Máy vắt sữa

Chú đừng hấp tấp, tranh thủ dịp ôn thi này để tích tụ cho nhiều sữa đi, bao giờ thi xong thì anh dẫn đi xem mẫu mã rồi thử một thể, chỉ sợ vắt một lần thì thì hết sạch thôi :biggrin: :biggrin:

Hơ, thế thì ngu gi` mà đi thử cái máy đấy, em còn phải dùng vào nhiều việc khác.

hic... có ng` để mà thử thì còn cần dùng đến cái máy ấy làm gì!! :D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
oé, máy khỏe thế cơ à? em cũng muốn xem anh ơi!

Được rồi, hôm nào anh và anh Vũ đi thử máy thì sẽ gọi em đi cùng :biggrin:

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
hic... có ng` để mà thử thì còn cần dùng đến cái máy ấy làm gì!! :D

Máy hiện đại hơn người, phải thử bằng máy mới chính xác :biggrin:

Để em xem có điều chỉnh máy đấy còn 2ml không, nếu được thì thử luôn. Đồ chơi lúc vợ vắng nhà :D

thế mà ko điều chỉnh đc thì toi à??? thê thì toi thật, tàn đời trai chứ còn gì nữa!!

Có cái máy này thì chẳng cần lấy vợ nữa làm gì :biggrin:

Nhưng mà máy móc vẫn chỉ là máy móc thôi anh, cảm giác không thật :D

Máy đã vắt được ra sữa thì cảm giác phải thật chứ :biggrin:

Muốn ra sữa thì đâu phải cần đến máy hả anh :D

Nhưng có máy thì vẫn hơn, bây giờ càng ngày người ta càng tiến tới tự động hóa bằng máy móc, giảm sự can thiệp của con người mà :biggrin:

Thôi, em tiếc tiền lắm, mà chắc gì cái máy đấy đã = sự can thiệp của con người :biggrin:

Ăn chơi thì sợ gì tốn kém, phải dùng thử cả 2 thì mới có thể đánh giá được :biggrin:

Thế anh mua đi, rồi khi nào có gì cho em mượn. Đôi khi phải thử cảm giác khác xem thế nào chứ.

Được rồi, anh đang phải kiếm tiền để mua đây, lúc nào mua được anh sẽ cho các chú thử hết, chỉ sợ lúc đó các chú lại nghiện máy hơn người thì khổ thôi :biggrin:

hic..lắp vào mà ko rút ra dcd thì có mà toi đời trai ấy nhỉ???

Không anh Dũng ạ, em vẫn nghĩ là người thì mới có cảm giác thật, máy móc nhiều khi không thể thay thế được con người :biggrin:

mấy bố này điên thật rồi!! sao lại cứ phải làm cái trò đấy nhỉ?? sao ko...có phải hay hơn ko???

Back
Bên trên