L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ ..... cái thằng Trần này !
Mày điên à ?
Có gì ra ngoài giải quyết !
Sao lại warn gì ở đây ?

Hay thì cũng có vẻ hay nhưng mà khó thật, lúc solo thì còn đỡ, lúc thêm k Liên vào tao k sao đi đc, cứ kiểu j ý Hay mai mày đóng vai nữ tập với tao nhé Võ ơi
Khốn nạn !

Nhảy vs k Liên đc cái k ngượng vì nhảy với nó rồi.
Vậy mà mày nhảy ko khác gì còn gà :)):)):)) ! ( Sozy, giống tao thôi ! )

---------------------------------

Hơ ...... hình như HAO die !
Bài của tao là bài thứ 1900 cơ mà ? !!!!!!!!!! 8-}8-} !

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ!!Thằng này lạ!!Thì đúng là 1900 đấy còn gì nữa!!Còn hỏi gì nữa!!
Trần ơi!!Xóa warn cho tao đi!Tao mới câu có mấy bài!!
Từ giờ tao chỉ câu trong topic này thôi!!Mà câu cũng ít thôi!!Xóa đi!Tao nhìn thấy cái đấy ngứa mắt lém!!Không chịu được
Ơ!!Thằng Võ có lý!!Tao đọc ở ngoài là 1900!!Sao vào đây lại là 1901

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Võ và Minh: LT thi tốt hồi nào?? Ông Minh đừng có xuyên tạc lời nói của tôi để mọi người hỉu nhầm X(X(X(X( Còn thằng Võ chửi vừa thôi, bộ tưởng ko ai bít chửi theo ah X(X(X( Đừng làm LT bức xúc, bà đang tức đây X(X(X( nộ khí xung thiên rồi X(X(X( ... Có phải là cứ thik ăn nói hàm hồ là lên 4rum chửi thoải mái đâu.. thik thì thứ 6 đến lớp mà chửi luôn đi, còn bày đặt *** ko bít ngượng mồm X(X(
@ Mod: nhớ nhiệm vụ ngày mai đấy :D:D:D Mà hum nay ông đi học nhảy ah, nhảy điệu gì thế :D:D:D:D
@ Hiếu: câu ít thôi, mà phải câu như LT ý, bài nào bài nấy chất lượng..
Tình hình là máy nhà mình chậm hơn con rùa, post 1 bài mà đi tong mấy phút :(:(

Nhìn kĩ lại đi LT ơi!!Xem thử lên được mấy bài cả ngày hôm nay nào mà bảo là câu lắm!!Chừa rồi!!Đang đợi ku Trần xóa cho warn nên ngoan ngoãn lắm!!
Ơ!!Thôi chết!!Lại câu rồi!Không thể chịu nổi!
@Phương:đúng là điểm thi bà cao ngất trời còn gì nữa!!Toàn được khen!!
@Võ:Mày nhận được nick GB chưa!!Vào chơi đi!!8h con kia mới bắt mày chat với nó cơ mà!!!!!!!(Sony!Không cố ý câu đâu!!Tại vì thằng Võ nó không có ở YM)

@ Võ: hình như cái Signature của ông sai thì phải, thêm 's' vào chỗ quả tim đi :) :)

Ờ ờ ...... cảm ơn đã nhắc nhở !

Hôm nay ( 29/12/05 ) quả là 1 ngày đen đủi ( + nhục nhã ):

2h45 - 4h30: Bir 2 - 2 ManU ! (nhục)
7h45: 5 Toán HK ! (nhục)
8h40: 5 Tin 1t ! (nhục)
9h30: 9 Hóa HK ! (nhục)

Chiều: ko bùng đc học gsư ! (nhục) !

NHỤC !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hic!!!Tao cũng đen như mày Võ ạ!!5 học kỳ toán!8 điểm học kỳ hóa!Lại thêm bị ốm nữa!!Mệt wa đi thôi!!!!!!!

??

Câu bài trắng trợn kìa

Ôn Sơn điên vừa thôi

Xấu mặt quá /:)

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
mấy thằng điên :))
cút ra ngay :))
Ơ hay, thằng này điên à!!Đây là topic lớp lý,bọn tao là thành viên lớp lý,sao lại đuổi bọn tao???Có mày phai biến ý!!
Thằng này câu bài thế này thì bị thằng Mod nó xóa đi sớm!!

Khổ thân thằng Sơn, vừa đc unlock đã bị mất nick post linh tinh rồi bị ban rồi :)) :)) :)) :)) 8 ngày :)) :)) Thôi đi xin cho nó vậy 8-|
Mai bà Tú anh chấm vở lại đó, soạn đê, hình như chỉ phải đến bài Ng Trãi thôi à ???

Ờ ờ, đến Nguyễn Trãi thôi!!Mày soạn thử đi!!Bài "Bình Ngô đại cáo" dài bỏ xừ!!Phải đến 5,6 trang đấy!!Ghê wa!!Tối nay không chơi nữa!Đành phải ngồi soạn thôi:(:)(:)(:)((

Mất quyển bình giảng rồi, tao còn 2 bài chịu khó mai soạn vậy, chứ tự viết ra thì chịu.
À, Hiếu, mày có chơi cs ol k, nhà có adsl là thoải mái rồi đó, hồi trước tao rủ đc có môi anh bob + long con chơi thôi, chơi k có ai cùng cũng hơi buồn :>

Bây giờ cộng thêm cả tối ko bùng đc gsư ! (=> nhục *** *** )

Tao chán quá chúng mày ạ !
Học hành như *** !

Trần ơi!!Dạy tao với!!Băn gb giỏi wa dek thik bắn nữa rồi!!Hôm nào chỉ tao cách!!Thoải mái đi!!

Đầu tiên mày đi mua đĩa CS 1.6 đi, ko để tao mua hộ cho cũng đc. ;)
Có đĩa cài vào máy rồi thì download cái này :
+ http://rapidshare.de/files/8815392/cs16patch_full_v26.exe.html
hoặc
+ http://www.megaupload.com/?d=UT1YDAHY
Down ở 1 trong 2 link đó, nhớ cho vào thư mục cs16 ;)
Thế về cơ bản là đc rồi, còn nhiều chi tiết nữa từ từ.
Vào đây đăng kí 1 nick đi : www.procsvn.com ( nick tao trong đó là Arthas )
Rồi vào tiếp : http://procsvn.com/forumctnbvtnbvtdc/showthread.php?t=184
==>> đọc đi :D

Ờ!!Thanx mày nhìu!!Sao nhắc nhở cảnh cáo lại giảm warn di thế hở ku ơi!!Tình hình tao sang chép văn đây!!Con Linh soạn dài vãi!!Không thể chịu nổi!!

một ngày chẳng có gì khác mọi ngày
chỉ khác 1 chút là hôm nay mọi người biết điểm thi học kỳ toán :(( :(( :((
cầm bài thi trên tay có kẻ khóc người cười có kẻ thẫn thờ ngơ ngác trước số điểm tồi tệ mà mình đạt được để rồi sau đó tự trách mình sao lại thiếu cẩn thận đến thế:(( :(( :((
tất cả vẫn chưa kết thúc khi chỉ ngay sau đó 45' <đúng 1 hiệp bóng đá> thì lại thêm 1 nỗi bất hạnh khác ập đến đó là điểm tin. Sẽ rất là vui nếu ai cũng cao như thằng Bình+Bách hay cũng rất là buồn như bạn Minh Thủy:(( :(( :((
Tình hình có khá khẩm hơn khi đến giờ lý nhưng đã là ngày tồi tệ thìnó đúng là tồi tệ>>>>>:mad:( :(( :(( Kết thúc một ngày chả có gì vui vẻ nhưng mà cố cười để ngày mai nhỡ có kiểm tra Sinh 15' thì còn quay được:)) :)) :)) :)) :))

Thằng Phú viết một bài rõ dở hơi!!Nhưng mà câu như thế chắc không bao giờ bị warn:)):)):))Thằng Bách rõ khổ ra!Ai bảo mày là sướng!!Tự nhiên mất bài!!Số bí thư khổ thật!!

Đề nghị bạn Phú ko lôi bạn MThủy lên 4rum nha, thích bày tỏ cảm xúc thế nào cũng được nhưng cấm lôi kéo, trích dẫn gì ở đây nghen. Thay mặt bạn MThuy cảnh cáo Phú lần 1

enjoy này, tớ cũng ko bít phải viết gì về cậu lúc này, chỉ bít rằng tớ cám ơn cậu nhìu lắm , cám ơn cậu đã ở bên tớ lúc tớ buồn nhất, cảm ơn cậu vì cậu quá tài tình khi "ép" được tớ nói ra những suy nghĩ mà tớ nghĩ rằng tớ sẽ chẳng muốn cho ai bít Cái cách cậu để invi, để tớ nói ra hết những suy nghĩ mà tớ ko bao h dám nói, kiên nhẫn chờ tớ nói hết ra những mong ước, những buồn vui, những tâm sự mà tớ nghĩ rằng sẽ ko bao h tớ nói ra với 1 ai với cậu, cho đến khi tớ đã nói hết, tớ bye cậu trước thì lúc đó cậu mới xuất hiện, cậu nói với tớ rằng cậu đã nghe tớ nói từ nãy giờ mà tớ ko hay biết, rằng tớ đừng bao h buồn , rằng tớ hãy ngước lên trời và tớ sẽ thấy, trên bầu trời kia luôn có một ngôi sao luôn ở bên tớ, ngôi sao ấy là bạn tớ, là cậu, và rằng tớ sẽ ko bao h đơn độc kitten ah . Kitten - cái tên đó là tên mà chỉ cậu gọi tớ mà thôi,"kitten, remember that You'll never walk alone", câu ấy khiến tớ ấm áp thêm rất nhiều,trời đông lạnh, bàn tay tớ lạnh giá nhưng lòng tớ thì ấm áp vô cùng. Cậu là đứa con trai duy nhất mà tớ có thể nói trực tiếp với cậu rằng tớ iu cậu nhìu lắm, và cách cậu cười tớ "con gái nói thế mà ko bít ngượng kìa", tớ việc gì phải ngượng nhỉ, bạn bè tớ cứ nói thẳng nói thật chứ có gì phải ngượng đâu, vì tớ bít cậu hiểu rằng tớ nói iu cậu , cái iu đó đâu có giống thứ tình cảm mà mọi người thường nghĩ, tớ quý cậu nhìu lắm vì cậu là đứa con trai duuy nhất mà tớ có thể nói ra điều đó mà không hiểu nhầm ý tớ, cậu là đứa duy nhất ở bên tớ mỗi khi tớ buồn, cậu là đứa duy nhất ép được tớ nói ra nhưng chuyện riêng tư và có thể chính vì thế mà cậu là người hiểu tớ nhất. Tớ cám ơn tất cả những gì cậu đã làm cho tớ, cám ơn 3T đã cho tớ quen biết cậu, biết pharaday, chị Dagger và cám ơn cậu đã nói với tớ rắng tớ là "never give up!", tớ ko bao h được từ bỏ cái gì cả, và tớ sẽ ko bao h đơn độc.

Enjoy ah, chúng ta sẽ mãi mãi là bạn đúng ko, tớ và câu, bất kể sau này có chuyện gì xảy ra đi chăng nữa (tớ và cậu đã móc tay rồi đấy nhé, cậu nhớ ko?) và tớ hứa với cậu rằng tớ sẽ ko bao h được từ bỏ, ko bao h để cậu thấy tớ buồn nữa đâu. Cám ơn cậu nhìu...

Chỉnh sửa lần cuối:
5 tin 1 tiết còn kêu ca j`:|
tớ đang 5,11111 tin đây :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên