Máy vắt sữa

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Anh Dũng nói đúng, anh cũng phải tiết kiệm thôi. QUOTE] tức là đã dùng rồi hử? mà cái đấy đâu gọi là tài nguyên hử các chú? chưa thấy UNESCO công nhận là tài nguyên mừ? ăn cái thế là ko đc rồi? To Quyên : phải tự tìm hiểu mới thú vị chứ? hì hì

Đấy là nguồn tài nguyên vô cùng quý giá mà ta cần phải bảo vệ, nó rất có ích trong việc trồng người :biggrin: Anh có phung phí đâu mà chú Vũ bảo anh phải tiết kiệm :biggrin:

Em đồng ý với anh DŨng, tài nguyên này còn quí bằng hàng vạn tài nguyên khác. Không em chỉ nhắc nhở anh cần phải tiết kiệm thôi, nhưng mà em e rằng tài nguyên của anh sắp cạn kiệt rồi, anh có cần thì em chuyển cho vợ anh 1 ít :D

1 ngày uống 2 lít nước,vắt thé nào cho ra 20 lít hả........anh BND ? :))

Cái này không phải là nước nên 1 ngày chú uống 100 lit vào thì cũng không vắt được 20 lít đâu.
Vũ: anh đã dùng đâu mà cạn kiệt, bây giờ anh mới chỉ dùng vào một chức năng giống như các chú thôi :biggrin:

cái này ko phải là nước thì đúng rồi, nhưng trong thành phần cũng có mà. chẵng nhẽ uống nh` thế mà chả thêm đc tí nèo? n`g ta bẩu là tuy ít nhưng đủ dùng, trừ phi các bố sử dụng nhanh quá. Chả điều độ gì cả!

Hic, biết bao nhiêu thì gọi là đủ dùng, mà thế nào thì gọi là điều độ. Có người 3 ngày vắt 1 lần, có người 1 ngày vắt 3 lần.... :biggrin:

Bui Ngoc Dung đã viết:
Cái này không phải là nước nên 1 ngày chú uống 100 lit vào thì cũng không vắt được 20 lít đâu.
Vũ: anh đã dùng đâu mà cạn kiệt, bây giờ anh mới chỉ dùng vào một chức năng giống như các chú thôi :biggrin:
Dạ, thế chức năng của anh là gì ạ ??? Anh đừng bảo với em là dùng để ... đi vệ sinh nhá :D

Hic, hiện tại anh mới chỉ dùng để làm chức năng đấy thôi ;)

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Dạ, thế chức năng của anh là gì ạ ??? Anh đừng bảo với em là dùng để ... đi vệ sinh nhá :D
hơ, hẳn nhiên là thế? thế anh Vũ nghĩ là còn cái nào?
Đủ dùng tức là 1 lần là đủ. còn điều độ thì tham khảo chiện của anh Vũ ấy. cái gì mà trai quít cờ li hay cái gì ấy :D

ko sao, ở đây thì cứ thẳng thắn xem nào? toàn là anh em chiến hữu cả. ngại gì nhờ!

Em thì chưa có ai để vắt sữa ;) còn anh chắc là nhiều lắm nhỉ :D

Anh cũng chưa bị vắt lần nào, bây giờ mới đang đi tìm cái máy đấy đây :biggrin:

Anh tìm được máy rồi nhưng không đủ tiền mua :biggrin: :biggrin:

Bao nhiêu tiền hả anh, để có gì anh em mình góp tiền mua chung, nhưng mà mua cái máy nào 2ml thôi anh nhé, 20 lít hơi nhiều

Máy này hiện đại lắm, lúc nào có nhiều thì vắt nhiều, có ít thì vắt ít, chú có cần xem mẫu mã của máy không thì anh dẫn đi :biggrin: :biggrin:

Có ạ, anh cho em xem máy này thế nào, có gì thì thử luôn. Nếu hay thì anh em mình góp tiền mua

Back
Bên trên