L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn trời, cảm ơn mọi người !
Kể từ ngày mai ( 30/12/05 ), Võ LP sẽ bị cắt net !
1 hình thức trừng phạt có thể gọi là đau đớn nhất từ trước đến nay !

@thằng Phú: chọn chuyện mà post ! Gà !
@Trang: 5 Tin 1t, nhục chưa từng có ! 6.0 Tin ! Ko phải chia !

ôi tội nghiệp Võ ghê, thương Võ quá :|

tớ lại chuẩn bị lập FC của Võ trong box 0508 đấy :|

mấy bạn Lý 1 có ủng hộ ko nào :|

Sao ấy ko lập FC cho bạn DT của ấy nhở :)) !
Bây giờ nó đang yêu đời ( điểm cao ), nó sẵn sàng chào đón tất cả các bạn !

DT đâu có = 10 Long thú mà lập FC với chả ko lập :))

chỉ có Võ là đủ tiêu chuẩn lập thôi :))

ngồi nghĩ title nội dung lúc nữa lập :))

Happy New-day !!!!!!!!!!!!!!

Hy vọng hôm nay ko đen như hôm qua !
Chúc mọi người 30/12 vui vẻ !
LP chính thức bị cắt net !

@Hà: stop nhá !

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn bị cut rùi à? poor!
Lý 1 sướng thế, học Văn Tú Anh. CÒn ai chấm rẻ hơn! Thằng Jlu học ngu hơn mình,t hía mà thi Văn nó còn 7. Mình kém nó 0.5! Nhục!

@ phú :)):)) Điên vừa thôi, cẩn thận con Thủy lên đây là chít với nó , ko đc nói năng linh tinh. mà tại sao cu cứ thik đi kể chuyện, hết từ chuyện này đến chuyện khác với mọi người thế nhỉ :(:(

@ Võ: kêu ca ít thôi, tôi thấy thế là đáng đời lắm :| :| :| :|

@ hà : Long thú là thằng nào nhỉ ?? ::D:D Có bằng DT ko nhỉ ;;) ;;) ;;)

Hehe, Võ ui, chúc mừng nhé, có người nhận ấy làm thần tượng roài kìa, ngạc nhiên vật vã.
7,8 Văn roài, nhục như con j ý. Tú Anh dạy như dở hơi, hum nào 1 tiết thì viết được 1/3 trang, hum nào 2 tiết thì viết được 1 trang, kiểm tra thì đua đòi cho đề tổng hợp chứ ko thèm cho bài phân tích riêng biệt, hoành tráng.
Điểm các môn chả thiếu môn nào mà tự dưng ko đc HSG, ngu dã man. Lý ơi là Lý. Nhìn sang thằng Long thấy điên cả tiết. Gần như môn nào nó cũng chép bài mình mà tổng kết cao hơn cả mình, sợ thật.
Ức chế lão Minh ko thể tả đc, xin đổi chỗ mà lão ý con phán sẽ có sắp xếp, sắp xếp cái đầu ông ý, tôi ngồi đây phát khùng lên đc roài, ngồi thêm mấy hum nữa chắc là thần kinh luôn. Được cái hum nay ngồi nhìn mặt thằng Long cũng ko bựa lắm.
Mà Trần với Võ ui, học nhảy tn. Tao nhớ là đăng ký cách đây ít nhất là 1 tháng roài mà tao vẫn chưa đc học.
To Hà: bạn da trắng của ấy điểm cao lắm. Mà ấy đến gặp nó đi, mấy hôm nay cứ thỉnh thoảng tớ lại fải nghe nó đoán mò về ấy, chán lắm roài. Cho nó gặp đi để tớ đỡ phải nghe.

@Linh:Bạn Linh học chăm thế mà còn mất HSG ahf?Bức xúc thế là phải.

Hôm trước khi đi đến nhà thầy Minh thấy bảo mới xin form đi thi mà.Trình Upper không đỗ thì ai đỗ?Sao không đi?

Học chán nhỉ.Lớp bị dơn môn nào nhiều nhất?

Chiều nay làm bài chọn đội tuyển, hình như là cả lớp k có đứa nào tự làm đc bất kì 1 bài nào 8-| 8-} 8-| 8-}

Ờ!!Bọn đểu đấy!!Không hiểu mà cứ chép vào!!Hình như thằng Xanh với cả Duy Anh sau 1 lúc đọc thì hiểu!!Còn mấy đứa con gái nữa!!hình như cũng hiểu!!!

Kể cả hiểu đi chăng nữa vẫn là chép sách ra, có gì khác đâu 8-} 8-|
Rồi 1 lũ chép lại, chán, kệ ông Nghĩa.

Ờ!!Thôi!!Ko bàn cãi làm gì!!Kệ bọn nó!!Đến lúc vào đội tuyển mà ko hiểu gì thì nhục!!

Bỏ giấc mơ đội tuyển !
Tỉnh ngộ đi chúng mày !
Trình còi !
Ko đủ !

Tao đêk thèm nộp bài !
Ngồi chép Tin !

F*** !

@L1 mems: tao chỉ đc lên net lướt web thôi ! Lúc nào thoát khỏi tầm kiểm soát thì mới chat đc ! Chắc sáng + chiều + sau 11h30 mọi ngày !

Cảm ơn trời !

Tao chán quá roài, chẳng muốn gỡ điểm gì nữa, đằng nào cũng 7.0 tin rồi, làm lại thì cũng chỉ lên khoảng 0,5 nữa thôi cũng ko có ích gì vì đằng nào cũng mất hsg rồi 8-}
Mà hình như mai làm 1 bài nữa hay sao ý, ghê quá :((

@ Phương: Long thú là đội trưởng đội bóng rổ Ams 8-|
@ Linh: ấy học nhảy ah :)) mà hỏi bạn DT xem bạn ý có học ko, mà có đôi chưa :)) nếu chưa thì nhảy với tớ ;) Điều kiện của tớ đơn giản lắm: là con trai, tắm ít nhất 1 tuần 2 lần, cao hơn tớ hoặc cao bằng tớ hoặc thấp hơn tối đa 5cm :D

Thế lớp L1 có bao nhiêu học sinh giỏi nhảy

( tớ hs tiên tiến :D ko chọc khoáy gì đâu :D hỏi để xem có bao nhiêu người cùng khổ)

Khoảng 5-6 gì đấy mod ạ !
Tình hình là rất tình hình !

Toán ko chết, Tin ko chết, Văn ko chết, Anh ko chết, HTL ko chết, chuẩn bị Lý ko chết nữa !
Nhưng ............... TBM chết :)):)):)) !

@Đội bóng: chiều thứ 2 đá trận giao hữu đầu năm ! Đá cho cẩn thận, lấy may ! Nhất là thằng Cồn ( có sự cổ vũ của bạn Hà A1 ) !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên