Liên hoan cuối năm con Khỉ

mai ai đèo em nhỉ
chẳng lẽ lại đi xe đạp

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Hic, giờ G sắp đến. Đề nghị bà con cô bác, các anh chị, các bạn và các em nhỏ, ngày mai có mặt đúng giờ. Đến trường Ams sõ bàn cụ thể đi đâu. Với thời tiết thế này thì đi câu cá rất hay. Cũng là một ý kiến mọi người nên xem xét ;).

Mai tham gia, ai có xe máy mang xe máy, ai có máy ảnh mang máy ảnh. Tất cả vì 1 năm cũ sắp qua và 1 năm mới tốt đẹp sắp đến ;)

See ya :*

:x

Đi câu cũng hay sang Gia Lâm cũng gần . Mọi người vừa có chỗ lại có nhiều thời gian để nói chuyện. Có lẽ nên có một người mang máy ảnh KTS

Hoàng Mạnh Khải đã viết:

vấn đề là tùy thuộc số lượng người thôi, bàn trước cũng chả được cái gì.
đi nhóm nhỏ 5-7 người thì tha hồ, chỗ nào cũng được, nhiều quán hay lắm, nhưng mà cỡ 20 trở lên thì gần như chắc chắn các kiểu thể loại nộm hồ gươm, phở cuốn, cổ ngư phố cũ gì đó là đều vỡ mẹt hết, ko tải nổi ( có cố tải thì cũng ko ra gì vì đông thế ngồi sẽ chả hay ho gì )
chỗ trà tầu ở Nguyên Hồng cũng thế, to đùng, 2 tầng nhưng chả có bàn nào tải được đến 10 người đâu
thế nên chỉ có mỗi vài giải pháp còn lại là kiểu thịt chó ( nhà sàn ngồi rộng rãi, bao nhiêu cũng hết ), quán kiểu PHương NGuyên ( kiểu thôi chứ ko phải Phương Nguyên, anh bình thường vẫn hay vào 1 quán Hải Vương trong ngõ đó, đi qua Phương NGuyên, cũng ngồi nhà sàn ấm cúng ), và tiếp theo là câu cá, mỗi tội câu cá như chỗ đầm sen QUảng bá hay đầm sen bên Gia Lâm thì đều nguy cơ đứt cổ hết :D ( hồi trước chịu khó phi ra đường THăng Long thì thơm ngon bổ rẻ: 40k/cân cá ăn bết ( Đầm Sen gia lâm 100k :-& )

tiếp theo là tiền: vấn đề nhạy cảm nhưng mà hơi bị đau lòng: càng đông càng tốn đó ( như hôm trước ở Quảng Bá có nhà tài trợ lớn rồi mà vẫn 50k/người ), hôm nay ko có tài trợ, chương trình còn kéo dài tăng 2 karaoke, tăng 3 chèo thuyền gì đó nữa thì cứ gọi là ... :D
share đều đầu người thì cứ xác định là >100k/người đi :D

( dọa nạt tí :D )

Em nghĩ bác Khải kinh nghiệm thì phải đứng ra để mà kiểm soát tình hình tài chính
Thực ra thì hát karaoke với nhóm đông thì không đắt lắm đâu

Cô thì giải tán đi ạ, nhưng cháu gái con cô thì được, để cháu đèo :))

tình hình mưa thế này thì thế nào bi h hả các bác :(

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
tình hình mưa thế này thì thế nào bi h hả các bác :(

Ngủ thôi chứ biết làm gì nữa, khi nào tạnh mưa thì gọi cho chị Lê Thu Quỳnh ^^

Chú Tuấn cứ cuối tuần là hay bị bệnh ngủ bù, cô Quỳnh xem thế nào trưa mà chưa thấy chú Tuấn đến thì nhớ alo khua chú Tuấn dậy nhé. Cám ơn cô ;)

Ôi chị Giao, chị lên xe em đê, rùi kể chuyện "THợ rèn" cho em nghe :D

hôm nay đang định đi thì bà già bắt ở nhà
----------> ko đi nữa :D:D:D

Vẫn còn đợt 3 đi uống trà nhưng thầy u gọi em phải về :D Tình hình đi hết tăng 2 mỗi người hết 80k :D

:)) Em về nhà được 1 lúc roài :D Hôm nay nói chung zui phết. Càng ngày càng hâm mộ giọng hát em Châu :D. HÔm nào em với anh Hà song ca đầy đủ bài Chân tình nhá :p

vài cái ảnh chụp lúc hát karaoke

từ trái qua phải: TMH Hà, H ATú, Nghiêm Mạnh Hùng, Nguyễn Thành Trung

Bùi Lê Chi, Nguyễn Hoàng Vũ

Lê Thu Quỳnh (đang hát) và cháu nhà chị Giao

Trần Minh Quân, Hà Anh Tú (đang uống bia)

ai dzậy ta?

em Đặng Minh Châu, Quách Trung Dũng (người đội mũ)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy cái ảnh chụp lúc uống trà đạo Việt Nam

Nguyễn Thành Trung, Trần Minh Tú

chú Quân caro đang làm gì vậy?

Quách Dũng, Nguyễn Hoàng Vũ, Nghiêm Mạnh Hùng

em Châu

Chỉnh sửa lần cuối:
Xời ! Các anh nhà mình online nhanh thía ! Bi giờ em mới online, đến đêm lun ! :D :p
Hôm nay đi vui phết ! Nhất là tăng 2 với tăng 3 ! Phải cái tội anh Quân vốn đã hay say lại cứ thích uống nhiều ! Tến tăng 3, khi mọi người đang thưởng thức trà đạo Việt Nam thì anh Quân anh í lại ôm cái toalét ! :(( :))

Em đú theo nhé. Đây là ở quán Quê mình này. Các em gái của HAO em nào cũng xinh tươi :*

Cái này trông mình hay hay :D :p :x

Quả ảnh này mới độc. Chả có máy nào chụp được đâu nhé ;)

Back
Bên trên