko nên đi nhiều quá:))

Thế cho thầy làm nghề tiếp viên hàng không < có con trai ko nhỉ :D > hay lái máy bay cũng đc :)):)):)) đi đây đi đó đó :)):))

Anh thích sửa máy móc, máy gì cũng đc :x
... có điều nghề đấy ko kiếm ra tiền :((
Con: uh 20 min ngày mai nhé. Cả lớp bố hôm nay nghỉ :)

Bố: hôm qua xuống lớp con hả? Con ko bùng đâu. Con bạn con nói đểu bố đấy. Thôi, mai gặp ;)

Đỗ Thu Hương đã viết:
Thế cho thầy làm nghề tiếp viên hàng không < có con trai ko nhỉ :D > hay lái máy bay cũng đc :)):)):)) đi đây đi đó đó :)):))
Không thích nghề này:D
Di đây đi đó kiểu vừa du lịch vừa công tác như là nhà báo hay nhiếp ảnh gia hay đại loại thế cơ, nói thì nói thế thôi chứ...:))

Hí hí, em thích nghề đấy. Cả thèm chóng chán. Thích đi đây đi đó :)), sướng vãi :))

mẫu người lí tưởng là người có mẫu lí tưởng mà bạn thấy là lí tưởng và phải xứng đáng với cái lí tưởng đó do vậy người lí tưởng chỉ có trong lí tưởng của mỗi người vậy lấy đâu ra người lí tưởng mà nếu có thì bạn thấy có thực sự lí tưởng ko

Vẫn thấy nó lí tưởng nhất , thế mà h lại ko...:D

Anh Đức thi XD ah? thế thì năm nay bỏ thi đi, năm sau cùng thi với em cho vui:D
Tình hình là nhà em có đến hơn nửa tá là đang học hoặc làm về XD đấy

Hôm nay nhiều người khen we' , chả hiểu có 1 thứ cần nhất thì ko có ==> ko phải là lí tưởng của mình , nhưng xét lại thì vẫn toàn diện :D

Chị Ốc ơi, bi h làm gì có chuyện lí tưởng ở đây nữa. Vài hôm nữa sẽ có 1 chủ đề cực kì hấp dẫn, cực kì sôi nổi, ai cũng sẽ phát cười. Mọi người cố chờ! Ai biết thì đừng có để lộ nhé :))

Mày lại nói kiểu úp mở thía nhỉ, nói luôn đi , còn mấy hôm nữa nữa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên