Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tôn Hồng Đức đã viết:
......
o_0
0_o

....................................>_>
<_<....................................

............. Why? >_>
Dạo này anh Đức câu bài càng lúc càng lộ liễu, chắc phải để mod cảnh cáo và trừ điểm tiếp thôi.
Tình hình là mẫu người bao giờ cũng đa dạng, vậy mà mẫu lí tưởng của mọi người sao cứ giông giống nhau thế nhỉ? đề nghị các HV hội cô đơn mau quảng cáo rầm rộ cho cuộc thi của chúng ta chứ? chỉ có vài mống thì buồn lắm. Thông báo: anh HXHĐức: nếu chị Đức thi cũng như anh thi=>bao giờ thi nhớ đến dự, ko được trốn tránh trách nhiệm.[-x

..... cái đấy là anh thấy ngạc nhiên sao em Chi cứ đòi rút lui thế? :(

Có lí do cả thôi A Đức ạ. :D. Chị ý yêu cầu thì chấp nhận vậy. Mà hình như vẫn chỉ có từng đấy người thì phải (7 ng` hay sao ý nhỉ). Dạo này cũng bớt câu :p. gần 2 ngày ko ol mà chỉ thêm được mỗi mấy bài. Thế nhất trí bao h tổ chức ý mấy pác nhỉ?
Đây là bài viết thứ 500 lần 2 của em sau khi bị del hơn 100 bài đấy mấy pác ạ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ko cần xinh lắm là cần phải xinh nhưng ko lắm, hơi xinh là cần phải xinh nhưng ko cần xinh....
Nói ra thì có lẽ xấu < bt < hơi xinh < xinh < ko cần xinh lắm < rất xinh
Chắc kiểu đấy :))
.... à.... có 1 rắc rối nho nhỏ.... tính anh ngoài đời với trên mạng hơi khác nhau 1 chút.... làm cái này e hơi ko hợp :-?

Tôn Hồng Đức đã viết:
ko cần xinh lắm là cần phải xinh nhưng ko lắm, hơi xinh là cần phải xinh nhưng ko cần xinh....
Nói ra thì có lẽ xấu < bt < hơi xinh < xinh < ko cần xinh lắm < rất xinh
Chắc kiểu đấy :))
.... à.... có 1 rắc rối nho nhỏ.... tính anh ngoài đời với trên mạng hơi khác nhau 1 chút.... làm cái này e hơi ko hợp :-?
Cái này thì anh ko lo đâu anh Đức, tại vì em gặp anh rồi mà:))

Bon chen nà ko tốt [-x :p
Trung: Ờ.... mấy hôm đấy là anh đã cố gắng hòa đồng nó thế :)

Anh Đức cố gắng phát huy cho tốt:D, em có phần khen ngợi:))
@ Chi:Mọi người đang tổ chức thi chọn người lý tưởng :D

Chị chi muốn thì sang trang 16, 17 gì đó. Có thể lệ em phát động đó. Đăng kí thì xong ngay

Hoan nghênh thủ quĩ Chi.
Cách tham dự: gửi profile và mẫu người lí tưởng lên nếu muốn làm giàm khảo, tự giới thiệu chi tiết về bản thân và nêu tên giám khảo nếu muốn làm thí sinh.

Ơ, thế thì em cũng gặp anh Đức rùi nhưng chưa nói chuyện, với lại chị My cũng kể cho em nhìu cái, có lần anh làm chị ý giận wa', nói hết với em:D

..... nói thế mà cũng nói ¬.¬
Thế hôm đấy chị ý giận gì anh? :-?

Vấn đề là anh chả bao giờ thấy chị ý tỏ ra giận gì anh cả? :)
btw.... chị ý kể chuyện gì của anh? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi zời mấy người lại chơi trò xóa chả hiểu gì cả:((

À, bi h đã hiểu sao bạn Khưu có tên là Trâu Chí Trung :)) (bi h mới đọc profile) :))
Mà mọi ng` hết trò để làm rồi à, toàn những hình thức cực kì lộ liễu, chả ra cái thể thống j` cả... ko thấy bẩn mắt sao [-(
Hôm nay tớ gặp Lan Chi... (ng` mà cái thằng ngồi cạnh tớ đang dùng $$ của tớ để sms :)) )

:))Bạn Thư nói thế là ý gì tớ vẫn chưa hiểu lắm:))
Mà sms là gì thế hả bạn Thư:D, tớ cũng ko hiểu nốt:))
Cuộc thi sẽ diễn ra vào một ngày ko xa nhưng đề nghị mọi người cho ý kiến nhanh:))

Nhưng còn ít thí sinh lắm, quả này em phải đi câu thí sinh thui :)):)):))
sao đi đến đâu cũng thấy thầy Nếp nhỉ < đúng là 1 tay spammer chuyên nghiệp :p > :)):))

----------

Rất xin lỗi chị Thư :( tại chị Đức cứ muốn đấu phép thuật với em đấy chứ :)) :(
mà sao lại là Trâu Trí Trung :)):)) ah, em bít rùi, để thế đọc cho vần:)) Trâu Trí Trung :)):)):)):)):))

Khưu Trí Trung đã viết:
:))Bạn Thư nói thế là ý gì tớ vẫn chưa hiểu lắm:))
sms là gì thế hả bạn Thư:D, tớ cũng ko hiểu nốt:))
Cuộc thi sẽ diễn ra vào một ngày ko xa nhưng đề nghị mọi người cho ý kiến nhanh:))
A Trung ko biết thật à? SMS là tin nhắn ý. Mà lúc trước A Trung ko có hứng với cuộc thi cho lắm, sao bi h hứng thế;;)?

----------

Đỗ Thu Hương đã viết:
Nhưng còn ít thí sinh lắm, quả này em phải đi câu thí sinh thui :)):)):))
sao đi đến đâu cũng thấy thầy Nếp nhỉ < đúng là 1 tay spammer chuyên nghiệp :p > :))
Chị ơi, thực ra ko phải mỗi thầy đâu, có cả 1 "hội đồng" đấy. :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên