Mẫu người lý tưởng trong mắt mỗi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là mình mà tham gia làm giám khảo không biết có hot như anh Đức ko nhỉ?(Tiêu chuẩn giản dị lắm)
Mod ơi, tình hình là ý kiến của em cũng được hưởng ứng we' đi chứ, thế mà ko cộng điểm chất lượng cho em à?:D

Trời ơi, bệnh quá, bệnh quá. Làm cả 2 cũng được, nhưng chỉ có anh Đức 2 sex mới được làm cả 2 thôi. Giám khảo là zai, còn thí sinh là gái, đăng kí đi nào, để khi nào A Trung lên sẽ choáng ngất cả ngây :)) :))

Uh, thoải mái mà :)
Nhân tiện, anh làm thí sinh cho em Hương nhé :x
Em Hoài Anh nêu tiêu chuẩn đi để anh (Hay chị, đề phòng em bị les
) còn tham gia luôn :p
btw.... về vụ tiêu chuẩn của em Hương: à.... anh nghĩ là nên bỏ chung thủy đi thì may ra có thí sinh đoạt giải.... :-? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại bỏ chung thủy đi vậy:))Em thấy cái đó cũng được mà:))
Ơ nhưng mà các bạn đang nói về chuyện gì vậy???Sao lại có thí sinh và giám khảo vậy:)), ngại quay lại trang trước lắm:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì em, e Hương, vời anh(chị) làm giám khảo, tuyển thí sinh ^^
Chung thủy là tiêu chuẩn của em Hương, nếu cho thêm chung thủy e hơi khó kiếm XD

Chỉnh sửa lần cuối:
À, ra là giám khảo:))Em sẵn sàng miễn là có cát sê:D
Mà chung thủy thì cũng ko khó lắm chỉ là... do thành kiến của con gái với con trai thôi:))

Ơ tớ lưỡng tính nè >_< cho tớ vào ban giám khảo nha ;;)\

Tônnie kiềm chế a, ở trên lớp chưa mệt ah mà còn nhảy vào đây quấy rối ng ta, xí hổ dân lý 2 ra ;;)

Ai muốn làm giám khảo thì nêu tiêu chuẩn đi.
Mấu người của em là: học giỏi hơn em, không nhỏ tuổi hơn, cao hơn(em lùn nên chắc ai cũng qua được cái này), tốt bụng và đàng hoàng, thế thôi:x.Không cần đẹp giai.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em mà đủ tuổi lưỡng tính với chị à? Loi nhoi anh cho vài đường cơ bản lần sau gặp chị không dám chào, đi đâu cũng lải nhải "lần sau em thề sẽ không dây với anh Tônnie nữa kẻo chị ý cáu lên là hết dám ra đường luôn" :)) :))
Trung: em làm giám khảo tuyển người cho em chứ ai, cát xê là thí sinh đoạt giải luôn :))
Hoài Anh: anh đủ tiêu chuẩn này! ;;)
Vậy là làm giảm khảo 1 lần và thí sinh 3 lần rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Đức chú ý: em là nữ, không les đâu.
Đừng xưng chị với em kẻo em bị hiểu lầm ngại lắm:D
Đề nghị ai muốn làm thí sinh thì làm một bản tự giới thiệu đi, cả giám khảo nữa, càng chi tiết càng tốt.
Ơ, hình như dạo này cứ y hệt là mình làm chủ cái chủ đề này ý:D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Tônnie ;;) ng ko còn cái j` như a có tư cách ăn nói với e thế sao, e tưởng e vài đường cơ bản với a và a đã chính thức "Tao chả còn j` để mất rồi chúng mày ah" ;;) Đừng đọ với e a k đủ trình đâu, quẩy ko bằng e, bệnh ko bằng e... về vườn đập đầu gốc cây cho minh mẫn đi nhá :))

Tại có nhiều người đang xếp hàng dài cho bạn chọn xem ai phù hợp với mẫu người của bạn đấy mà.
Biết đâu lại có bạn gái nhờ thế ấy chứ, bạn và anh Đức "hot" ghê cơ:D

Thì em làm giám khảo tuyển người cho mẫu lý tưởng của em chứ sao? :))
Nhân tiện, cái xưng chị là với My mà :))
P/S: My: đủ tuổi quẩy trai với chị không? b-)
Chị em mình thì quẩy Bình, xem nó đổ ai trước? b-)
btw... anh còn nhiều cái để mất lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
8-| Bình đàn bà quẩy làm quái j` 8-| đừng quên con số 9 của e cũng đừng quên mấy thứ e khoác lên ng là của zai nó mua cho 8-| đã trình còi cứ thik nhoi với e là sao /:)

Đồ của anh khoác lên người cũng toàn là của giai mua cho, mà còn là giai Nhật xịn cơ đấy b-)
Trình còi chăn đc mỗi VN tuổi gì mà đú? [-x :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh vừa tán giai vừa tán gái lỡ chúng nó đánh nhau thì sao?
Ah, em làm thí sinh cho cả anh lẫn Trung nhé?
Ưu tiên người cao tuổi anh tự giới thiệu trước đi.(càng chi tiết và chân thật càng tốt)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên