Liên hoan cuối năm con Khỉ

Em đi được ! YEah Yeah ! Có ai hảo tâm qua đón em ko ??? :( :D
Em đề nghị ko ăn thịt chó, các anh toàn chọn chỗ nhậu cho con trai, chẳng nghĩ gì đến các chị em em cả !

Hị hị, có tớ bàn lùi này, mùng 6 cóc đi được. 28 TẾT rồi, phải đi thăm họ hàng, dọn dẹp nhà cửa và về quê chiến đấu mấy ngày nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
HÍC ĐỀ NGHỊ CẢ NHÀ KHÔNG BÀN LÙI LÀM NHỤT TINH THẦN ANH EM :D

@ POTATO: 6/2 là 28 tết

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Uhm mà đề nghị thư kí trung thành tuyệt đối với Sếp nhé. Sếp bảo đi đâu đi đấy, làm gì làm đấy, không đốt cháy giai đoạn, không phát biểu bừa bãi nhé. Mà thế hôm tới đi đón em Hồng thế thì làm sao làm xe ôm cho Sếp được
Lộ rồi, vớ phải bà sếp ghen tuông thế này thì hỏng một đời trai của tôi rồi :)) . Mọi người cứ đăng ký đi, ngày nào tớ cũng đi được :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Lộ rồi, vớ phải bà sếp ghen tuông thế này thì hỏng một đời trai của tôi rồi :)) . Mọi người cứ đăng ký đi, ngày nào tớ cũng đi được :))
Hừm, biết thế là tốt đấy

Mà sao thư ký báo chỉ đi được tuần này thôi mà ? Tuần sau có người về quản lý rồi không đi được ?
. Hóa ra thư ký điêu với sếp à

:x

Vì sếp và vì kưng Hồng nên thư ký mới đi đấy, nhưng thư ký chỉ được đi từ sáng đến chiều thôi, phải về nhà ăn cơm tối, nếu không thì nghe hổ gầm điếc tai lắm :))

Quả này em quyết phải đi (để còn đòi chị Quỳnh cup nữa chứ)
Ai nói ngày giờ địa điểm cụ thể đi ạ?

ơ thế mọi người quyết định địa điểm đâu chưa ...em cũng thích ăn thịt chó=P~ nhưng mà nghĩ kí thì ăn thịt chó ko được hay lắm...chọn địa điểm nào dễ vui chơi và có phong cảnh đẹp (để chụp ảnh ;;)) thì hay hơn... :p
ko có ý kiến gì khác
nói chung hôm đấy em đi được:)>-

Hình như có vẻ ít người biết về cái ngày 6/2 quá nhỉ ?!? TÌnh hình là có nhiều người đi ko ??? Phải nhiều người đi thì mới vui chứ !
Có em, anh Quân, chị Quỳnh, Nga, anh Dũng, chị Hồng ... ai nữa ?? :(

Đặng Minh Châu đã viết:
Hình như có vẻ ít người biết về cái ngày 6/2 quá nhỉ ?!? TÌnh hình là có nhiều người đi ko ??? Phải nhiều người đi thì mới vui chứ !
Có em, anh Quân, chị Quỳnh, Nga, anh Dũng, chị Hồng ... ai nữa ?? :(
:-? Mình có nên đi không nhỉ? :-?

Re: Thông báo lùi ngày Liên hoan cuối năm con Khỉ

Còn một tuần nữa . Em Quỳnh đứng ra update cái danh sách xem và lịch trình cụ thể đi là vừa đấy

Cái này là liên hoan gặp mặt vui vẻ thôi mà, danh sách cụ thể với lịch trình làm gì cho nó mệt :D :p. Hôm đấy còn các anh chị khác đến muộn hoặc đến sau nữa chứ. Thoải mái mà ;). Nhưng thôi thì chiều lòng mọi người nhắc lại nhé ;)

Thời gian: 10h00 sáng Chủ nhật, 06/02/2005
Địa điểm: trước cổng trường Ams (mọi người thường sẽ ngồi ở hàng chè của chị Thanh đấy :D ;) )

Nội dung:
ăn trưa vui vẻ (dự kiến, thịt chó, thịt dê,... vịt ngan thì thôi vì đang có dịch cúm :D). Và sau đó, nếu các đồng chí còn tỉnh táo (và cả rủng rỉnh kinh phí) thì chúng ta sẽ đi hát Karaoke ;). Nếu thời tiết ấm áp nữa thì có thể đi đạp vịt. Rất lãng mạn và trẻ trung
. Bác nào mà muốn trẻ trung hơn nữa thì em có ý kiến là đi xe đạp đôi

Đấy sơ bộ là em đặt ra thế, còn mọi người quyết định chứ ;) Mà đến lúc đấy khắc có ý kiến hay ý mà. Các bác không phải lo :D ;) :p

Uhm, mọi chi tiết thì cứ nhè đầu em ra mà liên lạc ạ (dành cho các bác các cô các cậu nào đến muộn hoặc muốn hỏi thăm gì thêm ;) ).

Lê Thu Quỳnh - 0912175512
(không biết là lần thứ bao nhiêu mình quẳng cái sdt của mình lên HAO rồi. Thống kê ra thì chắc mình vô địch :p)

Huggy Bike Driver Wanted! No special requirements. Hugs offered. :D

Chị Rao phun ra một tràng tiếng Anh làm em chả hiểu rì, em dốt ngoại ngữ nên sau khi tra từ điển thì biết được mỗi từ ôm thôi, thế chị có đi không, em thấy chị nói ôm làm em sốt ruột chờ đến ngày đó quá :)) . Sếp Quỳnh ơi, hôm đấy đi học tập chị Rao nhé, cho thư ký ôm đấy :))

tình hình là đâu cứ phải đông mới vui :D tình hình là chắc vụ này sẽ vui đấy, có gì ra Tết ta lại làm trận nữa nhểy, hehe, tháng Giêng là tháng ăn chơi mà :D hôm nay vừa lĩnh tiền Tết, hehe

Hờ hờ có em xin một chân lon ton (lần đầu đi ngại quá :p)
Em chỉ nhắn chị Quỳnh là hôm ấy đem giải 4 Mắt cho em thui...

Chị Quỳnh ơi, em thấy chị nên làm thêm cái thông báo ở phần thông báo chung nữa đi, chứ thế này thì ít quá ! :(

tình hình là ăn chơi phè phỡn cái gì cũng chán cả rồi, hay là kiếm chỗ nào pha ấm nước chè ngồi đàm đạo nhỉ, thơm ngon bổ rẻ :D
@ Tú: cố lên, good luck :)

Back
Bên trên