Máy vắt sữa

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Co 1 anh chàng làm nghề chăn bò giữa thao nguyen menh mông quanh nam khong bong nguoị
Làm ăn kham kha, ti vi tủ lanh khong thieu thu gì. Chỉ cókhoản ..ấy la
khong sao tim duoc. Dang buồn thì duoc ong bạn gửi tặng 1 cái máỵ
Bật lên thay rung rung giat giat, anh chàng thầm khen ong bạn hiểu
tâm lý.
Sau khi trut hiet bầu tâm sự chong chat mấy nam nay mà máy khong chiu
dừng, chang tìm nút Off mà tìm mãi khong thấỵ Gio manual ra coi thì
thay ghi:

"Máy vắt sữa tự dô.ng. Khi đủ 20 lit sẽ dừng. "

đừng có nói thế chứ. cũng ko có gì là khó hiểu lắm mà. :D
trình em còn kém, em ơi!

Thế thì vắt đến bao giờ cho đủ 20 lít, khoa học đã chứng minh cả đời người ta mới chỉ có 2 lít thôi

ko, em ko nghĩ là chỉ có 2 lít, sao it' thế vậy? Em nghĩ chắc cũng phải hơn chứ?

Nếu mà 2 lít thì đầy thằng lớp 12 hết rồi (tất nhiên là em vẫn còn) ;)

hết thì SX ra thêm chứ có gì phải lo? mà có ai hỏi anh đâu mà thật thà khai báo thế? trong này hầu hết toàn trai :D :))

què ơi!mày đừng tưởng ai cũng như mày!tao là hơi bị trong sáng đấy nhé!mọi người ơi!làm ơn giải thích hộ cái!em cũng muốn bàn luận cùng nhưng không hiểu gì cả

hic.. mình đã hiểu ra rồi!! thì ra dùng máy vắt sữa ko đúng chỗ!! :D

Mọi người thật độc ác vì đã không giảng giải cho em về truyện này!
Hôm nay em đã cố ngồi tìm tòi và nghiên cứu xem cái tục tĩu của truyện là ở đâu(nét thường thấy trong những truyện của anh vũ) và rồi thì cũng đã ra!vấn đề bih là chỉ cần xem xem em nghĩ có đúng không thôi!

hơ!bắt buộc fai nói ạ????????
nói thì không sao nhưng mà người ta nhìn vào lại oánh giá!mà em thì lại là người có văn hóa!hihi!
túm lại là em nghĩ kiểu như là cái ...........máy làm thay công việc của women đúng không ạ???

uh !! thế đấy!! theo anh nghĩ là như thế!!! ông ý lắp máy ko đúng chỗ mà!!!

aha!như vậy là mình đã giải tỏa nỗi bức xức rồi!cuồi cùng thì cũng tìm ra chỗ tục tĩu của câu chuyện

Chán em Quyên, mãi mới hiểu, thôi lần sau để anh giải thích cho.

mấy lần trước em hỏi anh có chịu trả lời đâu!thế là làm em fai vắt óc suy nghĩ!
To què:tao hỏi mày sao mày không giứp đỡ bạn bè hả????????độc ác

Thôi được rồi, lần sau có chỗ nào không hiểu anh sẽ giải thích cho

Không biết có cái máy nào mỗi lần chỉ vắt vài mililit sữa không :biggrin:

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
hết thì SX ra thêm chứ có gì phải lo? mà có ai hỏi anh đâu mà thật thà khai báo thế? trong này hầu hết toàn trai :D :))

Tài nguyên này không phải là vô tận đâu em ạ, phải dùng tiết kiệm nếu không thì lúc cần cũng chẳng có mà dùng đâu :biggrin:

Anh Dũng nói đúng, anh cũng phải tiết kiệm thôi. Nhưng mà anh Dũng hầu như lúc nào chẳng cần :))

Back
Bên trên