L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HAPPY NEW-DAY !!!!!!
Hôm nay thứ 7 - 31/12/2005 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Spam bài hay nhỉ Võ :(:(
Chẳng bít hum nay thầy có bắt làm thêm một bài nữa không chứ như kiểu hum qua thì chẳng có đứa nào vào đc đội tuyển của thầy, mà có vào đc cũng thần kinh luôn :(:(
@ Linh: mày sắp đi ah, nói chung là mày giúp tao đổi chỗ đi :D:D:D:D
@ MInh: môn chết thì nhìu lắm, điển hình là Tin :D:D::D Hum qua chép thằng bình cái SDK mà chẳng hỉu gì, bái phục lạt ma sư tổ :)):))
Mà hum nào lớp mình đá bóng :(:(

Sắp năm mới rồi.

Hy vọng sang năm mới tình hình sẽ khá lên ở lớp.

Thầy mới cho bài chọn đội tuyển à?Có ai vào chưa?

À mà thầy nào đấy? :))

Chẳng bít có ai vào chưa, nhưng tình hình là chỉ có mình chú Xanh là có khả năng vào và trụ lại được, may ra thì có thêm Doanh với lại Thành :D:D:D:D ---> Tình hình cực kỳ đáng thất vọng

@ MINH: tình trạng là đứa nào sang Sing cũng thích lấy forever làm signature ấy nhỉ? Tình hình rất là tình hình. Mà ông thấy tôi học chăm hồi nào? Lúc nào cũng lười, chẳng qua là ko khai báo thôi. Thi rồi, đỗ rồi, chỉ có ko bít có đi hay ko thôi, hiển nhiên là trình tôi thì ko thể phọt phẹt sang Sing như ông được. N thôi ông cứ cẩn thận sang năm tôi sang đấy tôi sẽ xử ông vì cái tội dám lừa đảo tôi là ông ở trình advance.

----------

Tao chả hiểu đứa nào vào được cái đội tuyển của thầy. Mấy thằng ko hỏi mấy anh lớp 11 L làm thế quái nào đc.
@Phương: Lão minh ko cho tao đi. Lão ý bảo còn xét mà lại. với lai thôi, hum nay đạt đc thỏa thuận đầu tiên với ỉn Long là ko chơi cái trò thổi nước bọt roài, dần dần lấy lại vị trí đã.

trình advance với cả upper là gì mình cũng ko bít :)):))
MÀ con Linh định đi ah :(:)(:)(( Nhìu đứa đi thế thì còn lại mấy người ở lại lớp :(:)(( Thế nếu đi thì bao h mày đi

Chít chít, mày có mà xem... ở đó mà phá chúng nó ý :)):):))
nhưng mà chính xác nếu mày đi thì mày sang Mỹ hay là anh :)):)

ơ ko ai trả lời cho tớ cái này ah 8-|

Vũ Ngân Hà đã viết:
@ Phương: Long thú là đội trưởng đội bóng rổ Ams 8-|
@ Linh: ấy học nhảy ah :)) mà hỏi bạn DT xem bạn ý có học ko, mà có đôi chưa :)) nếu chưa thì nhảy với tớ ;) Điều kiện của tớ đơn giản lắm: là con trai, tắm ít nhất 1 tuần 2 lần, cao hơn tớ hoặc cao bằng tớ hoặc thấp hơn tối đa 5cm :D

Hỏi nhiều. Có thể tao ko đi nữa mà lại. Tao ko phá đám nữa đâu. Nói j thì nói tao cũng ko đến mức muốn thằng Long ế, thế thì ai mời tao đi ăn cưới chứ? :p

:)):)):)) Thế ra mày mún đi ăn cưới nó ah :)):))
@ Hà: tớ ko bít anh Long thú là ai :)):))
Thằng cồn nhà này không học nhảy đâu :):):) NHưng mà nếu mún thì tớ rủ nó cho...
Một tuần nó tắm mấy lần tớ ko bít :)):)) -> hỏi con Linh ý :D:D:D:D
Mà thằng Long thì cao :D:D:D 1m70 hay hơn gì đó :D:D:D

Đây đây, tớ trả lời. Hum trước thiếu bạn nhảy nên bạn Lê Thùy Linh đã bất đắc dĩ hỏi bạn DT của bạn Hà đi học cùng (đề nghị bạn Hà ko cho tớ ăn dép) :).
Tình hình là bạn Long thiếu khả năng cảm thụ n~ thứ thuộc về nghệ thuật đến nỗi ko đi, hehe. Nói thế thôi, thằng nhóc sợ bị cả nhà trêu (đúng là 1 ý tưởng trẻ con).

Ôi con Linh ghen kìa :)) :)) :)) :)) Giữ thằng Long đi ..... :)) :))
Sướng quá nhỉ hóa rồi, thứ 5 mình thừa sức xoay 2 quyển vở :)) :)) :))

Hờ hờ theo tao bít thì nó tắm nhiều hơn 2 ngày 1 lần đấy. Ko đến nỗi bẩn lắm, nếu ko thì tao đã ko ngồi cạnh nó nổi lâu như thế chứ. :D
@Phương: Tao ko phá bọn nó, tao chỉ cho bạn Hà bít bản chất thật của nó thôi, còn bây h thấy bạn Hà vẫn giữ nguyên sự hâm mộ điên cuồng cho Long thì Linh đành bó tay. ÊU Hà ơi, tớ nhắn ấy đi gặp nó đi cho nó đỡ ngôi đoán mò nữa cho tơ nghe mà ấy ko chịu thương tớ 1 tí. :(( :((

Chít ko đc thế, mày mà rủ cồn là mày bị tat axit đấy Long ah :)):))
Thằng bé còn non lắm ko đc nhảy nhót hư sớm :)):))

Ỉn Trần, mày lại chĩa mõm vào đây làm j, chuyện con gái với nhau. Đã bảo tao có người yêu roài, chưa kể chồng nữa, ko đến lượt Long.
@Hà: tối nay tớ hỏi nó choa. Thể nào nó cũng bảo ko có xiền, bạn hà có đóng xiền thì nó đi. Thôi, cố giữ nguyên niềm hi vọng của ấy nhé. =))

Ôi trời ơi.Bọn này câu bài gì mà khủng khiếp thế!!Học tập tao nè!Ngoan ngoãn!!Không câu bài mấy nữa!!Thỉnh thoảng vào câu 1 bài thôi!!Ai đời lại ngồi chát với nhau ở đây bao vờ!!Ra YM mà chat!!
@Linh:nick của Hà là galaxy_buttercup!
@Hà:nick của Linh là lethuylinh286!
@Trần:hạ tiếp warn của tao xuống đi!!Để tối nay tao câu chứ!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên