Liên hoan cuối năm con Khỉ

ớ hôm đấy chú TRâu bị mắng à :-/ khổ thân.

Em đề nghị mùng 4, chứ 1,2,3 thì hơi khó :D Hẹn đi từ sáng nhé :D

Em có đoạn phim cho mọi người nè (cho đồng bào xa tổ quốc, và đồng bào ở nhà đón giao thừa) http://a2ams0205.com/Giao_thua_2005.AVI

Chúc mừng năm mới cả nhà,vạn sự như ý,cầu được ước thấy,sức khỏe dồi dào,tiền vào như nước :D

Tình hình là sau Tết bọn em đi học lại thì sẽ đến đợt kiểm tra một tiết+kiểm tra miệng siêu tốc+đi thi học sinh giỏi nên chắc chắn nhị vị phụ huynh không cho đi.Chán quá. Thôi để đến hè đi,mọi người đều rảnh mỗi tội hè đi thì nóng lắm.:((

Trần Minh Quân đã viết:
ớ hôm đấy chú TRâu bị mắng à :-/ khổ thân.

Em đề nghị mùng 4, chứ 1,2,3 thì hơi khó :D Hẹn đi từ sáng nhé :D

Em có đoạn phim cho mọi người nè (cho đồng bào xa tổ quốc, và đồng bào ở nhà đón giao thừa) http://a2ams0205.com/Giao_thua_2005.AVI

Mùng 4 được đấy. Quân lôi em Zang Trần đi luôn nhé. Nhưng mà hôm đấy chắc anh chỉ đi được đến khoảng 5 6 giờ chiều thôi, Hôm qua có ai lên hồ xem vào xuân ko > chương trình này được thật

Ảnh gia đình hay thế?
Mà anh Vũ có vẻ máu mê off nhỉ? Hik chỉ sợ mình ko xin đi được tiếp:(

Cả nhà mình ơi, đi chơi đi ! :D ;) Từ đêm 30 em đã bị mẹ đuổi ra khỏi nhà rồi ! :( :(( Suốt ngày mẹ em cứ liên tục : " Con ơi, con ko đi chơi đi à ??? Đi chơi đi con !!! Lớn rồi đi chơi đi con ! " -> KHổ cho em quá ! :((
Còn về chuyện hôm 29 vẫn còn đi họp off 0407 thi` mẹ em mắng là đúng, gần Tết rồi mà em còn đi chơi là vô trách nhiệm -> từ nay sẽ sửa ! :p
---> Tóm lại, có ai đi chơi được ko ??? ;;)

Nhân tiện đây, em mời mọi người đến nhà em chơi luôn thể nhá, rỗi thì cứ qua, nhớ gọi điện trước kẻo em lại đi chơi mất ! :p
Địa chỉ này : 30 Ngõ 89C LÝ Nam Đế .
Đt nhà riêng : 04 8230510
Dd : 0983261288

:))Mọi người đi chơi đê,đi off đê,ai học ĐH đc nghỉ tới 13 âm cơ mà,kéo cả bọn nhóc con đi nữa:))
@ anh Hùng:hình như em Zz học Anh1 mà,ku Quân học Anh2:)

Cái trường củ chuối nhà tao nghỉ đến mùng 8 thoai :((

Còn bọn em thì chỉ được nghỉ đến hết cn 5 Tết 13/2 thôi ! :((

HỌc sinh cấp 2,3 khổ thật đấy.
Chị Châu sướng thế:((

Anh NGHIÊM HÙNG cho em hỏi, sao em lại dính tới zz nhể :-/ Em còn không biết liên lạc được với zz = cách gì. Chả thấy zz vào dây với cả dân 02-05 cũng kô thấy đâu.
Em TRÂU sướng thật đấy, tết mà bị đuổi đi chơi chắc cả năm được đi chới hoài :p

Các anh chị còn được đi chơi còn iem thì ngay cả đi xem phim với bà chị họ còn không được không nói rì tới chuyện đi họp off lần nữa.:((.Đúng là cái số em nó ít được đi chơi.

Hehe, bé ngoan đi, hồi chị chưa vào Đại học thì đến ra khỏi nhà 5 phút còn phải xin phép, nữa là đi chơi... ;). Hic, chịu đựng 12 năm phổ thông thôi em. Vào được ĐH là lên đời ngay đấy mà :D :p

:x

Vợ Quềnh chỉ được cái nói đúng. Anh đây cũng phải chịu đựng 12 năm ăn học, 17 năm trên đời rồi đấy em ạ

Hic em sẽ cố nhưng những 3 năm rưỡi nữa thì em không chịu nổi mất.

Đồng chí Vũ ve dạo này là ghê lắm đấy nhé [-x, mấy hum thấy rất thân mật với chị Quỳnh tớ đã ko nói năng rì thế mà bi h vẫn tiếp tục nhé b-). Từ giờ ko có ku*ng rì hết [-( [-( [-(, nghỉ chơi với đồng chí luôn :)) :D

:)) Ô, em Hồng ghen với chị đấy à :p

Ghen với chị thì ghen cả đời em gái ạ :D :))

:x

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Đồng chí Vũ ve dạo này là ghê lắm đấy nhé [-x, mấy hum thấy rất thân mật với chị Quỳnh tớ đã ko nói năng rì thế mà bi h vẫn tiếp tục nhé b-). Từ giờ ko có ku*ng rì hết [-( [-( [-(, nghỉ chơi với đồng chí luôn :)) :D
Nghỉ chơi với nó thì chơi với tớ nè=P~ ;;) :biggrin:

Tình hình mọi người post bài kiểu này là hết Tết ko óp iếc gì nữa rồi ! .. Chẹp chẹp ... mất công mình nhịn đi chơi ...

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Kưng ơi, cuối cùng thì chỉ có một mình anh chung thủy với kưng thôi nhỉ, hôm đấy mặc dù em Quỳnh mời anh :* nhưng anh cũng không, anh chỉ có một mình kưng thôi:D, kưng quên ngay cái thằng Vũ kave đi kưng nhé:D. Hôm off lúc anh quay lại thì kưng đã về mất rồi, tiếc thật

Back
Bên trên