Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
A Đức nói quá hay :)) :))
Thôi quay lại chủ đề, spam nhiều quá. Mà "lí tưởng" là gì nhỉ? Có người đã lấy "lí tưởng" của mình là những người ko hoàn hảo 1 chút nào, thậm chí rất tồi tệ. Liệu điều đó có giúp ích gì cho bản thân ko?

... err.... không hiểu rõ lắm em nói cái gì o_0

bớ bớ. Có nghĩa là lấy người lí tưởng ko phải người tốt mà là người xấu. Từ đó rút kinh nghiệm cho bản thân. Đôi khi mình nhận xét những sai xót của người khác mà mình ko biết được là mình đang mắc phải chính những sai xót ấy.

Um.... những người lý tưởng đối với anh thì là những người ko hoàn hảo nhưng hoàn hảo ở những điểm mà anh muốn người ta hoàn hảo. :-?

Lâu lâu ko lên , thấy topic vẫn như xưa , vẫn là 1 cái hồ câu béo bở :| ...
Lí tưởng là người xấu à , cũng ko vấn đề , cá nhân thấy bố già cũng là 1 nhân vật khá lí tưởng ...
Còn Trung , hot theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng ...

Thì đã bảo ý tưởng là trong mắt mỗi người mà... có điều hầu hết các nhân vật lý tưởng đều ko tồn tại.

Tôn Hồng Đức đã viết:
Um.... những người lý tưởng đối với anh thì là những người ko hoàn hảo nhưng hoàn hảo ở những điểm mà anh muốn người ta hoàn hảo. :-?
Thế thì anh có bao nhiêu mẫu lí tưởng? Nhớ nổi ko?

Có 2 loại.... để tầm 11h anh lên rồi nói, giờ bận DOTA với bạn rồi

Tôn Hồng Đức đã viết:
Trung hot trong wanted list của spamer hunter thì có :))
Cái này em không hiểu lắm anh nói cái gì cả:|
Mà nãy giờ mọi người câu hơi bj nhiều rồi đấy:))[-x

Rồi ol rồi đây.... anh có 2 mẫu lý tưởng về con gái và 1 mẫu lý tưởng con trai

Gái: Chung quy tất nhiên là phải đặt xinh lên trước rồi.
1. Tóc dài(và đẹp, tất nhiên).... um....ăn nói nghe innocent (còn bản chất innocent thật hay ko ko quan tâm), hát hay, đi đứng trông cuốn hút, hay cười, tạo cho người ta cảm giác.... um.... peace..... anh có quen 1 đứa gần như đạt đủ mọi chỉ tiêu về cái này rồi (nhân tiện.... chỉ là đề phòng thôi nhưng nếu em My vào đây thì ko phải anh nói em đâu :)) )
====> Loại này chỉ để chơi bời ko yêu đc :))

2. Tóc dài & vô cùng mượt(kết tóc dài :x), lạnh, ít nói, càng ít cười hơn, chung quy 1 chữ "băng giá".
===> loại này chỉ để ngắm từ xa ko yêu đc :))

Con trai:
Lạnh thì tốt ko thì thôi, nói chung là loại thiên tài trong các thiên tài, ko nhất thiết phải giỏi tất cả nhưng mà vượt trội hơn hẳn những người khác trong những cái nó giỏi. Đẹp trai thì tốt.
====> nếu có loại này tồn tại trên đời thật thì anh quyết làm gay 1 lần. Thề luôn!
btw.... anh cũng biết 1 thằng gần đạt tất cả các chỉ tiêu này rồi.

Ặc ặc 2 loại con gái của anh nghe hay hay:))
Còn thể loại con trai kia thì cũng lạ lạ, em suýt dính:)), may thật:))

Em tưởng lí tưởng của anh Đức phải thế nào chứ, mẫu lí tưởng con gái của anh chắc là mẫu GF à?
@A Trung:"suýt dính", ý là suýt "thiên tài" à?
Mà sao 2 anh bùng hay sao mà lại ol 11h thế?

Khưu Trí Trung đã viết:
Ặc ặc 2 loại con gái của anh nghe hay hay:))
Còn thể loại con trai kia thì cũng lạ lạ, em suýt dính:)), may thật:))
ặc thế thì anh Đức phải thử làm gay một lần xem độ chuẩn của anh Trung với cái mẫu người lí tưởng kia ntn?
Còn Trung , hot theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng ...
nghĩa đen là ấm đầu còn nghĩa bóng là j?????chưa phát hiện ra:))

Hờ.... thằng Trung sao đủ tuổi làm mẫu lý tưởng? [-x
Người mà anh nói gần đạt đến chắc ai cũng biết, chỉ 4 chứ thôi: Long Sex lớp anh :))
Thảo: ko thấy cả 2 đều ko phải là loại yêu đc đấy à? :))
Chỉ là chơi bời thôi, GF của anh phải là ở cái hồn chứ ko phải ở cái xác (à, có 1 phần chứ, tất nhiên ko ai đi thích 1 con lợn rồi :p )

Ặc ặc đúng là bậc đàn anh:)), nói chuyện thâm thúy quá:))
Mà ai nói mình ấm đầu ý nhỉ/:)

Thâm thúy gì? :">
Ở đây chắc ai mà chả thế?
nhận tiện...HAO dạo này lởm quá nhỉ? o_0 12h đêm còn busy đc thì pó tay hẳn >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôn Hồng Đức đã viết:
Rồi ol rồi đây.... anh có 2 mẫu lý tưởng về con gái và 1 mẫu lý tưởng con trai

Gái: Chung quy tất nhiên là phải đặt xinh lên trước rồi.
1. Tóc dài(và đẹp, tất nhiên).... um....ăn nói nghe innocent (còn bản chất innocent thật hay ko ko quan tâm), hát hay, đi đứng trông cuốn hút, hay cười, tạo cho người ta cảm giác.... um.... peace..... anh có quen 1 đứa gần như đạt đủ mọi chỉ tiêu về cái này rồi (nhân tiện.... chỉ là đề phòng thôi nhưng nếu em My vào đây thì ko phải anh nói em đâu :)) )
====> Loại này chỉ để chơi bời ko yêu đc :))

2. Tóc dài & vô cùng mượt(kết tóc dài :x), lạnh, ít nói, càng ít cười hơn, chung quy 1 chữ "băng giá".
===> loại này chỉ để ngắm từ xa ko yêu đc :))

Con trai:
Lạnh thì tốt ko thì thôi, nói chung là loại thiên tài trong các thiên tài, ko nhất thiết phải giỏi tất cả nhưng mà vượt trội hơn hẳn những người khác trong những cái nó giỏi. Đẹp trai thì tốt.
====> nếu có loại này tồn tại trên đời thật thì anh quyết làm gay 1 lần. Thề luôn!
btw.... anh cũng biết 1 thằng gần đạt tất cả các chỉ tiêu này rồi.
Loại con gái của anh hơi khó tìm nhưng con trai thì em thấy có nhiều người giống lắm(vấn đề là quan niệm về cái đẹp của mỗi người mỗi khác);;)

Tôn Hồng Đức đã viết:
Thảo: ko thấy cả 2 đều ko phải là loại yêu đc đấy à? :))
Chỉ là chơi bời thôi, GF của anh phải là ở cái hồn chứ ko phải ở cái xác (à, có 1 phần chứ, tất nhiên ko ai đi thích 1 con lợn rồi :p )
Em tưởng lí tưởng phải là kiểu người để cho mình noi theo và học tập chứ. Ai dè A Đức hiểu theo kiểu đấy. Em hi vọng anh sẽ tìm được 1 GF có hồn như anh mong muốn :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên