Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:))Sao mình lại thành tay spammer chuyên nghiệp thế này:(, đâu có đâu:))
A Trung ko biết thật à? SMS là tin nhắn ý. Mà lúc trước A Trung ko có hứng với cuộc thi cho lắm, sao bi h hứng thế?
Hóa ra sms là tin nhắn à:)) ra thế:))
Thứ tư mọi người nhớ tới đúng giờ đấy ko là...mất phần:))

Ặc, thì bạn Trung là ng` gốc Hoa, nên họ Khưu, ngày xưa tớ chỉ nhớ cái bạn đầu tiên ngồi cạnh tớ hồi vào cấp 2 là Trâu Trí Trung thôi (Khưu nó cũng na ná như Ngưu muz) :-?

:)):)):)) bi h thì em đã hiểu , thuốc fu....< chết , :p em wen mồm :p > :)):)):)) Ngưu Trí Trung:)):)):))Trâu Trí Trung :)):)):)) vần wa' :))

Tên hay quá mà chị :D. Mà A Trung người gốc Hoa à? Kinh nhỉ. Thế có biết nói câu tiếng Trung nào ko?
Chị Thư ơi, hồi cấp 2 chị học trường gì thế? Học cùng lớp A Trung à?

Này, sao cứ lôi tiểu sử của người khác ra bàn tán thế hả????/:)
Thế là ko được:(

Có điều gì xấu xa lắm hay sao mà A Trung lo sợ thế?

Ngô Sĩ Liên Thảo ạ...Chị ko học cùng lớp Trung, nhg hồi lớp 6 bạn ý ngồi cạnh chị 1,2 tháng rồi chuyển sang lớp khác :D
Thôi, way về chủ đề chính nào?? Thế ra mình ko có thí sinh à :(

Hehe, chị Trang Thư post profiles chưa nhỉ? Vui là chính là chị :p

Chị post rồi mà em :))
:D
Đấy, em cứ đọc xem :D
Hix, nhg chị chả biết mẫu ng` lí tưởng của mình ntn nữa :((

Ai update nó lên đi, hình như anh ko làm chả ai làm? >_>

Tôn Hồng Đức đã viết:
Ai update nó lên đi, hình như anh ko làm chả ai làm? >_>
Tại em tưởng anh nhận rùi mà:D
Họ và tên: Tôn Hồng Đức
Dân Tộc: Kinh
Tôn Giáo: hổ lốn
SN: 25-5-1988 (đứa nào đọc rồi thì ngày đó phải tặng quà )
Err.... rồi gì nữa nhỉ.... à à......

Like:
Màu sắc: Deep Sky Blue, Black, White
Món ăn:..... *Drools* sường xào chua ngọt, nem chua rán, đùi gà rán, chân gà nướng, cua/ghẹ/tôm hấp bia, snack cua+gà....
Thích nhưng người lịch sự, ăn nói có học thức.
....kém thể thao..... >_<
Thích chơi RPG....

Dislike:
Ko tiện nói ra vì e sẽ gây phản cảm với thí sinh

Tên: Nguyễn Hoài Anh
Ngày sinh: 13/7/1989
Nickname: Mèo con(vì dễ thương, bạn bè đặt đấy), hoặc axitsunphuric
Dân tộc: kinh
Sở thích:
-màu sắc: xanh biển, xanh trời, trắng, tím
-các loại sách văn học và khoa học
-yêu mèo(có nuôi mấy con liền, xinh lắm:) )
-thích học toán và lí(thông minh đấy. IQ: 128), yêu văn
-thích những người đàng hoàng, không nói năng thiếu lịch sự, dễ có cảm tình và có duyên với những ai đeo kính giống mình.
Sức khỏe: dưới trung bình
Dễ tính, thật thà, ngoan.
Nói hơi nhiều.
Ghét sự thiếu công bằng.
Có chính kiến.
Em khá bạo dạn(hơi thui), dễ làm quen, đôi khi lại quá e dè nhút nhát(nhất là khi đối diện với người em thích)
Em vừa là giám khảo vừa là thí sinh(của anh Đức và bạn Trung)
Mẫu người(đã từng nói):học giỏi hơn em, không nhỏ tuổi hơn, cao hơn(em lùn nên chắc ai cũng qua được cái này), tốt bụng và đàng hoàng, thế thôi.Không cần đẹp giai.

Tên: Bên trái Nguyễn Trang Thư (wa' hay rồi !!)
Ngày sinh: 24/4/1989
Nickname: TuTi ..... Dzen nữa (nhg mọi ng` gọi là TuTi hơn)
Sở thích:
-màu sắc: trắng, đen, xanh da trời, da cam, đỏ, rêu.
-yêu cún và yêu heo
-thích học Tiếng Anh, vẽ đẹp, hát hay, làm thơ tuyệt đỉnh (dính 1 chút lãng mạn là thế đấy, vào Hà Nội hiền đọc thơ ý )
-thích những người ... hix... yêu tất.
Sức khỏe: rất ổn
Mẫu người: ko có, miễn yêu là được rồi...
Còn về tính cách, TuTi ko nói đâu, tự tìm hiểu đê

Ho văn tèn :Đỗ Thu Hương
Ngày sinh: 7/10/1990<đối với em thì vào ngày này ý mà, tấm lòng là chính, wa` là chủ yếu hi` >
Dân tộc: Kinh< ah` nhưng em ko kinh đâu >
còn gì nữa nhỉ
ah, nickname: em cũng làmèo con đấy, nhưng bọn bạn em thường gọi là meocho ngắn gọn
Con vật iu thick: em iu mèo con nhất < giống chị Hoài Anh wa' >, ngoài ra còn 1 số những con vật rất kute nhưng voi con, cún con, ngựa con và kể cả hổ con , em còn iu các con vật nào êm êm , ôm rất sướng như các con thú bông ý
Món ăn iu thick : nói chung là tất cả < nhất là những món mình đc người khác khao là ngon tuốt >
Màu sắc: tất nhiên là màu xanh nước biển , màu mà tươi tươi 1 chút , nhất là màu xanh của dd muối đồng <CuSo4> thì eo ui>.< đẹp cực, iu lắm
Ước muốn: tất cả những điều ước của em đều thành hiện thực
CònMẫu người lí tưởng
Trích dẫn:
Tiêu chuẩn của em là....<ơ ...hem`....lên giọng>
Anh ấy phải hơn tuổi em , phải đẹp trai ,có cá tính, tốt bụng, cao hơn em là được< nhưng đừng cao wa' > , phải vui tính , hài hước, bít làm em cười mặc dù em đang rất buồn hoặc rất tức , bít wan tâm, bít chia sẻ , có niềm tin vào nhau, và tất nhiên là phải chung thủy yêu em <mãi mãi một TY , lại nhớ đến anh Bo > , tất nhiên cộng thêm 1 chút kute , bắt đầu làm ban giám khảo đây

Xong rùi, bắt đầu nào
ah` thêm điều nữa là anh ấy ko bị homo như Bắc Đẩu đâu nhá, mà hình như anh Đức cũng hơi thiên ra anh Bắc Đẩu thì phải

Em: Nguyễn Hà My
Lớp 11 Văn
Sở thích: Harry Potter, games, basket ball, music, ăn , Harry Potter, ăn, Harry Potter, xem phim, đọc truyện (đủ thể loại ) và vô vàn sở thik khác
Sở ghét: cà chua, cà rốt, cà muối, trứng và thịt gà (thông cảm e sợ H5N1), những thể loại kênh kiệu mặt vênh lên trời, mũi hỉnh hỉnh như có j` kinh lắm ở dưới mũi ý >_<, và vô cùng nhiều sở ghét khác
Hình mẫu lý tưởng: 1 ng cao hơn mình, không cần đẹp trai lắm nhưng vẫn nên ưa nhìn (bạn trai cũng để làm cảnh 1 phần), galant, bít quan tâm (ẹ), ít vợ ít chồng tí (đỡ phải chia sẻ), vui tính, dễ thương

Tên: Nguyễn Thị Hương Thảo
DoB: 30/5/1991
Nickname: Đen (ko vui lắm khi mọi ng` gọi thế nhưng quen rồi )
Sở thích: ăn uống ,đi chơi,.....Thôi, chẳng nghĩ thêm được gì cả
Quên quên, mẫu lí tưởng của em á: vui tính, "luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu", buôn đỉnh của đỉnh(thực ra ko cần thiết lắm vì nếu buôn lắm quá thì ok học hành, ko học hành thì năm sau ko đc gặp hội mình nữa ) , ko quá lười, ko quá giỏi nhưng cũng ko quá dốt, ko cần quá đẹp trai nhưng cũng ko quá xấu, ko quá cao nhưng cũng ko quá lùn, cái quan trọng là phải chịu đc cái tính nắng mưa thất thường của em, như Rùa của em vậy( cấm xuất đầu lộ diện đấy Rùa nhé )

Họ và tên: Khưu Trí Trung
Dân Tộc:Gốc Trung Quốc
Tôn Giáo: ko có
SN: 28-11-1989
Like:
Màu sắc: Xanh lá cây, đen trắng đỏ
Món ăn:sườn xào chua ngọt giống anh Đức, các món quay và bánh ngọt, bánh kem, kem nữa, dưa hấu
Thích đọc truyện tranh, xem hoạt hình ,yêu HP, Inu, thích ngủ, online và chat với bạn bè , cũng thích cả bơi nữa
Dislike:
Ghét cũng ko ít , ghét màu vàng
Ko thích những ai nói dài nói dai, vô duyên
Ghét làm những việc ko muốn làm, ghét ăn những món ko muốn ăn
Mẫu người lý tưởng là con gái<tất nhiên> , chỉ cần hơi xinh là được rùi, học khá ngang ngang mình là ổn, bít nói chuyện, biết cười trước những cau nói chả buồn cười tí nào của mình<cái này nghe hơi buồn cười > , biết tin tưởng mình, hiểu mình, biết trân trọng những gì mình tặng, biết khi nào mình vui buồn, luôn là người kể cho mình nghe chuyện vui buồn, là người mình có thể đặt trọn niềm tin.
Tạm thời là như thế , ko bít mình có đòi hỏi hơi nhiều ko

Khó nhìn wa' , em ko đọc nưa :p, sao đến h ít thí sinh thế nhỉ, hay làm thí sinh cho nhau đi ....:D

:))Bó tay toàn tập:))
Thế tình hình là thế nào rùi mọi người???Mấy hôm nay nhà mình hỏng máy:(, chả lên được:((

Tình hình là bao h tổ chức ý mấy anh chị nhỉ?:)

Tình hình là rất tình hình :)) tình hình là sao mọi người < kể cả mình :p > cứ nói tình hình là ý nhỉ :)):)) bó tay
Tình hình là :p sao trong topic này có mỗi mấy người:D
Tình hình là có lẽ mọi người nên làm thí sinh cho nhau...
Tình hình là chả bít noi gì :)):)):))....................>.<
Tình hình là cái avarta của em mọi người thấy ưng ý hông, cái chị tóc dài ý :)):)) có thể làm mẫu người lý tưởng được hông:D, nhất là anh Đức :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
:-&
I'll pass :-&
Hình như chỉ có mõi anh là chăm làm thí sinh nhất :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên