Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Noi theo thì phải nói theo con trai chứ, noi theo con gái làm Homo à? :-&

Nói tóm lại là anh Đức chỉ nêu ra lí tưởng thì ko được đâu, phải qua tiếp xúc chân thành mới hiểu được bạn nữ chứ, vậy mới biết là ai hợp với mình;;)

**No comment**
btw...k quên đc thì chết phứt cho xong...
...cả 2 loại con gái ấy đều chỉ để ngắm thôi thì đúng hơn...

1 loại là để ngắm, 1 loại là để chơi bời [-x
Anh ko thích quên, any problem?

Cứ coi như anh là thằng ngốc đi.

1 loại để ngắm và 1 loại để nó chơi lại mình thì có /:) a vẫn chưa biết được thế nào là sự nguy hiểm của một đứa con gái đâu, có ng biết trước thể nào cũng bị đá nhưng không hiểu sao dù có đề phòng đến mấy thì đứng trước nó vẫn đổ cái rầm và đến lúc quan trọng nhất thì con bé kia chả ngại ngùng j` làm tổn thương đâu /:)

Quan trọng là xây dựng bản thân trong mắt người con gái đấy, a có muốn ng mình thik nhìn thấy mình trong bộ dạng yếu đuối hay cáu giận và làm nhiều trò ngu ngốc không /:) nếu như hiểu được thì làm ơn cư xử cho ra 1 thằng đàn ông biết tự chủ đi /:)

Biết mà :|
Anh trông có giống đang suy sụp ko? [-x
Mấy ngày nay đang vô cùng thoải mái, tuy ko quay lại đc cuộc sống trước kia nhưng anh cũng có cuộc sống mới của anh rồi [-x

A Đức hay thật. Sao cứ phải nhìn vào hình thức nhỉ. Nếu ko có bề ngoài như thế nhưng lại hợp tính thì chết người à?

Anh đang nói đến hình thức, nhưng em ko thấy tất cả anh đều dán mác "ko yêu đc" đấy à? o_0

Ah, anh Đức là cái anh bị ngã khi trèo cao hôm off hội vịt đẹthar chị My..;;)
Mẫu người lý tưởng của Hermy là phải: đẹp trai , cao <nhưng đừng cao wa, cao wa'thì.....:p > , uh`m, vui tinh', có lòng tin, bít chia sẻ, bít wan tâm, tất nhiên là phải hiểu mình , và cộng thêm chút kute nữa ;;):x:x:x:x ;;)

Hôm đấy anh bị bẫy :((
Bt bàn đấy của lớp anh có ốc vít mà! :((
Mấy em chuyển làm anh bị đập cả tấm gỗ vào mặt.... :((

Dạo này anh Đức vẫn đang tìm kiếm mẫu người của mình à:)), mẫu người của em đơn giản hơn anh nhiều lắm:))
Nói chung là không cần xinh lắm nhưng xinh càng tốt:)), không cần giỏi lắm nhưng giỏi càng tốt:)), biết chia sẻ thấu hiểu:)), biết cười trước những câu nói đùa của mình mặc dù mình nói ko thể cười được:)), biết lúc nào mình vui và buồn:D và phải có cá tính nữa, thế thui :D

Khưu Trí Trung đã viết:
Dạo này anh Đức vẫn đang tìm kiếm mẫu người của mình à:)), mẫu người của em đơn giản hơn anh nhiều lắm:))
Nói chung là không cần xinh lắm nhưng xinh càng tốt:)), không cần giỏi lắm nhưng giỏi càng tốt:)), biết chia sẻ thấu hiểu:)), biết cười trước những câu nói đùa của mình mặc dù mình nói ko thể cười được:)), biết lúc nào mình vui và buồn:D và phải có cá tính nữa, thế thui :D
Thế tình hình là tớ đủ tiêu chuẩn đấy;;)

K chỉ ấy đâu, còn nhìu nhìu lắm nhưng có lọt mắt nâu của thầy đâu :)):))

Cái vô dụng nhất chính là đề ra mục tiêu sau cuối cùng bắn tên đi trượt cả thước ý, cái j` quy định cho 1 cái perfect thì y như rằng là cái ko thể perfect nhất :)) vì thế mẫu ng lí tưởng thì mãi mãi chẳng có được, mà "Nói trc bc ko qua" nên tốt nhất im ỉm im ỉm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
My chăm chỉ nhỉ? Bài nào cuối cùng cũng add thêm cái ảnh. Phải anh là nghỉ cho khỏe XD
Trung: Tình hình là anh đủ tiêu chuẩn này? ;;) :-&

Khưu Trí Trung đã viết:
:)):)) thầy ơi, còn thiếu đấy:)):)) tình hình là xem xét đấy là girl hay boy đã:)):)):));;) :)) :D
Hình như anh Đức đúng tiêu chuẩn của thầy đấy :)):))

My chăm chỉ nhỉ? Bài nào cuối cùng cũng add thêm cái ảnh. Phải anh là nghỉ cho khỏe XD

Thì chỉ có Ctrl C với Ctrl V 3s chứ mấy mà chăm hay ko chăm :))

Hình như anh Đức đúng tiêu chuẩn của thầy đấy

Ko chỉ đủ đâu nhá :D nhiều đứa con gái ko nữ tính bằng chị ấy đâu, btw... chị tônnie mặc áo khoác dài màu đỏ của e hơi bị đẹp thầy ạ :)) đường cong cơ bản nào cũng rõ :D :)):)):)) thế là còn có xinh đấy :))

Chị ý rất hay cười, cười rất xinh ;;) :)):)) :x đùa nhạt nhẽo mấy chị ấy cũng cười được :)) vẻ mặt của chị ấy kiêu sa mỗi lúc chị ấy bước vài bước cơ bản của nhảy cổ điển, chị ấy chính là ng biểu diễn cái váy sờ cốt len màn thời trang hôm giao lưu Văn lý 2 :))

Cá tính thì khỏi nói 8-| cái trò mặc áo cộc tay hôm trời rét căm căm rồi ra hành lang hóng gió thì đủ biết cá tính òi :))

A Trung kiểu này mở 1 cuộc thi tìm người lí tưởng cho mình đi :)) :))
Nhiều thí sinh lắm đấy, tha hồ mà chọn :))

Chị xin 1 xuất nhé ;;) (bệnh :-& )
Nguyễn Hà My đã viết:
Thì chỉ có Ctrl C với Ctrl V 3s chứ mấy mà chăm hay ko chăm :))
]
Ờ... nhưng công lôi cái link ra cũng ngại lắm chứ?
Nguyễn Hà My đã viết:
Ko chỉ đủ đâu nhá :D nhiều đứa con gái ko nữ tính bằng chị ấy đâu,
Quá khen, quá khen

Nguyễn Hà My đã viết:
btw... chị tônnie mặc áo khoác dài màu đỏ của e hơi bị đẹp thầy ạ :)) đường cong cơ bản nào cũng rõ :D :)):)):)) thế là còn có xinh đấy :))
Ờ nói ra hôm nào mặc thử áo dài xem ntn XD :-&
Nguyễn Hà My đã viết:
Chị ý rất hay cười, cười rất xinh ;;) :)):)) :x đùa nhạt nhẽo mấy chị ấy cũng cười được :))
Luyện cả đấy :)>-
Nguyễn Hà My đã viết:
vẻ mặt của chị ấy kiêu sa mỗi lúc chị ấy bước vài bước cơ bản của nhảy cổ điển,
Không kiêu sa trông n00b lắm ^^
Nguyễn Hà My đã viết:
chị ấy chính là ng biểu diễn cái váy sờ cốt len màn thời trang hôm giao lưu Văn lý 2 :))
Thích chơi nổi :-&
=Nguyễn Hà My]Cá tính thì khỏi nói 8-| cái trò mặc áo cộc tay hôm trời rét căm căm rồi ra hành lang hóng gió thì đủ biết cá tính òi :))
Hôm đấy cũng lạnh nhưng mà tại thằng Bình nó đòi đọ cold resistant với anh :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
A Đức post hay thật, chị ý là mẫu lí tưởng của ai thế? Xinh we' :x :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên