Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko lên được mạng thì có nhắn tin A Trung cũng ko thể biết đươc :(

:(:)(( hôm nay xui xẻo wa':((
chết thật , mình cũng rơi vào hoàn cảnh của thầy Nếp rùi :(:)((
Thật khó để nói em bít phải làm sao đây, khi cả 2 hội họp chung 1 h :(:)(( < mà cái này em nghĩ ra trước khi thầy Nếp nói nhá , nên ko đc coi là bắt chước đâu đấy ^^ > :(:)(:)(( hôm nay đen wa':((

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Thu Hương đã viết:
:(:)(( hôm nay xui xẻo wa':((
chết thật , mình cũng rơi vào hoàn cảnh của thầy Nếp rùi :(:)((
Thật khó để nói em bít phải làm sao đây, khi cả 2 hội họp chung 1 h :(:)(( < mà cái này em nghĩ ra trước khi thầy Nếp nói nhá , nên ko đc coi là bắt chước đâu đấy ^^ > :(:)(:)(( hôm nay đen wa':((
Hờ hờ, HCD ko họp được ngay đâu, cứ HVD đi;;)

Sao chị lại nói thế? Nếu ko họp thì cũng phải để thử lòng các mems chứ?

Hội trưởng bỏ đi đầu tiên thì còn gì để nói nữa? Chán rồi, ai thích HVD thì đi hết đi.

Anh Đức đừng giận mà, em xin hứa là lần sau em nhất quyết đi cùng anh nhưng lần này em đã hứa rồi, mà lời hứa với em rất quan trọng.
Lần này em cũng hứa với anh là lần sau em sẽ đi:D

Tôn Hồng Đức đã viết:
Lần sau anh cũng chẳng đi nữa đâu mà sẽ L-)
Hic hic, A Đức giống em rồi. Nhưng mà rõ ràng hội mình lên kế hoạch trước mà. :(. Thôi ko sao, mình em với A Đức đi cũng được:)

Hai người hẹn hò ah? bắt quả tang anh Đức rủ rê con gái nhà lành nè:D

Em ko đi nên anh cô đơn quá đành đi với con gái tạm vậy :((

Có phải đâu. Bố con đấy. Có phải đánh lẻ đâu. Mọi người ghét bỏ bố con em thì bố con em đành phải thế, chứ chẳng lẽ lại thế nào?:(

Ờ, bọn tôi là người thừa của xã hội mà...

Mọi người đừng giận mà >.< , thầy Nếp hứa lần sau sẽ đi mà, với lại HVD lần này là lần cuối từ h đến hôm trước nghỉ hè, mọi người đừng giận mà , em bít anh ko thế mà , anh Đức nhỉ ;;) đừng giận ^^
Lần sau nhớ đi anh Đức khao mà hì hì ^^
mà hôm nay em mới phát hiện ra là anh học địa bà CN lớp em ;;) < siêu nhân mà :p > chắc lớp anh khổ sở lắm nhỉ :D

Tôn Hồng Đức đã viết:
Ờ, bọn tôi là người thừa của xã hội mà...
Anh Đức nói thế là sao:(, anh nói thế em thấy tội lỗi lắm:((
Mà sao anh câu bài nhanh dã man, vừa mới đang 2000 bài bằng em mà bi giờ đã 2065 rồi:D

Thế cuối cùng đây là Trung hay Hương đấy? o_0
Còn về vụ off thì chán rồi, chả đi nữa, đỡ tốn tiền... 2 bố con tôi đi với nhau cho vui [-x

A Trung đi thế chị Hương với chị HA có đi ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên