Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh`, post đi. Mà ko ai câu thêm đc thí sinh à? :(

Chán thật, thế mà anh Đức cũng đòi câu được 5 thí sinh chứ, sợ thật:D
Ở topic này ai phụ trách nhỉ?

Thôi, để em vậy. :)
Hic hic, dạo này papa em cấm ko cho ol ở nhà nữa :((. Ko spam nhiều như trước được nữa rồi :((

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Tức là thik 1 thằng mà giống thằng tôi đang thik nhưng thằng đấy ko có tính cách như nó :D. Dễ hiểu mà
Clone? @_@
Illusion? @_@

Con: bố xin lỗi :((
Sao ko đc ở lại trường à? :((
Hay hôm nào đến sớm bố khao ăn sáng vậy? :)

Bó tay ko giải thik nữa , căn bản ko nói rõ tên bạn í được nên ko bit giải thik kiểu rì:D

Tôn Hồng Đức đã viết:
Clone? @_@
Illusion? @_@

Con: bố xin lỗi :((
Sao ko đc ở lại trường à? :((
Hay hôm nào đến sớm bố khao ăn sáng vậy? :)
Bố đểu lắm. Con á, 7h25' con mới ở trường :(( :((. Bắt đền bố, mà 2 tuần nay chưa xuống thăm con. :(( :((. Con mà gặp được bố thì con xoa đầu cho bố rụng hết tóc thì thôi. Bắn dt được tiền thì nhớ mua quà rồi đi thăm con đi nhé Lần này tha mạng cho bố nhưng nhớ những điều trên đấy

Ảnh ảo 3D à? :))
Con: uh đc rồi, bố sẽ cố thắng rồi khao con ăn :x

nào mọi người ơi, ko spam nữa kẻo mod lock topic đấy < nếu có spam thì cũng phải có câu liên wan chứ :p > phải có chủ đề mới để bàn luận thui :D

Chủ đề vẫn là mẫu người hoàn hảo thôi... hay đổi chủ đề khác.... mọi người nhận xét về 1 ai đó nhé? ;;)

Oki, nhận xét về ai đầu tiên nào ;;) < anh Đức ơi, hay bà K đi ;;) >...........:D

Ờ.... nghe ổn đấy... nhưng mà chửi giáo viên có bị ban ko nhỉ? :-?
Hay nhận xét về người khác đi.... Đỗ Thu Hương 10 địa thì sao nhỉ? :-? :))

Nhận xét vè.... hèm.... à... à... MOD Trang Thư của box này? :x

okiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D thể nào mod cũng vào phát biểu vài câu, mai HVD mod cũng đi đây:D

Theo anh MOD Trang Thư rất... hm.... hòa đồng? :-?

Tôn Hồng Đức đã viết:
Ảnh ảo 3D à? :))
Con: uh đc rồi, bố sẽ cố thắng rồi khao con ăn :x
Khao nhiều nhiều đấy nhé! Thế thắng chưa?
Bi h ai trong hội cũng biết mặt nhau rồi. Lôi từng người ra interview cái nhey :)

Thắng rồi nhưng ko thấy có chút hứng thú gì cả.... đã bảo ngồi ngoài ko chỉ rồi mà bọn nó cứ chỉ..... thắng ko phải do sức mình chả có cái vị gì cả.

Nói mãi rùi , thế mà mỗi ngày vẫn luôn thêm tiêu chuẩn , chắc phải phác họa ra chân dung mẫu người lí tưởng mất..Tôi ko giỏi vẽ , ko bit vẽ...chắc nhờ Đức cái nhẩy. Tôi tả cho vẽ đi , xong mỗi ngày tôi nói thêm rì thì vẽ tiếp vào hộ để xem đến cuối năm học , đấy sẽ là bạn nào trong trường mình ko??:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên