Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người ơi, cuộc thi chìm xuồng rùi ah?
Khi nào họp hành mà thi cử luôn chứ?
Anh Đức đã mời em nào đi tìm hiểu chưa?

H nghĩ lại thấy chả thể nào có 1 đứa lí tưởng được , ko phải đòi hỏi cao we' mà dù đòi ở mức thấp thì đứa nào cũng dưới cái mức đấy...buồn thía...hay toàn gặp những đứa như thế nên thấy thế thì ko bit..

A Đức thi xong có muốn đi làm thêm với e ko :-/ có mấy chỗ nó mời e đến làm mà e ko biết nên nhận đâu:
- Siêu thị (gần chùa Hà), 1 ca 6 tiếng
- 1 quầy giải khát (gần melia HN), cũng theo ca
Và còn 2 chỗ nữa e ko nhớ :))

Thi xong lỡ TÔnnie có trượt thì còn có vc mà làm :)):)):))

Ko fải e trù đâu, đừng tẩn e ;;)

Uầy , giỏi thía tìm được việc ah em My, chả bù cho chị năm ngoái muốn đi làm thêm mà ko được ( thật ra cũng do nhờ vả xong ko được chứ ko chịu đi tìm :D)

Chưa có hứng lắm... chờ vào ĐH rồi đi làm, chứ vừa thi xong đi làm làm gì? Chơi đã :))

Thật, vừa thi xong, việc đầu tiên em sẽ làm là chơi, chơi và chơi :)) :)). Sắp thi rồi. sợ quá >.<

Bố sẽ bỏ 1 tháng đi chơi, ngày nào cũng đi từ sáng đến tối, đi với bạn cấp 2, cấp 3, bạn trên mạng, bạn gặp ngoài đường, bạn lớp học thêm... đi khi nào chán mới thôi :x

Chơi cũng cần tài chính :D làm thêm tích lũy kinh nghiệm và thêm nhiều bạn bè lắm, chưa kể nếu mình có tài thật, trong lúc làm sẽ có nhiều cơ hội tìm việc làm hoặc sẽ tìm được những việc nhẹ nhàng mà rất phù hợp với khả năng của mình, tiền thì rủng rỉnh, tha hồ mua sắm đú đởn :)) quãng đời học sinh sinh viên còn j` đẹp hơn thế :)):)):))

Biết thế, nhưng thi xong cứ chơi đã, làm mệt lắm [-x :p

Chơi áh 8-| ai cho a tiền, như thằng a e hồi thi xong nó chỉ có vùi đầu vào chơi đtử, ờ thì xả hơi cũng tốt nhưng đi đú đởn ở ngoài vui hơn bao nhiêu ko (đừng nói a ko thik đú đởn ở ngoài) :p

Chị My tìm đc việc ah:)) em tìm mãi chả được việc nào cả :)):))
@Thảo: chúc em thi tốt nhá ;) aya....aya...... ;)

@ Đức : Muốn đi chơi thì phải đi làm đã thì mới có tiền để mà đi chơi chứ :D

Bố Đức tư sản nhỉ :)
Hi, thx chị Hương. Hix, đầu tháng 6 là tg thi cử. Sợ we'

Làm thì khó gì?
Ra Hoàng Quốc Việt vẫy 1 lúc là có tầm 500K đi đú đởn ngay :))

.... Đâu.... kinh nghiệm em truyền cho anh em quên à? ;;)

Ơ thế ah`;;) chắc em bị đãng trí, nhưng < siêu nhân nhớ > em nhớ ko nhầm thì lúc đó là anh biến thành chị Đức rùi về truyền lại chứ nhờ ;;) hình như anh bị áp lực nên nhớ nhầm rùi ;;)

.... Đâu.... chị nhớ hôm đấy em bảo chị em có cách kiếm tiền hay lắm chỉ việc ra đứng ở lề đường vẫy vẫy ("như em đang làm đây này") rồi 1 lúc sau chỉ cần "phó mặc thân mình cho cuộc đời xô đẩy" là tự dưng có tiền :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên