Liên hoan cuối năm con Khỉ

b-)... chị Quỳnh bàn về cái khoản tiền nong đi chứ??? b-)... biết là share hết rồi nhưng mà trong phạm vi bao nhiêu??? b-)...

anh HMK đã viết:
tình hình là ăn chơi phè phỡn cái gì cũng chán cả rồi, hay là kiếm chỗ nào pha ấm nước chè ngồi đàm đạo nhỉ, thơm ngon bổ rẻ
dạ em đồng ý với ý kiến anh Hoàng M Khải :D nhưng mà chịu chả nghĩ ra chỗ nào cả .. ai có cao kiến gì ko ;))

mà sao ít người vào đăng kí thế ... :| chị Quỳnh phổ biến rộng rãi đi nhá ;;)

Dang Hieu Minh đã viết:
b-)... chị Quỳnh bàn về cái khoản tiền nong đi chứ??? b-)... biết là share hết rồi nhưng mà trong phạm vi bao nhiêu??? b-)...

nếu theo phương án "pha ấm nước chè ngồi đàm đạo" của chú Khải thì mỗi người cần 100k

bùi thu nga đã viết:
anh HMK đã viết:
tình hình là ăn chơi phè phỡn cái gì cũng chán cả rồi, hay là kiếm chỗ nào pha ấm nước chè ngồi đàm đạo nhỉ, thơm ngon bổ rẻ
dạ em đồng ý với ý kiến anh Hoàng M Khải :D nhưng mà chịu chả nghĩ ra chỗ nào cả .. ai có cao kiến gì ko ;))

mà sao ít người vào đăng kí thế ... :| chị Quỳnh phổ biến rộng rãi đi nhá ;;)

Bác Khải đã bao rồi không phải lúc nào đông cũng là vui mà
Đã ai tình nguyện đón em Châu chưa nhỉ? Cho dù là share thì mỗi người cũng nên có trên 50k.

Trà đạo thì em biết có 1 chỗ (hình như ở gần đài truyền hình đấy )! Em ko nhớ địa chỉ, để em hỏi lại đã ! :D :p
Em có 1 vài gợi í, tùy thuộc các anh chị chọn lựa nhé ! :D
Ăn :
Phở cuốn
Lẩu
Thịt chó/dê/bê ...
Nộm : phố Hồ Hoàn Kiếm
Kem :D
Uống :
Phố Cổ -> view hồ Gươm
Cổ Ngư -> view Hồ Tây
Danh trà 55 Phan Chu Trinh
Sinh tố : Tố tịch / Lý Quốc Sư

Em cũng ko hay đi ăn linh tinh lắm nên chỉ biết ít ít thế thôi ạ, có gì thì chắc hôm đi bàn sau :p

Đặng Minh Châu đã viết:
Em cũng ko hay đi ăn linh tinh lắm nên chỉ biết ít ít thế thôi ạ, có gì thì chắc hôm đi bàn sau :p

Hi hi em ơi, cái trò "bàn sau" này tính ra tốn thời gian kha khá đấy em ạ! ;;)

Liên hoan đợt cuối tháng 12 mình đã không đi được rồi, có gì lần này phải cố bon chen với mọi người mới được :) :>

:-s Có mỗi vấn đề xe cộ là lằng nhằng thôi! :D

Chắc đến đấy mới quyết định.
Em đề nghị thịt dê ;) và không đợi quá 11h :( đói lém :p

Chị GIAO đi kô ạ?

em Chau đã viết:
Trà đạo thì em biết có 1 chỗ (hình như ở gần đài truyền hình đấy )! Em ko nhớ địa chỉ, để em hỏi lại đã !

Tu nhien ko go duoc da^'u. sozy ca nha` nhe. Cho na`y thi` chi biet em a`. Nhung ma` be' ti' ti` ti thi` lam sao da^n nha` minh "da`m da.o" day :))

Chị Dao đi kể truyện "Thợ rèn" cho mọi người nghe chị Dao nhỉ :biggrin:

Chị Hồng ơi, em thấy no' to lắm mà, 2 3 tầng gì đấy ! em lên 2 lần` rồi :D

À, em được nghỉ học sáng hôm đấy nên ko cần đón nữa ! :p Nhưng 1 vấn đề khác nảy sinh là chẳng ai đèo em cả ! :( :((

:O không cần đèo mà lại cần đón là sao zậy ta?

Anh Vũ, Chị Dao ới, huhuhu em chỉ nhớ mang máng cái chuyện đấy, kể lại cho em nghe với :((

to Châu: em ơi, còn các anh T2 đây mà, em cứ yên tâm ;)
to Nguyễn Trang: cái avatar có phải ảnh của em hay của ai đấy, đáng yêu dã mannnn ạ :-*

Anh Quân chẳng hiểu gì cả ! Em ko cần đón, chỉ cần đèo thôi ! :( :D

Ai lười đi xe thì gọi anh, ở đâu anh cũng đến đón hết (con gái thôi nhé:D), con trai thì tự đi xe bus đi :)) :D. Sếp Quỳnh hôm đấy có người đèo rồi nhỉ ;)

:)) xe đạp thì cho anh nào đến tập thể dục lun ;;)

Trần Minh Quân đã viết:
:)) xe đạp thì cho anh nào đến tập thể dục lun ;;)

Tập thể dục cũng hay đấy. Lâu lắm rồi mình cũng chưa tập thể dục mà?
Mọi người hình như không nhắc đến phương tiện đi lại nhỉ?

Bon chen tí,em đi với, chắc phải bắt ông Hoàng Hà làm cu li thôi :))

Back
Bên trên