Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chị nào vậy? Chị á? :x Thx :*
Với cả sao biết xinh? :x

Ý là em cái chị trong ava của anh ........, quên mất tên rồi. Ngại sang trang bên xem lắm. Mà chị nào vào acc của A Đức đấy?

:eek: :))
Là anh thôi, đùa ấy mà, anh là bi mà :))
Còn cái chị nào trong ava của anh? o_0
Đấy là nhân vật anime mà o_0

Nó mỉa a mà a k bít :)) a trở nên con gà con vịt thế từ hồi nào vậy, h e mới hay :)):)):))

Khen cái ava của anh xinh sao gọi là mỉa mai đc? :-?
Còn nếu khen cái ava mới xinh thì càng ko có vấn đề gì :))
btw... anh em mình lập "hội những người để ảnh làm sig" đê ;;)

Tình hình là mở cuộc thi dành cho mẫu người đi thui
Ai muốn tìm mấu người lí tưởng thì lam giám khảo, còn lại làm thí sinh nhé?
Em đăng kí số 1, giám khảo là Trung

ko chỉ A Trung mà tổ chức luôn cho A Đức đi. Đảm bảo thí sinh xếp hàng cả ngày chưa lấy được số vào thi :)) :))

:)):)) đúng là sao Thầy Nếp hot thế nhỉ:)):))
Cho em làm giám khảo với nào ;;), hay làm thí sinh nhỉ:))

Ko chỉ đủ đâu nhá nhiều đứa con gái ko nữ tính bằng chị ấy đâu, btw... chị tônnie mặc áo khoác dài màu đỏ của e hơi bị đẹp thầy ạ đường cong cơ bản nào cũng rõ thế là còn có xinh đấy

Chị ý rất hay cười, cười rất xinh đùa nhạt nhẽo mấy chị ấy cũng cười được vẻ mặt của chị ấy kiêu sa mỗi lúc chị ấy bước vài bước cơ bản của nhảy cổ điển, chị ấy chính là ng biểu diễn cái váy sờ cốt len màn thời trang hôm giao lưu Văn lý 2

Cá tính thì khỏi nói cái trò mặc áo cộc tay hôm trời rét căm căm rồi ra hành lang hóng gió thì đủ biết cá tính òi
Thầy ơi, em nghĩ chị ý wa' đủ tiêu chuẩn đấy:)):))<chị ý là anh Đức ah:-? > :)):)):))

Uh, là chị chứ ai :))
Mà... giám khảo phải đưa ra tiêu chuẩn cảu mình rồi mới đc làm giám khảo [-x

Ơ, thế ah`, em ko bít chị ở đây , thế em chào chị ah:)), mà T4 tuần sau bọn em lại nhẩy lên lớp chị đấy, còn mấy ngôi sao dán cửa sổ ko hả chi ;;):))

Tiêu chuẩn của em là....<ơ ...hem`....lên giọng:p>
Anh ấy phải hơn tuổi em , phải đẹp trai ,có cá tính, tốt bụng, cao hơn em là được< nhưng đừng cao wa' :D> , phải vui tính , hài hước, bít làm em cười mặc dù em đang rất buồn hoạc rất tức:> , bít wan tâm, bít chia sẻ , và tất nhiên là phải chung thủy yêu em <mãi mãi một TY :x:x, lại nhớ đến anh Bo:x > , tất nhiên cộng thêm 1 chút kute:x, bắt đầu làm ban giám khảo đây :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 4 lại nhảy lên lớp chị á? Thế e không được đâu... hôm đấy chị đú nhảy nhót gì đó thì phải.... à nhưng mà cũng chưa chắc. Mấy ngồi sao thì vẫn còn :))

Ơ chị My chưa báo với chị ah;;) từ 11h~~~>12h30 , Hột vịt đẹt off ở lớp chị mà ;;)
Em đã nói tiêu chuẩn xong rùi< hơi cao nhỉ , cho em mượn cái thang :p> bắt đầu làm ban giám khảo< chỉ sợ cao wa' ko có thí sinh thui>:D:D

Ơ thế nói ra anh đủ tiêu chuẩn của em đấy :))
Thế là mình làm giám khảo 1 lần rồi làm thí sinh 2 lần rồi :))
P/S: Chả thấy nói gì anh cả..... để hỏi lại lớp anh xem >_>

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh là bi mà, đáp ứng đầu đủ yêu cầu ;;)
Khi nào cần là anh thì là anh, khi nào cần là chị thì là chị

Đâu có! [-x
Bi là tùy theo em muốn là nam thì là nam, là nữ thì là nữ, tiện thế còn gì? [-x :x

Ma` em đã làm ban giám khảo rùi nè;;) :
các thí sinh, mau vào nào < chỉ sợ cao wa' :p>
trick dan lai tieu chuan cua em:p
Tiêu chuẩn của em là....<ơ ...hem`....lên giọng>
Anh ấy phải hơn tuổi em , phải đẹp trai ,có cá tính, tốt bụng, cao hơn em là được< nhưng đừng cao wa' > , phải vui tính , hài hước, bít làm em cười mặc dù em đang rất buồn hoạc rất tức , bít wan tâm, bít chia sẻ , và tất nhiên là phải chung thủy yêu em <mãi mãi một TY , lại nhớ đến anh Bo > , tất nhiên cộng thêm 1 chút kute, bắt đầu làm ban giám khảo đây
;) okib-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên