Liên hoan cuối năm con Khỉ

Ui ui, cám ơn anh Hà bi nhiều nha :x, ảnh đẹp lém, lần họp off sau tiếp tục phát huy nha. Vợ Quềnh đâu roài, lên xem ảnh vợ chồng nhà mình đê :biggrin:

Anh Hoàng Hà...được :D
Mỗi tội hình bé nhìn hơi mất công một tẹo
Có điều 90% số ảnh anh Hà chụp xuất hiện chị Quỳnh-->đề nghị giải thích thỏa đáng

Bác Trung ơi, chẳng nhẽ bài này em lại viết là: Trung nói đúng lắm, anh Hà giải thích đi :biggrin:

Hơ hic hic :D sao lại rút ra nhận xét thíe :D Anh ngồi đấy cứ thế chụp ai ở đối diện thôi mà [-(
Phải chụp độc thế nó mới ấn tượng nhờ B-) :D

:((
Hic, cái nhà bạn Hà bi được lắm
. Ấy định trả thù tớ vụ "chàng trai tiêu điểm chứ gì" ?
. Thế là không tốt đâu nhé
. Kể cả ngồi đối diện thì cũng đâu cần chụp người ta thoải mái như thế
. Mà chẳng may ngưỡng mộ tớ quá nên chụp nhiều thì cứ giữ riêng lấy, rồi gửi cho tớ là được rồi
.

Uhm nhưng mà ảnh đẹp nhờ. Quả ảnh "Gia đình hạnh phúc" hay thật :D.

:x

À quên, bây giờ mới để ý bài của bé Vũ :D :p. Này, ăn nói cho cẩn thận nhé. Muốn chặt gẫy chân không ? Mà chị đã chặt là rất đúng chân đấy nhé b-) ;) :D

:x

Chị Quỳnh chặt ba chân như một nhờ chị nhờ :D
Hôm qua em phải đưa chú Quân về nên không qua nhà chị lấy quà được,để chiều em rỗi gọi qua,nếu chị ở nhà thì em tới lấy

Anh khất vụ video, chắc ra Giêng mới upload lên được :D

Tiếc quá hôm qua bận việc không chiến với Bùi Chi được trận nào.

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Hơ hic hic :D sao lại rút ra nhận xét thíe :D Anh ngồi đấy cứ thế chụp ai ở đối diện thôi mà [-(
Phải chụp độc thế nó mới ấn tượng nhờ B-) :D
Hà có bao nhiêu cái độc chiêu chụp em Quỳnh thì gửi cho anh với, anh nhìn kỹ mọi góc độ xem có phát hiện ra chỗ nào xấu không để còn đỡ tiếc :)) . Hôm qua không kịp ôn hôm em Quỳnh làm em ý cứ trách mãi :))

Thế thì anh Dzung cứ phải gọi nà tiếc đứt săm:))Anh Dzung đến muộn về sớm chỉ chứng kiến đc có 1 tí:))
Quả chế của "chân tình" hay nhờ,Vũkve hay anh Hà PM cho em cái lời cái...:))

Haha ! :)) Chết cười ! Ảnh đẹp quá đi mất ! Nhất là mấy cái ảnh của anh Hoàng Hà anh hà nhỉ ?!? ;) :D :)) Có công em soi để anh hà chụp nhá ! ( Giai đình ấm cúng í ngồi ngay trước mặt em mà lị ! :p )

Em còn mấy cái :D
Hehe bài chân tình đấy em vào box Âm nhạc có nguyên cả bài hát tha hồ nghe :))

Thôi anh,tìm thì đến bao h:((ít nhất cũng bắn lên cho em cái link chứ:p

Chị Quỳnh với anh Vũ chỉ cảm ơn anh Hà mà ko thèm cảm ơn em à ??? :(( Anh Hà chỉ chụp thôi ! Em biên đạo ! :D

ôi dồi ôi :((... tiếc!!! mình không đi được :(( chán thế :((...

Thì hôm nay Châu mới nói nên anh mới biết là em chỉ cho anh Hà chụp đấy chứ. Cám ơn Châu và anh Hà nhá :D

Năm mới em chúc các anh chị luôn vui vẻ, may mắn, thành đạt, vạn sự như í nhé ! :D ;)

Mọi người ơi,sắp qua năm con Gà rồi:D
Chúc mọi người vạn sự như ý,thi cử kô bí,tiền nhiều chật ví,đầu kô có...chí,nói chung là...VẠN SỰ NHƯ Ý

Tình hình là ra Tết làm phát off nữa đê :biggrin:

--> Tình hình là thống nhất ngày giờ địa điểm luôn để em còn xin xỏ bố mẹ kẻo lại ăn mắng như hôm họp off 0407 về thì chít ! :))

Back
Bên trên