Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Rửa tay gác bàn phím àh :)) để xem gác được mấy ngày :)) ah ko mấy tiết :))

Mà bảo thật 1 câu, ko nên để 1 ng khao như thế, mọi ng cũng đem theo khoảng 20K 1 ng để ăn chơi cho thoải mái :D mọi ng thik thì đi karaoke, ko làm bữa thiên nhiên chè cháo rồi là ra bobochacha cũng đc, tùy :D nhưng nói chung thoải mái 1 chút chứ để 1 ng khao rồi tất cả đứng dậy, ăn cũng phải suy nghĩ thì phiền lắm :D

Tôn Hồng Đức đã viết:
Thứ 4 tuần sau. Tuần này hội DOTA L2 tiệc chia tay :))
Hội này là hội gì hả A Đức?
@ C My: Em bây giờ tiền gửi xe còn phải từng ngày xin mẹ. Thế thì đi thế nào được? Với cả em còn phải học để thi AMS. Chắc cũng sắp phải rửa tay gác bàn phím thôi. Bố em kinh lắm, có cho đi đâu đâu. Xin đi chơi, đi sinh nhật, lúc nào cũng bảo: "tốt nhất con nên ở nhà", thế ko ở nhà thì đi à? :((. Thế đấy.

Nói chung thứ 4 tuần sau kara, mỗi người góp 10K còn lại anh chí tất, okay? :x

Mai là tiệc chia tay Team 1 đôta,tuần sau Đức đi nhớ rủ tôi nha:D

Uh, ông tự chi tiền phần ông nhá (ko thuộc hội :)))

Nhưng bao h đi mọi người nhớ báo em đấy ;), bi h em đang cáy túi nhưng sang tháng 4 có thể đc :D tuần sau sang tháng 4 rùi đúng ko nhỉ :D mọi người mai thi tốt nhá< nếu có thi:D > còn ai ko thi chúc ngủ ngon nha:D

Tháng 4 có mời anh đi anh cũng chả đi nữa >_<
Nốt 1 buổi tuần sau là nghỉ hẳn, sau thứ 4 (ngày mai) là mỗi ngày chỉ 1h ol... kệ cho thằng Hải Đức vượt, đây cũng chả quan tân gì mấy cái số má vớ vẩn... câu bài đúng là vui thật nhưng đến lúc trượt rồi thì tha hồ mà câu nhé >_>

Thì tuần sau ko phải sang tháng 4 sao :)):)):))
Mà hội mình h ít người thế này thì làm sao mà làm giám khảo , tv đc nhể :)):))

Em bảo nhé, các anh chị bao em thoải mái đi. Đỗ AMS xong thì ngày nào em cũng sẽ khao các anh chị.:). Okie?

Thì anh vẫn bảo buổi sau anh khao mà, có nói gì đâu? :)
Chỉ bảo mỗi ng` đem 10K đi đề phòng anh ko đủ tiền thì mọi người góp 1 chút :)

Anh Đức bao à:)), em ủng hộ anh nè:D, em sẽ mang 10 K đi:)) nhưng mà 10 K này chỉ trong TH anh thiếu tiền đúng ko;;)

Thảo: sao giận anh? :((
Phải nói tại sao anh mới biết mà sửa (cũng có thể ko :D) chứ? :((
Trung: uh, nếu anh ko thiếu thì ko phải chi :x

Em nghĩ là.....ko thiếu đâu anh ạ:))
Thứ tư này anh định thế nào đây nếu cả hai hội đều off:(

Vậy là có khi anh em mình ko chung đường rồi:(, phí thế ko đi hát kara được à???Em thích hát:((

Đường rộng mà dài em cứ bước đi, anh đứng lại để nhìn em quay gót :((
Đùa chứ..... con bé này ko chịu lùi 1 tuần đc à? >_>
Anh đã đặt trước 2 tuần rồi mà [-x X(

@ A Đức: Ai bảo anh cứ nhận em là con :(( :((
@ A Trung: A Trung ko trung thành với hội nhé. Phải bảo mọi ng` cho A Trung out hội mới được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên