Liên hoan cuối năm con Khỉ

Bon chen tí,em đi với, chắc phải bắt ông Hoàng Hà làm cu li thôi
Chú tránh ra, mất mối làm ăn của anh [-x

Nói mới nhớ,em toàn đi xe bus,hôm tới chẳng biết đi kiểu gì
Mà tập trung ở cổng trường Ams ạ?(hàng chị Thanh?)

Mọi người cứ yên tâm đến cổng trường Ams đi ạ. Xe cộ thì khỏi lo ;). Vẫn như cũ, bố trí các anh trai chở các em gái không có xe. Còn chẳng may có anh trai / em trai / bạn trai nào không có xe thì có thể chọn các em gái / bạn gái / chị gái để mình chở ;) :p.

Cụ thể hôm đấy đi đâu thì mọi người cho ý kiến đi chứ. Cứ vào hỏi mà chẳng đóng góp gì. Chi tiết thì mình đã nói rõ ở trên rồi còn gì nữa. Chả đọc gì cả :( :p

:x

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Bon chen tí,em đi với, chắc phải bắt ông Hoàng Hà làm cu li thôi
Chú tránh ra, mất mối làm ăn của anh [-x
Tệ nạn quá :)) Thôi cùng lắm thì kiếm chị 02-05 nào xinh xinh bắt nhờ nào... chứ các "cô" thì "cháu" ko dám :8-}

:)) Nam Anh chậm chân rồi ! Anh Hoàng Hà đèo tớ rồi ! :p :D

Ơ tưởng NAM ANH muốn đèo các chị 02-05 chứ có phải 03-06 đâu nhể?

thế em tưởng mình định đi cái chỗ uống trà nào mà bạn Châu nói ý ... có phải ko ạ... hay là ... thịt chó ??:|

con chó có tội tình gì mà anh chị em cứ thích chén thế nhỉ ..... ????

:D em cũng ko hiểu sao lại thích chén nó...nhưng mà nếu chén thật thì anh có đi ko B-)

Bàn bạc thế này thì đến mùa quýt cũng chẳng xong :)), cứ đến ams roài tính ;) ... muh tình hình là bà con ko được giờ cao su đâu nhé :-S

@ Hà bi: chẹp, quả luckyluke trông hay nhỉ? :x

Trông hợp với title ko em B-) Hôm đấy ai xế em Hồng ý nhở :-? :D

Kưng Hồng có xe thì tự xế đi chớ còn rì nữa :p

Hic, giờ G sắp đến. Đề nghị bà con cô bác, các anh chị, các bạn và các em nhỏ, ngày mai có mặt đúng giờ. Đến trường Ams sõ bàn cụ thể đi đâu. Với thời tiết thế này thì đi câu cá rất hay. Cũng là một ý kiến mọi người nên xem xét ;).

Mai tham gia, ai có xe máy mang xe máy, ai có máy ảnh mang máy ảnh. Tất cả vì 1 năm cũ sắp qua và 1 năm mới tốt đẹp sắp đến ;)

See ya :*

:x

Anh Quân chẳng hiểu gì cả ! Anh Hà đèo em rồi thì làm sao mà anh Hà đèo Nam Anh được nữa ??? Ngốc !
Yeah Yeah, sướng quá ! Mai lại đi chơi rồi ! :D

vấn đề là tùy thuộc số lượng người thôi, bàn trước cũng chả được cái gì.
đi nhóm nhỏ 5-7 người thì tha hồ, chỗ nào cũng được, nhiều quán hay lắm, nhưng mà cỡ 20 trở lên thì gần như chắc chắn các kiểu thể loại nộm hồ gươm, phở cuốn, cổ ngư phố cũ gì đó là đều vỡ mẹt hết, ko tải nổi ( có cố tải thì cũng ko ra gì vì đông thế ngồi sẽ chả hay ho gì )
chỗ trà tầu ở Nguyên Hồng cũng thế, to đùng, 2 tầng nhưng chả có bàn nào tải được đến 10 người đâu
thế nên chỉ có mỗi vài giải pháp còn lại là kiểu thịt chó ( nhà sàn ngồi rộng rãi, bao nhiêu cũng hết ), quán kiểu PHương NGuyên ( kiểu thôi chứ ko phải Phương Nguyên, anh bình thường vẫn hay vào 1 quán Hải Vương trong ngõ đó, đi qua Phương NGuyên, cũng ngồi nhà sàn ấm cúng ), và tiếp theo là câu cá, mỗi tội câu cá như chỗ đầm sen QUảng bá hay đầm sen bên Gia Lâm thì đều nguy cơ đứt cổ hết :D ( hồi trước chịu khó phi ra đường THăng Long thì thơm ngon bổ rẻ: 40k/cân cá ăn bết ( Đầm Sen gia lâm 100k :-& )

tiếp theo là tiền: vấn đề nhạy cảm nhưng mà hơi bị đau lòng: càng đông càng tốn đó ( như hôm trước ở Quảng Bá có nhà tài trợ lớn rồi mà vẫn 50k/người ), hôm nay ko có tài trợ, chương trình còn kéo dài tăng 2 karaoke, tăng 3 chèo thuyền gì đó nữa thì cứ gọi là ... :D
share đều đầu người thì cứ xác định là >100k/người đi :D

( dọa nạt tí :D )

@CamVan: em ủng hộ hay là phản đối anh đấy B-) ??? ăn thật thì đồng bào cứ chén, anh làm con vịt cũng được B-)

tóm lại ngày mai hẹn mọi người ở chõ hẹn... tình hình là bây h rất mưa nên nếu kiếm được nơi nào ấm cúng một tí là hay nhất :D karaoke chắc ko thể thiếu được nhỉ :D :-?

Back
Bên trên